Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán lô đất nền 112 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 492 tr

      492 triệu 112 m2 4,4 triệu/m2
      Siêu phẩm đất nền SHR thổ cư Bảo Lâm giá chỉ từ 492 tr.sp đất nền SHR thổ cư luôn đc KH quan tâm, đặc biệt lần này Lộc An đc tạo ra cho KH trẻ với giá siêu...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh nền đất 920 m2, mặt tiền 14m, hướng Tây - Bắc tại Long Thành - Đồng Nai, giá rẻ

      Thỏa thuận 920 m2
      L/H: 0916 666 *** | giá | clip | Hình ảnhTHÔNG TIN:1/ Đất MT đường ĐT.769 (14m ngang) sâu hơn gần 70m có 100m2 thổ cư, tổng DT gần 920m22/ Đường tỉnh 769 GĐ...
      Đường ĐT 769, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất nền 200 m2, hướng Bắc tại Xã Long Hà - Phú Riềng - Bình Phước, giá 350 tr

      350 triệu 200 m2 1,75 triệu/m2
      - Vị trí: Ngay trục đường huyết mạch ĐT 753 kết nối Bình Phước - Đồng Nai.- DT: 10x20m thổ cư 100 phần trăm.- SHR xây dựng tự do, xây dựng trọ thu...
      Đường 757, Xã Long Hà, Phú Riềng, Bình Phước

      Cần bán nhanh nền đất 449 m2, mặt tiền 5m tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá tốt

      Thỏa thuận 449 m2
      Tôi cần bán nền đất tại KP5, P. Minh Hưng, TX Chơn Thành.Sát khu đô thị Phúc Hưng, gần ngay khu công nghiệp Minh Hưng 3.Cách đường liên tỉnh 32m vào...
      Đường Số 5, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhanh nền đất 300 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 300 m2
      Tôi có nền đất mua từ lâu, nay cần tiền nên bán lại giá mềm.Đất nằm tại MT đường lớn, 16m và vỉa hè 14m. Thông ra các tuyến đường lớn QL 13 và Mỹ Phước...
      Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp đất nền 100 m2 tại Phường Phước Hòa - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 100 m2 11 triệu/m2
      - Đất có SHR công chứng liền.- Đang nằm ven đường mở rộng kết nối khu Phú Mỹ 3.- KDC hiện hữu.- 3 mặt giao thông lớn.- Tiềm năng tăng giá cực nhanh.- gọi ...
      Phường Phước Hòa, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán lô đất nền 60 m2, mặt tiền 25m, hướng Đông - Nam tại Dĩ An - Bình Dương, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 60 m2 35 triệu/m2
      - Bất động sàn sổ riêng, an toàn vẫn luôn là kênh giữ TS hàng đầu trong nhiều sự lựa chọn của NĐT.- Bán đất giá 2.1 tỉ, đối diện chợ Thông Dụng, P. Tân Đông...
      Dự án Icon Central, Đường 5, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền 150,600006103516 m2 tại Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,56 tỷ

      10.56 tỷ 150,61 m2 70,12 triệu/m2
      + Lô A, DT 5x19m, hướng Bắc, giá 70 tr/m2.+ Lô B, DT 5x20m, hướng Bắc, giá 65 tr/m2. + Lô C, DT 10,5x21m, hướng Tây, giá 47 tr/m2. + Lô C, DT...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 416 m2, mặt tiền 16m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 416 m2
      Cần bán mảnh đất căn biệt thự Euro Village 2 - P. Hoà Xuân, Cẩm Lệ.Vị trí view sông Hàn, đường Giáng Hương 1.Nhìn trực diện về TP, vòng quay mặt trời.Nằm...
      Dự án Euro Village 2, Đường Giáng Hương 1, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 140 m2, mặt tiền 5m tại Ngọc Lặc - Thanh Hóa, giá 336 tr

      336 triệu 140 m2 2,4 triệu/m2
      Chỉ với 300tr - đất ven nhà máy, KDL Lam Kinh và sân bay Thọ Xuân. Biên độ tăng giá cao, tiền đầu tư ít, đây là trend mới của 2023, đừng để mình lọt lại...
      Xã Kiên Thọ, Ngọc Lặc, Thanh Hóa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Lãi gấp 30 lần gửi tiết kiệm trong vòng 2 năm.- Đất vàng vị trí trung tâm hành chính TX Chơn Thành.- Chỉ với 350 tr sở hữu ngay 1 mảnh đất theo tiêu chuẩn...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 0 m2
      Bán đất MT đường Phú Lộc 22 (khu A3 Phương Trang), P. Hòa Minh, Q. Liên Chiểu.- DT: 92.5 m2.- Ngang: 5 m vuông vức.- Vị trí sau lưng nhà phố thương mại...
      Dự án Sun Bay Đà Nẵng, Đường Phú Lộc 22, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền dự án 98 m2, hướng Đông-Bắc tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 98 m2 14,8 triệu/m2
      VỊ TRÍ- Nằm ngay giao lộ 1A và đường 33m Trần Phú kéo dài.- Sát QL 1A ngay trạm thu phí, giáp ranh đà nẵng.TIỆN ÍCH:- Khu vực sầm uất, cư dân đông đúc-...
      Xã Điện Thắng Bắc, Huyện Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán ngay đất nền 100 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 850 triệu

      850 triệu 100 m2 8,5 triệu/m2
      bán ngay nền đất ngay trung tâm hành chính Hậu Giang.Giá chỉ 850tr/n SHR.DT 5x20m full thổ cư.Sang tên công chứng ngay.NH hỗ trợ vay 30 - 70 phần ...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán nhanh đất nền 129 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 129 m2
      Bán mảnh đất 2 MT góc ngã 4, đường La Hối, thuộc KĐT Nam Cầu Nguyễn Tri Phương, Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.- DT: 128.6  mét vuông. (6.4m x 20m). -...
      Dự án Nam cầu Nguyễn Tri Phương, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp nền đất 675 m2 tại Xuân Thới Thượng - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,47 tỷ

      1.47 tỷ 675 m2 2,18 triệu/m2
      Cần bán đất đường Dương Công Khi, xã Xuân Thới Thượng, Hóc Môn.Như sau:- DT 675 mét vuông, (250 mét vuông thổ cư.)- Đất nằm ở MT đường lớn trong...
      Đường Dương Công Khi, Xã Xuân Thới Thượng, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 70 m2, mặt tiền 5m tại Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 890 triệu

      890 triệu 70 m2 12,72 triệu/m2
      - Đất sẵn sổ, pháp lí rõ ràng, full thổ cư.- Lô góc 2 MT, vị trí trung tâm.DT 70m.MT 5m.Giá 890tr.- Chỉ mất 5 ph đi chuyển đến Đại học Quốc Gia, FPT,...
      Đường 21, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 130 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 130 m2
      DT : 5 x 26 = 130m2 Đường : Đại Lộ Trần Văn Giàu Cách Cao Tốc Trung Lương 10ph Đi Xe Lộ Giới : 14m Hướng : hướng Đông Nam Vị Trí : Nằm ở hướng đắc địa...
      Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!