Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.845 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền Gò Gai Central Park, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 3,18 tỷ

      3.18 tỷ 100 m2 31,8 triệu/m2
      Cần sang nhượng nền đất 175 Gò Gai vuông vức tại khu đô thị Gò Gai - Núi Đèo - Thuỷ Nguyên - HP.Tây Nam.DT: 100m2, ngang 5m.Vị trí: Bán kính 200m tập...
      Dự án KDC Gò Gai, Thị trấn Núi Đèo, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu nền đất 100 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường Đằng Hải - Hải An - Hải Phòng, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 100 m2 47,5 triệu/m2
      100m2 - Đẹp nhất khu Sở Tư Pháp - Đằng Hải, có khe kỹ thuật 1m phía sau siêu thoáng.Giá rẻ giật mình - hàng siêu hiếm.Vị trí vàng: Đất đẹp, không lỗi phong...
      Phường Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng

      Sở hữu ngay lô đất nền 939 m2, mặt tiền 13m tại Kiến Thụy - Hải Phòng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 939 m2 3,63 triệu/m2
      Bán đất nhà vườn Kiến Thụy, siêu phẩm làm nhà vườn đây ạ. Mặt đường nhựa 9m tại Tân Phong - Kiến Thuỵ - HP.DT: 939m2 (402m2 bìa + 537 m2 đất canh tác liên ...
      Xã Tân Phong, Kiến Thụy, Hải Phòng

      Cần bán ngay nền đất 96 m2, mặt tiền 6m tại Đường 38 - Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 1 tỷ

      1 tỷ 96 m2 10,42 triệu/m2
      Nhập khẩu TX Thuận Thành chưa bao giờ rễ đến vậy.- Chỉ cần bỏ ra 1 tỉ bạn đã đc mảnh đất đẹp tại thị Trấn Hồ, Thuận Thành, Bắc Ninh.- DT: 96m2.-...
      Đường 38, Thị trấn Hồ, Thuận Thành, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh nền đất 97 m2, mặt tiền 5m tại Xã Diên Hòa - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 97 m2
      Bán đất Diên Hòa gần UB xã - 97m2 full thổ cư.- DT 96,6m2 (đất ở 100 phần trăm) nằm đường bê tông 4m.- Vị trí: Nằm ngay KDC đông, ra Trung tâm xã chỉ...
      Xã Diên Hòa, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 144 m2 tại Đường Nguyễn Văn Siêu - Bến Lức - Bến Lức - Long An, giá 14 triệu

      14 triệu 144 m2 0,1 triệu/m2
      bán nhanh đất MT khu dân cư 135 6 x 24 (144m²) - TT.Bến Lức, Long An giá 14tr/m², sổ hồng🌟 Vị trí: đẹp nằm trên đường số 2 Thông ra Nguyễn Văn Siêu, TT...
      Đường Nguyễn Văn Siêu, Thị trấn Bến Lức, Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán nền đất 1600 m2, mặt tiền 100m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 25 tỷ

      25 tỷ 1600 m2 15,63 triệu/m2
      Bán đất nền 3 MT mặt Sông Cái, P. Ngọc Hiệp, Nha Trang.- Vị trí: MT sông Cái, P. Ngọc Hiệp, Nha Trang.Cạnh khu Resort Tắm bùn Tháp Bà Ponaga.Ngay chân cầu...
      Đường Ngô Đến, Phường Ngọc Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 114 m2 tại Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 114 m2 15,79 triệu/m2
      + Thuận tiện di chuyển về, Bình Tân, Bình Chánh, chỉ mất 5 đến 10 ph.+ Đường lớn oto ra vào thoải mái, khu vực không ngập nước an sinh xã hội cực tốt.+...
      Đường Hưng Nhơn, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 327 m2 tại Phường Thường Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 600 triệu

      600 triệu 327 m2 1,84 triệu/m2
      CHƯA QUA ĐẦU TƯ ! 600 tr 327 mét vuông đất vườn lộ oto cách chợ Cái Chanh 1,2 kilomet* Thông tin chi tiết: DT: 4,1m x 33m = 327 mét vuông...
      Phường Thường Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 100 m2 51 triệu/m2
      Bán đất vị trí KD MT trục chính Đường Số 4 Thích Quảng Đức - khu đô thị Hà Quang 2 Nha Trang:Lô 100m²(5x20) hướng Đông 5,15 tỉ (bao ép cọc 170 tr).Lô...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường 4, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 205 m2 tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 205 m2 60,98 triệu/m2
      Bán nền căn biệt thự đường 1B Nam Long 1 kế Gà Đá Ngọc Tuyền 10x20.5m - Giá 12.5 tỉ.- Nền số D3 - 15.- Dt 10 x 20.5 (205m2).- Đấy ở 100 phần trăm.-...
      Dự án Nam Long - Hưng Thạnh, Đường 1B, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán gấp nền đất 75 m2 tại Đường Vườn Lài - An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 75 m2
      chào bán 10 miếng đất đường Vườn Lài, An Phú Đông, Q. 12, giáp ranh Gò Vấp và Bình Thạnh chỉ 1 kilomet, đi sân bay Tân Sơn Nhất chỉ 10 ph xe ô tô.-...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh đất nền dự án 99 m2, hướng Tây tại Yên Thủy - Hòa Bình, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 99 m2 15,16 triệu/m2
      Winstar Hàng Trạm Hòa BìnhChỉ hơn 1tỷ\lô- Lõi trung tâm thị trấn, giáp đường QL12B- Tiện ích bán kính 100m, đối diện Quảng trường 30\4- Cạnh NH Agribank-...
      Đường Quốc Lộ 12B, Thị trấn Hàng Trạm, Huyện Yên Thủy, Hòa Bình

      Chuyển nhượng đất nền dự án 546 m2 tại Xã Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 6,01 tỷ

      6.01 tỷ 546 m2 11 triệu/m2
      Chủ ngộp cần tiền nên hạ giá rẻ miếng đất nằm trong KDC uỷ ban xã Hoà Thắng.Dt:546 mét vuông có 400m thổ cư đã có nhà c4MT:26m hướng ra biểnĐường...
      Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Sở hữu lô đất nền 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Hoài Đức - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 75 m2
      Chính chủ gủi bán nền đất đẹp đấu giá ĐH Thành Đô. View hồ điều hòa và công viên cây xanh.- DT: 75m2.- MT: 5m.- Hướng: hướng Đông Bắc.- Vị trí:Trước đất...
      Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán lô đất nền 91 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 2,27 tỷ

      2.27 tỷ 91 m2 24,95 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất mặt đường ngã 4 giao cắt đường Hải Phong - Hòa Nghĩa và Sông He, vin Dương Kinh Hải Phòng chỉ hơn 2 tỉ. hotline 0989 983 ***.Đã phê...
      Đường Hòa Nghĩa, Phường Hòa Nghĩa, Dương Kinh, Hải Phòng

      Bán gấp nền đất 1 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 1 m2 4200 triệu/m2
      Cách QL N2 300m.Cách trường Trung học cơ sở Hậu Nghĩa 500m.Cách BV Hậu Nghĩa 1 kilomet.Gần chợ, gần trung tâm hành chính huyện Đức Hòa.
      Thị trấn Hậu Nghĩa, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay lô đất nền 50 m2 tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,66 tỷ

      1.66 tỷ 50 m2 33,21 triệu/m2
      Cần bán nhanh miếng đất 2 MT đường nhựa 13m vs 10m đường lớn cơ hội KD trong tương lai.- miếng đất 49.7 mét vuông thực tế rộng 52 mét vuông.-...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!