Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.846 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền 90 m2 tại Xã Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 90 m2 64,45 triệu/m2
      Cần bán đất dự án KDC Hàng Dương xã Phước Kiển, Nhà Bè, DT 5 x 16m 80m2 giá 5,5 tỉ, 5 x 18m 90m2 giá 5,8 tỉ, lô góc 2MT đường 20m DT 8 x 20m. 144m2 giá 10,8...
      Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 54 m2, mặt tiền 500m, hướng Đông tại Bình Đức - Bến Lức - Long An, giá 60 tỷ

      60 tỷ 54 m2 1111,12 triệu/m2
      MT sông Vàm Cỏ đối diện Waterpoint Nam Long, đất 3MT.Chủ cần bán 54.000m2 (5mẫu4).Vị trí: Ấp kênh ngay, Bình Đức, Bến Lức Long An. MT sông Vàm Cỏ Đông 170m....
      Đường ĐT 816, Xã Bình Đức, Bến Lức, Long An
      A
      Đất Vườn -đất Thổ Long An Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay lô đất nền 70 m2 tại Phường Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 70 m2 75,72 triệu/m2
      Bán đất phố Cổ Linh Long Biên , DT70 m , ngõ tương đối rộng ,đường thông , giá 5,3 tỉ (có thỏa thuận) . ...
      Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Đường 2 - Bến Lức - Long An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 200 m2
      Bán đất chính chủ, 2 lô liên kế khu dân cư 135 THỊ TRẤN BẾN LỨC 🏠 2 lô liên kế 5x20 phù hợp phát triển KD nhiều ngành nghề 🍀 Vị trí đẹp: MT đường số...
      Đường 2, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An
      P
      Trần Thị Mỹ Phương Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng lô đất nền 140 m2, hướng Đông - Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 140 m2 85,72 triệu/m2
      chính chủ chuyển qua Châu Âu định cư. Cần bán nhanh miếng đất trung tâm TP Thủ Đức.1 lô duy nhất rẻ hơn thị trường rất nhiều.- Lô J TĐC khu 1 Thạnh Mỹ...
      Dự án Khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 125 m2, mặt tiền 5m tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 125 m2 85,6 triệu/m2
      Chủ ngộp NH hạ giá 500tr để bán ngay mảnh đất đường số 9 trung tâm hành chính Tp Dĩ An, Bình Dương.Giá rẻ hơn Thị trường 500tr.Vị trí đẹp thích hợp mở...
      Đường Số 9, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp nền đất 360 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 360 m2 3,06 triệu/m2
      Đất thị trấn Nam Ban DT 360 mét vuông có sẵn 200 mét vuông thổ cư.- DT: 360 mét vuông.- Ngang: 10m - dài: 36m.- Gần homestay, đường nhựa.-...
      Khu phố Chi Lăng 2, Thị trấn Nam Ban, Lâm Hà, Lâm Đồng
      H
      Dương Thị Ngọc Huế Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất nền tại Đường Bến Nôm - Rạch Dừa - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 0 m2
      CCDV gửi bán 2 MT truớc sau Bến Nôm P. Rạch Dừa tp Vũng Tàu 84,7m2 đường vỉa hè thông thoang DT thực tế 97m2.- Tiẹn ích xung qoanh đầy đủ. cư dân đông...
      Đường Bến Nôm, Phường Rạch Dừa, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay nền đất 500 m2, mặt tiền 8m tại Khánh Hiệp - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 700 tr

      700 triệu 500 m2 1,4 triệu/m2
      Kẹt tiền hạ giá bán nhanh lô Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh đường nhựa KDC thông qua TL8B và TL8. Gần chợ, trường học, uỷ ban- DT : 500 mét vuông có 150m thổ...
      Đường 8, Xã Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 66 m2 tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 66 m2 53,04 triệu/m2
      ĐẤT 2 MT TRƯỚC - SAU, HXT( không Lộ Giới) - KHU AN NINH - GẦN CHỢBán đất đường số 8, P. Linh Xuân, Tp Thủ Đức, gần chợ Xuân HiệpĐường rộng ôtô, hai MT...
      Đường Số 8, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 50 m2 tại Xã Đại Mạch - Đông Anh - Hà Nội, giá 25 tr

      25 triệu 50 m2 0,5 triệu/m2
      Chỉ với nhỉnh một tỉ khách có 50 mét vuông thổ cư tại Đại Đồng Đại Mạch Đông Anh HN ,MT = hậu 5m15 đường 3m. 20m ra trục chính làngTrường học cấp...
      Xã Đại Mạch, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất Khu đô thị Mipeco , 90 m2, mặt tiền 5m , giá 4,32 tỷ

      4.32 tỷ 90 m2 48 triệu/m2
      Đất nền Mipeco Nha Trang, cập nhật giá siêu mềm.- Đường Số 10 - DT 90m giá từ 48 tr/m.- Đường Số 8 - DT 90m giá từ 50 tr/m.- Đường Số 6 - DT giá 51 tr/m.-...
      Dự án Mipeco Nha Trang, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền 62 m2, hướng Tây tại Xã Quang Tiến - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,43 tỷ

      1.43 tỷ 62 m2 23 triệu/m2
      bán ngay 62.4 mét vuông Xuân Bách - Quang Tiến giá 2xtr/ mét vuông (x mẫu giáo).- MT 4m, hướng Tây.- Đường trước đất 5m, ngõ thông oto chạy vi...
      Đường 131, Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 38 m2 tại Đường Phú Lương - Phú Lương - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 38 m2 35,53 triệu/m2
      Bán đất Phú Lương, Hà Đông, 38m2 gần trường Tiểu học+2 giá chỉ 1.35 tỉ - Cần bán lô đất thổ cư phố Phú Lương P. Phú Lương Q. Hà Đông, vị trí gần trường ...
      Phố Phú Lương, Phường Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Long Thành - Đồng Nai, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ ngộp bank cần bán lỗ lô Century A34 - x lỗ 500tr.Sổ riêng từng nền, hạ tầng hoàn thiện, cạnh khu tái định cư Bình Sơn. NH hỗ trợ vay 70 phần ...
      Dự án Century City, Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu ngay lô đất nền 300 m2, mặt tiền 15m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 300 m2 35 triệu/m2
      khu đô thị mới Lê Hồng Phong 2 - Nha Trang.Chủ đất cần tiền đi nước ngoài bán ngay mảnh đất căn biệt thự.- DT 300 mét vuông ngang 15m.giá:...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 210 m2 tại Xã Nha Bích - Chơn Thành - Bình Phước, giá 300 triệu

      300 triệu 210 m2 1,43 triệu/m2
      An cư lạc nghiệp là mong muốn của rất nhiều a/c em công nhân tài chính thấp.Với thực trạng đất chật người đông như bây giờ, Với tài chính tầm 300tr để tìm...
      Dự án Khu công nghiệp Becamex, Đường DH01, Xã Nha Bích, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp đất nền 2700 m2, mặt tiền 30m tại Xã Yên Bình - Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 2700 m2
      - DT: 2700m2 có 400m thổ cư bám suối ~ 30m- Vị trí: Yên Bình Thạch Thất TP Hà Nội- nền đất tiềm năng nghỉ dưỡng tuyệt đẹp bám suối ~ 30m nước trong...
      Xã Yên Bình, Thạch Thất, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!