Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Đất Nền Ven Biển năm 2026

      Có 65.835 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 90 m2 tại Hoằng Ngọc - Hoằng Hóa - Thanh Hóa, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 90 m2 21,12 triệu/m2
      chào bán " Hải Tiến Center " - đất nền sát biển có bìa đỏHiện tại em có quỹ gần 200 nền đất nền ngay trung tâm huyện Hoàng Hoá, đối diện BV đa khoa Hải...
      Đường Tỉnh lộ 510, Hoằng Ngọc

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2 tại Hưng Long - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Kẹt tiền cần bán ngay nền đất MT đường Đoàn Nguyễn Tuấn, xã Hưng Long, huyện Bình Chánh.Gần chợ Hưng Long chỉ 5p di chuyển, trung học cơ sở Hưng Long....
      Đường Đoàn Nguyễn Tuấn, Xã Hưng Long, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Minh Hiền Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng lô đất nền 53 m2 tại Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 53 m2 52,84 triệu/m2
      Vị trí dự án Phong Phú.khu dân cư Phong Phú Residence khu dân cư Phú Điền nằm ngay trên trục đường QL 50, gần ngã 4 với Nguyễn Văn Linh là một ưu điểm...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Quang Minh, 331 m2, mặt tiền 15m , giá rẻ

      Thỏa thuận 331 m2
      Gia đình cần bán đất thương phẩm khu đô thị Long Việt, DT 331m2, MT 15m, đường 24m.* Vị trí: Đất nền chưa xây nhà, vị trí đắc địa trong khu đô thị Quang...
      Dự án KĐT Quang Minh, Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 280 m2, mặt tiền 13m tại Vị Thanh - Hậu Giang, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 280 m2 13,58 triệu/m2
      Em Bảo Tphòng KD MSH Group đang có quỹ hãng 2 lô căn biệt thự suất nội bộ công ty, vị trí Vàng, CK cao nhất thị trường tại Dự án DIC Victory City Hậu...
      Dự án DIC Victory City, Đường Đại lộ Võ Nguyên Giáp, Phường 4, Vị Thanh, Hậu Giang

      Chuyển nhượng nền đất 800 m2 tại Xã Châu Pha - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 800 m2 3,69 triệu/m2
      "TÔI CẦN BÁN miếng đất 800 mét vuông ĐƯỜNG LỚN TRỤC CHÍNH CHÂU PHA PHÚ MỸ BÀ RỊA VŨNG TÀU 2TY950 gọi ngay 0965 645 ***ĐẤT NẰM TRÊN CON ĐƯỜNG TRUNG...
      Xã Châu Pha, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 80 m2 16,25 triệu/m2
      Vị trí đất: MT đường Bình Hoà hiện trạng R16m, xã Phước Đồng, Nha Trang.Tiện ích: Nằm cách dự án KĐT Nova Land 500m.Gần chợ, gần trường, KDC hiện hữu đông...
      Đường Bình Hòa, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 420 m2 tại Đường Bình Lợi - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 34 tỷ

      34 tỷ 420 m2 80,96 triệu/m2
      Bán 2 nền đất căn biệt thự liền nhau, nằm trong khu căn biệt thự sang trọng, dân trí cao đường Bình Lợi, P. 13, Q Bình Thạnh.Gần view sông Thành phố ...
      Dự án Bình Hòa, Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 185 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Huyện Đăk Hà - Kon Tum, giá 666 triệu

      666 triệu 185 m2 3,6 triệu/m2
      bán ngay lô MT QL 14 Megacity khôngn Tum, giá rẻ chốt lời ngay 20 phần trăm, giá sốc hôm nay 666TR !- DT: 180m2 ngang 12m.- Cách góc vài lô- Lô sạch...
      Dự án Mega City Kon Tum, Đăk Hà, Kon Tum
      H
      Trần Thị Thúy Hương Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 815 tr

      815 triệu 100 m2 8,15 triệu/m2
      Vị trí siêu đẹp nằm trên đường Trần Văn Giàu , xã Vĩnh Lộc B , Bình Chánh .DT 100m2 không dính quy hoạchThổ Cư 100 phần trăm , pháp lý đầy đủ .sổ ...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      T
      Đỗ Thị Hoài Thương Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nền đất 112 m2 tại Đường Tỉnh lộ 832 - Nhựt Chánh - Bến Lức - Long An, giá 792 triệu

      792 triệu 112 m2 7,08 triệu/m2
      - Vị trí: khu dân cư Thanh Yến, Nhựt Chánh, Bến Lức, Long An.Với hệ thống KCN trải dài dọc theo tuyến sông kết hợp cùng với khu dân cư, cũng như lượng...
      Dự án Thanh Yến Residence, Đường Tỉnh lộ 832, Xã Nhựt Chánh, Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng nền đất 72 m2, mặt tiền 4m tại Vĩnh Niệm - Lê Chân - Hải Phòng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 72 m2 58,34 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất mặt đường Khúc Thừa Dụ 2, P. Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng.miếng đất mặt đường hiếm lúc này tại mặt đường mà giá mềm như đất...
      Đường Khúc Thừa Dụ 2, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng
      T
      Nguyễn Thương Thương Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nền đất 240 m2 tại Đường Doãn Khuê - Vũ Phúc - Thái Bình - Thái Bình, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 240 m2 72,92 triệu/m2
      Bán lô góc Vip đẹp nhất KĐT Vũ Phúc. Lô này là đẹp nhất thật sự luôn mọi người ạ.Mặt đường Doãn Khuê. nhà phố thương mại shophouse ngay đầu cổng chính,...
      Đường Doãn Khuê, Xã Vũ Phúc, Thái Bình, Thái Bình

      Cần bán đất nền dự án 997 m2 tại Đường 20 - Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 21 tỷ

      21 tỷ 997 m2 21,07 triệu/m2
      Mình có lô đất của gia đình cần bán nhanh ở Lâm Đồng DT lớn thích hợp xây khu nghỉ dưỡng homestay.Đất nằm ngay gốc 2 MT đường lớn.Khu vực đất cực kì đẹp...
      Đường 20, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán ngay lô đất nền 160 m2 tại Phường Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 39 tỷ

      39 tỷ 160 m2 243,75 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh 160m2 đất phố Hoàng Cầu, vỉa hè oto tránh, đường rộng thông thoáng, VIEW thoáng, KD giá 39 tỉ.Thửa đất vàng tọa lạc giữa trung tâm phù...
      Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 325 m2, hướng Đông - Bắc tại Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 850 tr

      850 triệu 325 m2 2,62 triệu/m2
      Đất P. giá chỉ bằng đất xã.mảnh đất 850 tr tặng luôn nhà c4 tại P. Thành Nhất.- DT: 5 x 65m.- Thổ cư: 60 mét vuông.- Hướng: hướng Đông Bắc.- Giá:...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Thành Nhất, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Sở hữu ngay đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 30m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 490 triệu

      490 triệu 120 m2 4,09 triệu/m2
      Chỉ 490 tr sở hữu ngay 120  mét vuông thổ cư 100 phần trăm ,giá mềm nhất thị trường Long Thành.sổ hồng từng miếng đất nhà mặt tiền.Ngay nhà...
      Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 752 m2, mặt tiền 19m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 479 tr

      479 triệu 752 m2 0,64 triệu/m2
      Đất diên Tân - Diên Khánh.Gần hồ Cây Sung và hồ Láng Nhớt.DT 752m2, ngang gần 20m. Mặt đường hiện trạng betong 8m.Cách Nha Trang ~ 20p di chuyển, giao thông...
      Đường Cao Bá Quát - Cầu Lùng, Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!