Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Đất Nền Ven Biển năm 2026

      Có 65.835 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 129 m2 tại Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 129 m2 30,24 triệu/m2
      Cần tiền trả nợ nên ra miếng đất Kế chợ đầu mối Thủ ĐứcDT 129 mét vuông, đường nhựaĐầy đủ tiện ích xung quanh, bách hoá xanh, tạp hoá, nhà thuốc.Gần...
      Đường Vĩnh Phú 10, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh nền đất 175 m2 tại Phường Hắc Dịch - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 175 m2 10,29 triệu/m2
      "bán gấp mảnh đất đẹp 2 MT đường lớn 175m2 trảng lớn, Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu 1tỷ8 0965 645 ***.nền đất 2 MT đường lớn, đường nhựa rộng 16m,...
      Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh lô đất nền 79 m2, mặt tiền 4m tại Nguyên Khê - Đông Anh - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 79 m2
      - MT: 4.6m.- Đường trước đất 6m.- Cách 30m ra QL3.- 10m ra khu vui chơi, sân bóng nhân tạo.- Cách 100m ra cây xăng, khu đấu giá.Khu vực giao thông thuận...
      Đường Quốc lộ 3, Xã Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 81 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Vị Thanh - Hậu Giang, giá 778 triệu

      778 triệu 81 m2 9,61 triệu/m2
      Môi trường sạch đẹp, vị trí đắc địa, đầy đủ tiện ích đầu tư hay dùng để xây nhà ở đều hợp lý. Đặc biệt là chủ rất thiện chí bán.
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán nhanh lô đất nền 80 m2 tại Tân Thới Nhất - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Cần bán 5 mảnh đất nằm ngay MT đường Dương Thị Giang, P. Tân Thới Nhất, Q. 12, nằm gần ga Metro số 2.- Xung quanh cư dân hiện hữu, trong vòng bán kính...
      Đường Dương Thị Giang, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 160 m2, mặt tiền 8m tại Huyện Nghi Xuân - Hà Tĩnh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 160 m2
      bán ngay mảnh đất tại thị trấn Xuân An - Nghi Xuân - Hà Tĩnh.DT: 8 x 20 = 160m2.Giá 1x/m2 - thương lượng. (Giá: Bao gồm thuế phí và hoa hồng liên...
      Đường Nguyễn Khản, Thị trấn Xuân An, Nghi Xuân, Hà Tĩnh

      Cần bán gấp nền đất 60 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Hội - Đan Phượng - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      Cần bán 60 mét vuông mặt đường thôn Phan Long, xã Tân Hội. Mặt đường 2 oto tránh, KD tốt. DT vừa xinh hợp tài chính nhiều gia đình. Trong quy hoạch,...
      Thôn Phan Long, Xã Tân Hội, Đan Phượng, Hà Nội
      Y
      Nguyễn Thị Hải Yến Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nền đất 150 m2, hướng Đông tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 150 m2 9,34 triệu/m2
      Vịnh An Hòa giá gốc chủ đầu tư chỉ 800tr (50 phần trăm) view biển siêu đẹp 0903 563 ***.Giá chỉ từ 1.4 tỉ.Chi 1 lô duy nhất giá mềm view Vịnh. Giá...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán ngay nền đất 2045 m2 tại Phường Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 125 tỷ

      125 tỷ 2045 m2 61,13 triệu/m2
      bán nhanh hơn 2000 mét vuông đất MT đường 30m, phía sau có hẻm nhựa 4.5m. DT 20x50m, NH 48m, giá chỉ 61tr/ mét vuông còn thỏa thuận mạnh!- DT:...
      Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 85 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 85 m2
      1. Vị trí:- Tọa lạc ngay MT đường QL 1A, lộ giới di chuyển 60m với 6 làn xe lưu thông, con đường huyết mạch di chuyển về TTTP.2. Tiện ích.* Không những sở...
      Dự án Vĩnh Phú II, Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh nền đất 300 m2, mặt tiền 15m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 300 m2 39 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự đường tr Quang Phục, P. Vĩnh Hòa, Nha Trang 300 mét vuông (ngang 15m) giá 39tr/ mét vuông.- DT: 300 mét vuông...
      Dự án KĐT Vĩnh Hòa, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Sầm Sơn - Thanh Hóa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      - mảnh đất tái định cư, có bìa đỏ: MT 5m, quay mặt ra đài phun nước của Quảng Trường Sầm Sơn, xây tự do, từ 4 tầng trở xuống, không giới hạn thời gian xây...
      Dự án Sun Group Sầm Sơn, Phường Trung Sơn, Sầm Sơn, Thanh Hóa.

      Bán gấp nền đất 2700 m2, mặt tiền 30m tại Xã Sông Ray - Cẩm Mỹ - Đồng Nai, giá 11 tỷ

      11 tỷ 2700 m2 4,08 triệu/m2
      Đất Sát hotel Biên Thùy, cách ngã 4 Sông Ray 500m. Đường nhựa 7m. Thuận tiện mở nhà hàng, coffee, kho bãi, trên đất đang có điều thu năm thứ 2.
      Đường ĐT 765, Xã Sông Ray, Cẩm Mỹ, Đồng Nai

      Bán đất nền 130 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 130 m2
      Có vị trí đắc địa MT KD tốt, cư dân đông tiện ích đầy đủ (chợ Xuân Thới Thượng, nhà thuốc, trường học ngã 3 Giồng... ).+ Đường nhựa 8m vào tận đất.+ pháp ...
      Đường Dương Công Khi, Xã Xuân Thới Thượng, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 169 m2, mặt tiền 6m tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 169 m2
      Thông tin mô tả:L/H 0935 433 ***- Có việc cần bán miếng đất Bạch Đằng. Vị trí Vip nhất tuyến Bạch Đằng.- View ra sông Hàn. Buôn bán sầm uất cả ngày đêm....
      Đường Bạch Đằng, Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu nền đất 100 m2, hướng Tây-Bắc tại Tân Vinh - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 2,26 tỷ

      2.27 tỷ 100 m2 22,65 triệu/m2
      💥chào bán đợt 1 dự án đất nền trung tâm Lương Sơn - Hòa Bìnhcall ngay: 0936333861/p>➡️Giá chỉ từ 20tr/ mét vuông. Không áp xây dựng➡️DT từ...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Xã Tân Vinh, Huyện Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán nhanh đất nền dự án 87 m2, mặt tiền 5m tại Kiến Xương - Thái Bình, giá 650 tr

      650 triệu 87 m2 7,48 triệu/m2
      Gia đình cần bán 3 mảnh đất tại xã Vũ Ninh, Kiến Xương, cụ thể như sau:- DT: 87 mét vuông.- Hướng: hướng Đông Nam.- Giao thông: Ngõ xe máy, lô 2...
      Xã Vũ Ninh, Kiến Xương, Thái Bình

      Bán gấp đất nền dự án 149 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 570 triệu

      570 triệu 149 m2 3,83 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay miếng đất đường oto, DT 6x24m, thổ cư 50 mét vuông.cư dân đông cách đường nhựa 50m.Vị trí: Gia Huỳnh, Trảng Bàng, Tây Ninh.Cách...
      Đường 787, Thị trấn Trảng Bàng, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!