Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Đất Nền Ven Biển năm 2026

      Có 65.835 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền 150,600006103516 m2 tại Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,56 tỷ

      10.56 tỷ 150,61 m2 70,12 triệu/m2
      + Lô A, DT 5x19m, hướng Bắc, giá 70 tr/m2.+ Lô B, DT 5x20m, hướng Bắc, giá 65 tr/m2. + Lô C, DT 10,5x21m, hướng Tây, giá 47 tr/m2. + Lô C, DT...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 90 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Trí - Thanh Phú - Bến Lức - Long An, giá 2,08 tỷ

      2.08 tỷ 90 m2 23,06 triệu/m2
      KING HILL RESIDENCES – TRÁI TIM GIỮA LÒNG 500 HA CỦA 3 ĐẠI ĐÔ THỊ XANHBạn đang tìm kiếm một nơi an cư đẳng cấp hoặc đầu tư sinh lời bền vững?KingHill...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã Thanh Phú, Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp đất nền dự án 1 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Hớn Quản - Bình Phước, giá tốt

      Thỏa thuận 1 m2
      Gia đình tôi cần bán miếng đất 1110 mét vuông đất MT KCN cư dân đông:- DT: 1110 mét vuông đất, sổ sẵn xây dựng tự do. - Đường 18m đang làm...
      Đường Quốc Lộ 13, Thị trấn Tân Khai, Hớn Quản, Bình Phước

      Cần bán nhanh nền đất 138 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 138 m2
      CẦN THANH KHOẢN nền đất MẶT HỒ TÂN XÃ, TRUNG TÂM VŨ TRỤ MIỀN BẮC._ DT 138m2 đất full thổ cư Bám mặt đường vành đai công nghệ cao HÒA LẠC _ Vị trí đắc địa....
      Đường 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 530 m2 tại Xã Phước Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 2,28 tỷ

      2.28 tỷ 530 m2 4,31 triệu/m2
      1/ Nông Trường - MT nhựa - 18*30m đất ở - Gần chợ - 2,28 tỉ - Gò Dầu Tây Ninh.Cần bán thu hồi vốn mảnh đất MT đường nhựa ở Phước Thạnh Gò Dầu Tây Ninh.Vị...
      Đường Nông Trường, Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán đất nền Lạc Hồng Viên, 24 m2, mặt tiền 6m tại Hòa Bình - Hòa Bình, giá 288 triệu

      288 triệu 24 m2 12 triệu/m2
      Lạc Hồng Viên đc xây dựng như một siêu công viên nghĩa trang đẹp nhất Việt Nam nói riêng và số 1 Châu Á. Ngoài ra tại đây còn cung cấp nhiều loại hình dịch...
      Dự án Lạc Hồng Viên, Đường Quốc lộ 6, Xã Dân Hòa, Hòa Bình, Hòa Bình

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 1000 m2 tại Xã Hưng Thịnh - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 6 tr

      6 triệu 1000 m2 0,01 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay mảnh đất siêu tiềm năng vị trí đẹp: KHẢ NĂNG SINH LỜI CAO TỪ VỊ TRÍ- 1000m sổ hồng, cách QL 1A chỉ 300m- MT đường lớn 16M quy hoạch mở...
      Xã Hưng Thịnh, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất nền 68 m2 tại Đường ĐT 743 - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 68 m2 25,74 triệu/m2
      Chủ gửi dự án Lê Phong Bình Chuẩn 42 Thuận An.Dt 68m2 ngag 4.Dự án đồng bộ đường nhựa cây xanh, vỉa hè.Giá 1ty750 thỏa thuận.liên lạc 0898 782 *** gặp...
      Dự án Khu dân cư Lê Phong An Phú, Đường ĐT 743, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền dự án 226 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 6,33 tỷ

      6.33 tỷ 226 m2 28 triệu/m2
      🛎️ CẦN BÁN 220m TẠI TRỤC CHÍNH THÔN MIỄU TIẾN XUÂN. CẠNH Đại học Quốc Gia TP Hà Nội✅ MT 5m, đường bê tông trước mặt rộng 7m✅ Thổ cư 200m, sẵn SHR,...
      Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 1010 m2, mặt tiền 25m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 1010 m2 11,89 triệu/m2
      Cần tiền xoay sở làm ăn nên tôi bán ngay miếng đất thuộc khu dân cư Phạm Văn Hai, Bình Chánh.DT 1010m2, ngang 25 dài 40 (full thổ cư).Giấy tờ pháp lí...
      Đường An Hạ, Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 125 m2, mặt tiền 5m tại Dương Xuân Hội - Châu Thành - Long An, giá 550 tr

      550 triệu 125 m2 4,41 triệu/m2
      Tôi cần bán lại mảnh đất thổ với tổng diện tíh 250m đã tách hai sổ. Mua lẻ từng sổ 550tr cho nền 5x25m. Mua hết giá siêu mềm. Khu dân sinh đông. Ra chợ...
      Đường Tỉnh lộ 827A, Xã Dương Xuân Hội, Châu Thành, Long An

      Sở hữu lô đất nền 68 m2, mặt tiền 5m tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 68 m2
      bán lô 68m MT 5.2m đường 12.5m vỉa hè 2.5m khu phân lô khu 25ha vân canh gần trường mẫu giáo xung quanh cư dân về ở đông vui, điện, nước đầy đủ. giá hợp...
      Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nền đất 1491 m2, mặt tiền 28m tại Hàm Tiến - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 53,68 tỷ

      53.68 tỷ 1491 m2 36 triệu/m2
      Cần bán nền đất chính chủ vị trí ngã 4 đẹp nhất phố tây Mũi Né.+ Dt: 1491 mét vuông.+ Lô góc ngã 4- MT đường Huỳnh Thúc Kháng 28m.- MT đường Hòa...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Hàm Tiến, Phan Thiết, Bình Thuận

      Chuyển nhượng nền đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Đức Hòa - Long An, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 80 m2 15,63 triệu/m2
      Chủ cần ra nhanh trong tuần miếng đất khu dân cư Tân Đô (Hương Sen Garden) giá 1,250 tỉ.- DT ngang 5mx16m=80 mét vuông, đường số 11E, gần hồ sinh...
      Dự án KDC Tân Đô, Đường Số 11E, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay nền đất 184 m2, mặt tiền 6m tại An Lạc - Buôn Hồ - Đắk Lắk, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 184 m2 7,02 triệu/m2
      BUÔN HỒ PALAMA- VN ĐÀ THÀNH LÀM MỚI HẠ TẦNG TRẢI NHỰA HOÀN THIỆN BÀN GIAO CHO TX BUÔN HỒ QUẢN LÝHạ tầng đẹp, đầy đủ điện, nước xây xanh sinh thái.cư dân...
      Dự án Buôn Hồ Palama, Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Lạc, Buôn Hồ, Đắk Lắk

      Sở hữu đất nền 634 m2, mặt tiền 13m, hướng Đông tại Hàm Tân - Bình Thuận, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 634 m2 3,71 triệu/m2
      miếng đất vị trí đẹp MT đường lớn 8 m. Phò Trì -Tân Thắng , Bình thuận. _ Dt : 13 x 50 m. ( có 100  mét vuông thổ cư ) dtcn : 634  mét vuôngĐất...
      Đường 55, Xã Tân Thắng, Hàm Tân, Bình Thuận

      Cần bán ngay lô đất nền 75 m2 tại Đường ĐT 741 - Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 75 m2
      ❌VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA- SINH LỜI TIỀM NĂNG ‼️✅MT DT741, cạnh khu công nghiệp Tân Bình✅Kết nối với cao tốc Tp HCM-TDM- Chơn Thành✅liên kế các khu công nghiệp...
      Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán ngay nền đất 80 m2, mặt tiền 9m tại Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 850 triệu

      850 triệu 80 m2 10,63 triệu/m2
      Chính chủ bán Đất MT đường Tân Vạn Mỹ Phước,Dĩ An, Bình Dương. Cách chợ chỉ 5p di chuyểnDT 80m2 giá 850tr vuông vắn (5*16)Xung quanh bán kính tầm 500m có...
      Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!