Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Đất Nền Ven Biển năm 2026

      Có 65.835 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nền đất 2599 m2, mặt tiền 8m, hướng Bắc tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 2599 m2 2,54 triệu/m2
      Đất lúa DT 20 x57 (lên thổ đc)giá 330tr/ m ngang ( 6,6t)Đường chính thông tứ hướng nhựa 6mChủ ngộp ngâm hàng cần bán nhanh ( cọc 3ty lấy sổ ra công...
      Đường Út An, Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 115 m2, hướng Đông - Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 115 m2
      Bán miếng đất MT đường Khuê Mỹ Đông 1 thông ra đường Hồ Xuân Hương và Lê Văn Hiến, dự án nhà máy Cao su Đà Nẵng. miếng đất thuận tiện để xây căn hộ ...
      Đường Khuê Mỹ Đông 1, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán đất nền dự án 100 m2 tại Đường 1 - Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần ra gấp nền đất vì hiện tại gđ cần tiền để KD, nền đất nằm ngay cụm khu công nghiệp lớn và đông cư dân. Tiện KD buôn bán và đặc biệt là xây trọ, thu...
      Đường 1, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 75 m2, mặt tiền 2m tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 750 triệu

      750 triệu 75 m2 10 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh 2 lô đẹp nhất FLC Tropical:Phân khu Botanic, giá rẻ như cho:- Lô 0.ii.08.1: Giá chỉ nhỉnh 1xtr/m2, tôi cắt lỗ cực kì sâu- Lô...
      Dự án FLC Tropical City, Đường Trần Phú, Phường Hà Khánh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán ngay đất nền dự án 100 m2, hướng Đông tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 100 m2 61 triệu/m2
      Gần Trường Thanh Nguyên, Lê Quý Đôn, chợ Xuân An, khu dân trí cao.Giá 6.1 tỉ.DT 100 mét vuông.
      Đường Nguyễn Trọng Lội, Phường Xuân An, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán gấp lô đất nền 140 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Vinh - Nghệ An, giá 2,52 tỷ

      2.52 tỷ 140 m2 18 triệu/m2
      * Cần bán gấp mảnh đất tại Phú Thọ, Nghi Phú, Tp Vinh.* DT 140m2 rộng 7m, đường 12m hiện trạng, khu đất năm trong khu QH đồng bộ cơ sở hạ tầng. An ninh...
      Dự án Khu đô thị Nghi Phú, Đường 3/2, Xã Nghi Phú, Vinh, Nghệ An

      Bán nhanh đất nền 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 60 m2 41,67 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất đẹp tại LK 07 TĐC Bắc Sông Cấm Áp Tràn, xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng.DT 60m2.Ngang 4m.Đường trước đất rộng 13m.Giá chỉ 2,5...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán nhanh lô đất nền 90 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 90 m2 35,56 triệu/m2
      Bán đất KĐT An Bình Tân giá siêu mềm chỉ 35,5tr/ mét vuông.- DT: 90 mét vuông (4,5mx20m).- Đường T21 rộng 13m.- Đất đô thị An Bình Tân, đã cấp...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T21, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án 102 m2 tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 102 m2
      Bán 1 lô góc - 118,9m2 (17mx7,2m).Bán 1 lô giữa - 102m2 (17m*6m).Xin vui lòng LH qua email: [email protected] (lý do: Chủ sở hữu định cư ở nước ngoài).
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền dự án 1 m2 tại Xã Suối Tiên - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 1 m2 2800 triệu/m2
      mảnh đất cách QL1A 4,5  kilomet Cách Hương Lộ 39 ngã ba đi KDL Suối Tiên 700m. DT Thực 1000m2 vuông vắn, ngang 24 dài hơn 40.Khu vực gần chợ...
      Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 61 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Hải An - Hải Phòng, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 61 m2 43,45 triệu/m2
      Chủ ngộp bank cần bán nhanh mảnh 61m2 TĐC Đồng Dứa, Nam Hải, Hải An, Hp.Ngang 5m - Đường rộng có 15m, vỉa hè 2 bên.Hướng: Đông tứ trạch.Nhà xây toàn villa...
      Đường Lũng Đông, Phường Nam Hải, Hải An, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nền đất 130 m2, mặt tiền 5m tại Xã Bình Minh - Thăng Bình - Quảng Nam, giá 536 tr

      536 triệu 130 m2 4,13 triệu/m2
      Giới thiệu:- Bán mảnh đất nghỉ dưỡng View lúa tựa núi đẹp mộng mơ- Ngay KDC đông đúc, tiện ích xung quanh đầy đủ, gần chợ, trường học, cụm KCN, KDL sinh...
      Đường Thanh Niên, Xã Bình Minh, Thăng Bình, Quảng Nam
      D
      Trịnh Sang Land (chuyên Bđs Nghỉ Dưỡng) Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Xã Hải Xuân - Hải Hậu - Nam Định, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      🔥 SỞ HỮU ĐẤT VIEW BIỂN CHỈ 1,4 tỉ – HIẾM CÓ TRÊN THỊ TRƯỜNG 🔥Bạn đang tìm một khoản đầu tư an toàn – sinh lời tốt trong 1-3 năm tới?Đây là mảnh đất bạn...
      Xã Hải Xuân, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Bán gấp đất nền 58 m2, mặt tiền 6m tại Xã Liên Nghĩa - Văn Giang - Hưng Yên, giá 609 tr

      609 triệu 58 m2 10,5 triệu/m2
      C ỉ với nhỉnh 600 tri ị đ t t i i N ĩ - Gi.Chỉ với 600 tr sở hữu ngay miếng đất tại Liên Nghĩa - Văn Giang - Hưng Yên.Vị trí: Quán Trạch - Liên Nghĩa - Văn...
      Đường ĐT 377, Xã Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh đất nền 54 m2, mặt tiền 4m tại Phường Văn Đẩu - Kiến An - Hải Phòng, giá 840 triệu

      840 triệu 54 m2 15,56 triệu/m2
      Bán nền đất DT 54 mét vuông ngang 4 m dài 13,5m vuông đét ngõ trước đất rộng 3,5m ô tô ra vào thoải mái, đầu ngõ tương đối rộng 6m. cách trường ...
      Phường Văn Đẩu, Kiến An, Hải Phòng

      Cần bán gấp nền đất 346 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 860 tr

      860 triệu 346 m2 2,49 triệu/m2
      Bán 02 miếng đất Thổ Cư xã Diên Tân - Diên Khánh- Lô 1 : 346m2 ngang 10m ( 60 thổ cư ) Giá : 860 tr- Lô 2 : 392,8m2 ngang 10m ( 60 thổ cư ) Giá : 900 tr-...
      Đường 1, Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa
      T
      Lợi Nguyễn Bđs Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 100 m2 37,5 triệu/m2
      mở bán miếng đất MT đường Nguyễn Hiến Lệ, HXMR, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.- DT 100 mét vuông (5m x 20m).- Đông Nam.- Đường 7.5m vỉa hè 4m thông thoáng.- KDC...
      Đường Nguyễn Hiến Lê, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 130 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hòa - Long An, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 130 m2 10,62 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh mảnh đất Đức Hòa Thượng, đường xe tải từ đất đi ra đường DT824 đúng 200m,- DT: 130m2 (5x26 vuông vắn)- Xây dựng tự do- sổ hồng ...
      Đường ĐT 824, Xã Đức Hoà Thượng, Đức Hòa, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!