Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Đất Nền Ven Biển năm 2026

      Có 65.835 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền 1500 m2 tại Xã Đắk R’Moan - Gia Nghĩa - Đắk Nông, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 1500 m2 1,3 triệu/m2
      Bán đất dt 30x50 MT đường bê tông rộng 5m, Tân bình dakrmoan gia nghĩa, 1 sẹc Nguyễn văn cừ, cách trục đường chính 30m, đường ô tô vô tới đất, phù hợp làm...
      Xã Đắk R’Moan, Gia Nghĩa, Đắk Nông

      Sở hữu đất nền dự án 78 m2 tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 78 m2 14,75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh mảnh đất sát đại học FPT để trả NH.gọi ngay: 0375 888 ***- DT: 78.5m2.- Giá: 1.15 tỉ.- Bán kính 500m đầy đủ chợ, trường mẫu ...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 1000 m2, mặt tiền 16m tại Thuận Lợi - Đồng Phú - Bình Phước, giá 450 triệu

      450 triệu 1000 m2 0,45 triệu/m2
      💥💥💥còn duy nhất 1 lô vườnEm chính chủ cần bán miếng đất vườn đang vào thu hoạch hơn 1000m2,đường 16m..Cách dt741 chỉ 400mGiá 450trVì em cần bán nhanh...
      Đường ĐT 741, Xã Thuận Lợi, Đồng Phú, Bình Phước

      Chuyển nhượng nền đất 48 m2, mặt tiền 4m tại Hùng Vương - Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 48 m2 31,67 triệu/m2
      28 lô F0 dự án HIM LAM HÙNG VƯƠNG GIÁ CHỈ TỪ 31,5TR/Mgọi ngay 0979 087 ***THỜI ĐIỂM VÀNG-CƠ HỘI VÀNG-giá siêu mềm ĐỂ SỞ HỮU bất động sản ĐẤT NỀN PHÂN...
      Dự án Him Lam Hùng Vương, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 70 m2, mặt tiền 5m tại Thuận An - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 70 m2
      + Vị trí miếng đất: Nằm trong khu dân cư Vĩnh Phú 1 - KP. Phú Hội - P. Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương.+ DT đất: Thổ cư 100 phần trăm - xây làm...
      Dự án Vĩnh Phú I, Đường Bình Phước A, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền 73 m2 tại Phường 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 73 m2 71,24 triệu/m2
      Mô tả:+ DT: 4m x 19m.+ Hẻm trước nhà to 8m oto quay đầu.+ Vị trí vàng ngay Mercedes Gò Vấp, Công viên Làng Hoa.+ Khuôn đất đẹp, xây dựng cao tầng, k hách...
      Đường Số 21, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 1850 m2 tại Nhị Bình - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 23 tỷ

      23 tỷ 1850 m2 12,44 triệu/m2
      Vị trí đẹp: Nằm trên MT đường Nhị Bình 4 - Cách MT đường Võ Thị Đầy tầm 300m. Gần khu nghỉ dưỡng Villa H2O.+ DT: 1850m2 (33m x 56m). Thổ cư 200m2.+ MT đường...
      Đường Nhị Bình 4, Xã Nhị Bình, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền Biệt thự Tây Hùng Thắng, 126 m2 tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 5,29 tỷ

      5.3 tỷ 126 m2 42 triệu/m2
      Mặt đường Hùng Thắng- KD thế giớiMT rộng 8mDTSD nên tới 185m²- Giá chỉ 5tyxcontact 0367 565 ***
      Dự án Biệt thự Tây Hùng Thắng, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 12400 m2 tại Xã Tân Hội - Tân Châu - Tây Ninh, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 12400 m2 0,91 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền nên cần bán 12.400 mét vuông đất ấp Hội Thạnh, xã Tân Hội, Tân Châu, Tây Ninh.Hiện trạng đất đang trồng mì, MT đường dài 183m, cách...
      1/ Đường 785, Xã Tân Hội, Tân Châu, Tây Ninh

      Cần bán đất nền dự án 128 m2 tại Phú Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 128 m2 53,13 triệu/m2
      MT hẻm 424 Lê Hồng Phong, Phú HoàVị trí ngay trung tâm. KD đa ngành nghề. Gần ngay ĐH Thủ Dầu MộtDt 128 mét vuông. Tc 73,5mGiá 6ty8 tlCô/Chú/a/c có...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay lô đất nền mặt tiền 5m tại Xã Sông Cầu - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 996 tr

      996 triệu 0 m2
      - Bán đất MT Tỉnh Lộ 2 Sông Cầu Khánh Vĩnh. Cách Trunh tâm Nha Trang chỉ 28 kilomet đường Tỉnh lộ 2 rộng 12m Quy Hoạch 42m kết nối Diên Khánh Và Khánh...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Sông Cầu, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 130 m2 tại Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 1 tỷ

      1 tỷ 130 m2 7,7 triệu/m2
      CƠ HỘI VÀNG ĐẦU TƯ ĐÓN ĐẦU khu công nghiệp VSIP 900HA CHUẨN BỊ KHỞI CÔNG T3/2023. - L/H: 0907 923 ***-----giá siêu mềm CHỈ 1 tỉ/nền 130m2 - Vị trí vàng...
      Đường An Dương Vương, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 2085 m2, mặt tiền 32m tại Củ Chi, giá 42 tỷ

      42 tỷ 2085 m2 20,15 triệu/m2
      Đất MT đường Cây Gõ xã An Nhơn Tây.Đất ngang 32m dài 68m full thổ cư 2085m2.Thích hợp làm kho xưởng, phân lô...
      Đường Cây Gõ, Xã An Nhơn Tây, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 65 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 680 triệu

      680 triệu 65 m2 10,47 triệu/m2
      Đất Hoa Hậu của Tân xã, Bình Yên, Lại Thượng... - Hòa Lạc cần ra gấp cho NĐT nhạy bén bán kính cách FPT và ĐHQG chưa đến 3,5 kilomet. Giá từ...
      Đường Tân Xã, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 100 m2 tại Đường Đào Trí - Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      + Mô tả thông tin: Chính chủ cần bán lô đất đường Đào Trí, P. Phú Mỹ Q. 7, SHR.+ Bán đất MT đường Đào Trí, P. Phú Thuận, Q. 7 ngay Riverside Complex, mảnh ...
      Đường Đào Trí, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh
      T
      Bất Động Sản Uy Tín Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất nền 300 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Chi Lăng - Pleiku - Gia Lai, giá 450 triệu

      450 triệu 300 m2 1,5 triệu/m2
      In hot mới cho NĐT.Đất tổ 4 P. Chi Lăng CK mạnh lên đến 15 phần trăm chốt giao dịch trong tuần.Đất DT rộng 6x50 12x50 30x60m.Giá chỉ từ 4xx (mẫu ...
      Tổ 4, Đường Lý Chính Thắng, Phường Chi Lăng, Plei Ku, Gia Lai

      Bán nhanh lô đất nền 1500 m2, mặt tiền 30m tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 29,5 tỷ

      29.5 tỷ 1500 m2 19,67 triệu/m2
      - Bán MT Bế Văn Đàn An Bình giáp Thủ Đức.- Dt gần 1.500 mét vuông có 1000 thổ cư.- Ngang 30m MT.- Thích hợp xây căn hộ chung cư - căn hộ chung ...
      Đường Bế Văn Đàn, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp đất nền dự án 1157 m2 tại Xã Thành Tâm - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 1157 m2 1,69 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất vị trí đẹp, giá mềm.DT 1.157 m2.Vị trí đất nằm gần KDC.Đường nhựa rộng rãi, thông thoáng, oto vào tận đất.Cách Thành phố Hồ ...
      Ấp 2, Xã Thành Tâm, Chơn Thành, Bình Phước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!