Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Đất Nền Ven Biển năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền dự án 100 m2 tại Xã Long Hậu - Cần Giuộc - Long An, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 100 m2 33,5 triệu/m2
      Nền đường số 1 Khu Thái Sơn.- Dt: 5x20 (100m2).- Giá: 3 tỉ 350 rẻ nhất trục đường số 1.- Vị trí đoạn khu KD đông đúc.- sổ hồng riêng sẵn công chứng...
      Dự án T&T Millennia City Long Hậu, Đường Số 1, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 100 m2 37 triệu/m2
      * Bán miếng đất đường T5 thuộc KĐT An Bình Tân - Phước Long - Nha Trang.- DT: 100 mét vuông (5m x 20m).- Đường T5 rộng 13m. Song song với đường Võ...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T5, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 500 m2, mặt tiền 10m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 500 m2 4,8 triệu/m2
      Đất chính chủ cần bán nhanh 10 x 50m x 100m TC MT đường 25 trục chính ấp 10 Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước, anh/chị quan tâm gọi ngay 0982 532 ***
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán gấp đất nền 108 m2, mặt tiền 8m tại Xã Long Cang - Cần Đước - Long An, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 108 m2 17,41 triệu/m2
      Khách ruột em gởi bán 1 lô góc duy nhất sát bên công viên ngay trung tâm , ngang 5,8m nở hậu tới 6,9m MT lộ giới 8m , đối diện là cụm khu công nghiệp trải...
      Xã Long Cang, Cần Đước, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 300 m2, mặt tiền 6m tại Đồng Phú - Bình Phước, giá 680 triệu

      680 triệu 300 m2 2,27 triệu/m2
      - Thuận Phú, Đồng Phú, Bình Phước 300 mét vuông 6x50m, sẵn thổ cư 100 mét vuông, đường thông lớn 18m.- Cách DT 741 300m, vòng xoay Đồng Xoài 10...
      Đường ĐT 741, Xã Thuận Phú, Đồng Phú, Bình Phước

      Bán nhanh đất nền 115 m2 tại Đường Giải Phóng - Phương Liệt - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 17,6 tỷ

      17.61 tỷ 115 m2 153,05 triệu/m2
      Bán ngôi nhà tại Giải Phóng, Q Thanh Xuân. Nhà khu phân lô oto tránh, hai MT trước sau, đường rộng có vỉa hè thông tứ tung+ Nhà 2 MT, 1 mặt nhìn ra khu vui...
      Đường Giải Phóng, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Điện Minh - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 600 triệu

      600 triệu 100 m2 6 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp tòa căn hộ 8 lô liên kế cụm cư dân đối diện ủy ban nhân dân P. Điện Minh, Điện Bàn, Quảng Nam.- DT đa dạng từ 74 đến...
      Đường Trần Nhân Tông, Xã Điện Minh, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 508 m2 tại Cửa Dương - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 508 m2 5,12 triệu/m2
      Mô tả:1. Vị trí: Xã Cửa Dương, TP Phú Quốc, oto đỗ cửa.+ 5 ph ra trường mẫu giáo, c1, c2 chợ, trạm y tế, UB xã, bưu điện, cây xăng.+ 10 ph ra trung tâm ...
      Đường Bến Tràm, Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Sở hữu đất nền 125 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hà Bầu - Đăk Đoa - Gia Lai, giá 350 triệu

      350 triệu 125 m2 2,8 triệu/m2
      * giá: 350 tr/lô (giá đã bao gồm tất cả thuế, phí).- DT: 5x25m (125 mét vuông), KDC bàn cờ.- Sổ riêng thổ cư toàn bộ đất, mặt bê đường 10 mét, đường...
      Xã Hà Bầu, Đăk Đoa, Gia Lai

      Chuyển nhượng nền đất 130 m2, mặt tiền 5m tại Xã Bình Minh - Thăng Bình - Quảng Nam, giá 536 tr

      536 triệu 130 m2 4,13 triệu/m2
      Giới thiệu:- Bán mảnh đất nghỉ dưỡng View lúa tựa núi đẹp mộng mơ- Ngay KDC đông đúc, tiện ích xung quanh đầy đủ, gần chợ, trường học, cụm KCN, KDL sinh...
      Đường Thanh Niên, Xã Bình Minh, Thăng Bình, Quảng Nam
      D
      Trịnh Sang Land (chuyên Bđs Nghỉ Dưỡng) Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nền đất 95 m2, mặt tiền 5m tại Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 95 m2
      Hiện đang có các sp tại Centana Điền Phúc Thành, Long Trường, TP. Thủ Đức đang cần bán với giá cực ưu đãi cho quý a/c đầu tư.* DT: 95m2 (5x19m).- Giá:...
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 75 m2, hướng Bắc tại An Hải Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 75 m2 34,67 triệu/m2
      Bán đất kiệt 3m ngay cầu Rồng nằm sau nhà MT Phạm Cự Lượng cách MT chỉ 15m, cách biển Mỹ Khê 300m. DT 75 mét vuông (ngang gần 6m) thích hợp xây căn ...
      Đường Phạm Cự Lượng, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền 1250 m2 tại Đường Tỉnh lộ 8 - Diên Lâm - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 699 triệu

      699 triệu 1250 m2 0,56 triệu/m2
      Đất vườn dân cắt bán, MT Tỉnh lộ 8 đường nhựa QH42m.- Xung quanh nhiều nhà dân, farm, farm sinh thái,...- Cắt bán mỗi lô ~ 1250 mét vuông/lô.- giá...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Diên Lâm, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Kiến An - Hải Phòng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      Bán Đất Cựu Viên Kiến An - Hải Phòng - giá Rẻ Nhất Dự Án - liên lạc:0783 599 ***DT : 100 mét vuông giá : 31tr----------------- Đường trước mặt rộng...
      Dự án Cựu Viên, Kiến An, Hải Phòng

      Sở hữu lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Cam Phú - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 500 triệu

      500 triệu 100 m2 5 triệu/m2
      Bán miếng đất thổ cư tại TDP Phú Lộc, P. Cam Phú, TP Cam Ranh, Khánh Hòa.DT trên sổ: 100m²(ngang 5 dài 20). Cách đường Phạm Văn Đồng 40m, hẻm rộng 3m, đất...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cam Phú, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 550 m2, mặt tiền 14m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 19,25 tỷ

      19.25 tỷ 550 m2 35 triệu/m2
      Bán đảo Hoa Sen (Lotus) tiếp giáp bốn MT là sông Quán Trường tạo ra không gian thoáng đáng lấy đc nhiều làn gió tươi mát từ biển. Đây là nơi nhiều siêu đại...
      Dự án Lotus Island, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền tại Xã Tân An - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 0 m2
      Cần bán đất P. Tân An - Thủ Dầu MộtĐường bê tông 4m cách đường Huỳnh Thị Hiếu chỉ 80mTổng có 6lô liên kếDT 4,5x17giá chỉ 1 tỉ 150trliên hệ ngay : O0786...
      Phường Tân An, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán lô đất nền 121 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 900 tr

      900 triệu 121 m2 7,44 triệu/m2
      - Đất nền nằm ngay đường Võ Văn Kiệt P. 5 Vị Thanh - Hậu Giang.- DT; 121 mét vuông.- Giá; 900 tr.- MT đường nhựa; 20m.- SHR, công chứng ngay trong ...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang.

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!