Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Đất Nền Ven Biển năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền dự án 13460 m2, mặt tiền 50m tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 13460 m2 0,52 triệu/m2
      Tôi chính chủ mong muốn gả khu nền thổ cư DT rất lớn (13460.1 mét vuông) tại Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh.Chỉ với 500 nghìn đồng/1 mét vuông...
      Đường Lê Hồng Phong, Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán nhanh đất nền 5000 m2, mặt tiền 38m, hướng Đông - Bắc tại Bến Lức - Long An, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 5000 m2 0,7 triệu/m2
      Bán đất chính chủ, đất vườn xã Bình Đức Bến Lức Long An +Tổng DT: 5000m2. + Ngang 38m, dài 110m nở hậu 46m + Đất vườn BHK người TP.HCM đứng tên thoải mái. ...
      Xã Bình Đức, Bến Lức, Long An
      P
      Trần Thị Mỹ Phương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nền đất 1929 m2 tại Xã Xà Bang - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 1929 m2 1,25 triệu/m2
      - ~ 1 sào 9 (1929m2) đất Xà Bang, huyện Châu Đức, BRVT. Giá 2,4 tỉ.- Đất 2 MT đường, ~ 20m mặt đường nhựa, ~ 103m mặt đường cấp phối.- KDC, có nhà c4, có...
      Xã Xà Bang, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nền đất mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Phường Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 0 m2
      Bán mảnh đất đường 22, P. Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương.- 6x21,5m khoảng 129,5m2: 3ty7: 28,5tr/m2.- Lòng đường 8m + 3m vỉa hè 1 bên. Đậu xe ô tô thoải...
      Dự án Vĩnh Phú II, Đường 22, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      Đất MT 100 mét vuông full thổ cư.Mua về chỉ việc xây nhà.contact ngay 0827 931 *** để sở hữu ngay nền đất đẹp nhật ạ.
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 930 tr

      930 triệu 100 m2 9,31 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán nhanh miếng đất TP Hà Nội 2 mặt thoáng 76m2 với MT 5m thổ cư ngay trung tâm , với cư dân san sát có thể KD ngay. Giá 1tỉ bao phí...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 250 m2, mặt tiền 10m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 250 m2 66 triệu/m2
      Cần bán miếng đất căn biệt thự MT Bùi Tá Hán, Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn khu Nam Việt Á gần sông.- DT: 10x25m = 250m2.- Đường: 15m. Vỉa hè: 5m.- Hướng: hướng ...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Bùi Tá Hán, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2, mặt tiền 10m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      - Vị trí: Tái định cư Linh Sơn, Bình Yên, Thạch Thất, Thủ đô Hà Nội.- DT: 100 mét vuông, full 100 phần trăm thổ cư.- Sổ sách pháp lí rõ...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Lô góc vị trí đẹp trung tâm khu đô thị Mỹ Gia Thái Hưng Gói 5 Nha Trang cần bán giá mềm:Lô góc 137,5 mét vuông ngã 4 đối diện công viên...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 80 m2 tại Đường ĐT 746 - Hội Nghĩa - Tân Uyên - Bình Dương, giá 4 tỷ

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Vị trí đẹp nằm ngay trên MT đường DT 746 đang nâng cấp mở rộng lên 42m.- Dự án 1/500, SHR từng nền.- cơ sở giao thông hoàn thiện 100 phần trăm,...
      Đường ĐT 746, Xã Hội Nghĩa, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán đất nền dự án 398 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 145 tỷ

      145 tỷ 398 m2 364,33 triệu/m2
      Chỉ còn đúng một miếng đất vàng khu căn biệt thự Vườn Đào, lạc long quân, tây hồ, khu vip đẳng cấp xa hoa, 398m/145tỉ. Hai mặt thoáng, mặt tièn khủng,...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 82 m2 tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2,46 tỷ

      2.46 tỷ 82 m2 30 triệu/m2
      Có tất cả 15 nền tại dự án Văn Lang Residence, Dương Quảng Hàm, P. 5, Q. Gò Vấp- Gần trường đại học Dân lập Văn Lang- MT đường Dương Quảng Hàm vào 150m-...
      Dự án Văn Lang Residence, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 1000 m2 tại Đường Quốc Lộ 55 - Lộc Nam - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 1000 m2 3 triệu/m2
      Dự án Làng Thiền Medi Ecovill có DT 4,5ha thuộc xã Lộc Nam, huyện Bảo Lâm, tỉnh Lâm Đồng. - Quy mô dự án bao gồm 71 nền căn biệt thự vườn, DT mỗi lô dao...
      Dự án Medi Ecovill, Đường Quốc Lộ 55, Xã Lộc Nam, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Long Thành - Đồng Nai, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ ngộp bank cần bán lỗ lô Century A34 - x lỗ 500tr.Sổ riêng từng nền, hạ tầng hoàn thiện, cạnh khu tái định cư Bình Sơn. NH hỗ trợ vay 70 phần ...
      Dự án Century City, Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Bán gấp nền đất 675 m2 tại Xuân Thới Thượng - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,47 tỷ

      1.47 tỷ 675 m2 2,18 triệu/m2
      Cần bán đất đường Dương Công Khi, xã Xuân Thới Thượng, Hóc Môn.Như sau:- DT 675 mét vuông, (250 mét vuông thổ cư.)- Đất nằm ở MT đường lớn trong...
      Đường Dương Công Khi, Xã Xuân Thới Thượng, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 90 m2 tại Xã Lương Hòa - Bến Lức - Long An, giá 2,22 tỷ

      2.23 tỷ 90 m2 24,67 triệu/m2
      đất nền tại Dragon Eden Tây Ninh (Long An) - KĐT Công Nghiệp với nhiều đặc điểm nổi bật:+ DT 90 mét vuông, 110 mét vuông, 160 mét vuông,...
      Đường 830, Xã Lương Hòa, Huyện Bến Lức, Long An

      Bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Thị Bảy - 6 - Tân An - Long An, giá 840 tr

      840 triệu 100 m2 8,4 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh nhanh nền đất nằm ngay MT đường Nguyễn Thị Bảy, P. 6, Tân An.Xung quanh bán kính 5p di chuyển đầy đủ tiện ích như: Bộ chỉ huy quân...
      Đường Nguyễn Thị Bảy, Phường 6, Tân An, Long An

      Bán lô đất nền 365 m2, mặt tiền 20m, hướng Tây - Bắc tại Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 239 tỷ

      239 tỷ 365 m2 654,8 triệu/m2
      BÁN lô đất VÀNG 365 mét vuông - SIÊU VIP - MT RỘNG20m - trung tâm TP - XÂY hotel - TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG TUYỆT VỜI - KHU VỰC NHIỀU ĐẠI GIA SĂN ĐÓN -...
      Phố Hàng Da, Phường Cửa Đông, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!