Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Đất Nền Ven Biển năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nền đất 80 m2 tại Đường Tam Trinh - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 80 m2 166,25 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa thuộc mặt phố mới Tam Trinh, P. Yên Sở, Q. Hoàng Mai.- Tương lai nhà mình ra mặt đường lớn có vỉa hè, đường rộng 40 m đến lúc đó KD các...
      Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất FLC Tropical City, 90 m2, mặt tiền 6m tại Hạ Long, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 90 m2 40 triệu/m2
      FLC Tropical - Hạ Long ngày càng đẹp.Em có mặt biển - 2 mặt thoáng giá 40 tr /  mét vuôngChủ thiện chí bán.Ace quan tâm liên lạc 0982 234 ***
      Dự án FLC Tropical City, Đường Trần Phú, Phường Hà Khánh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán đất nền 100 m2 tại Đường Đinh Đức Thiện - Phước Lý - Cần Giuộc - Long An, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Đất nền Five Star MT Đinh Đức Thiện, xã Phước Lý, huyện Cần Giuộc, Long An.Giá 33tr/m2.SHR.NH hỗ trợ lên đến 70 phần trăm.Giá chỉ từ 900tr...
      Dự án Five Star Eco City, Đường Đinh Đức Thiện, Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An
      C
      Chủ Đầu Tư Five Star Eco City Hơn 1 năm trước

      Bán nền đất 102 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Huyện Yên Mỹ - Hưng Yên, giá 949 triệu

      949 triệu 102 m2 9,31 triệu/m2
      New City Phố Nối - TT 900tr/1 lô 102m2 Giá thời đồ đá hơn 9tr/mKế cận 2 tòa căn hộ- NOXH DT 102m (6x17) vị trí đẹp tiềm năng tăng giá cao Rẻ lắm chứ k phải...
      Dự án New City Phố Nối, Huyện Yên Mỹ, Hưng Yên

      Sở hữu đất nền dự án 121 m2 tại Phường Thới An - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 121 m2 41,33 triệu/m2
      Cung cấp nhà ở theo phong thủy địa lý tái định cư theo tướng số không gian địa gian ngũ hành theo chân tướng mạng, phốI cảnh theo ngũ hành.Dự án đất nền tái...
      Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 160 m2 tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 19 tỷ

      19 tỷ 160 m2 118,75 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền KD, bán rẻ miếng đất MT ngay Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Thủ Đức (Q. 2)- DT 8X20m, công nhận 160m2- Hiện trạng đất trống- CTXD hầm...
      Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 71 m2 tại Đường Lê Thị Trung - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 71 m2 27,47 triệu/m2
      Bán đất 2 MT giá 1tỉ950 gần trường Trung học phổ thông và chợ Bình Thuận 2 chỉ 100m, P. An Phú, Thuận An.DT 70,6 mét vuông thổ cư 100 phần ...
      Đường Lê Thị Trung, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền 315 m2, mặt tiền 15m, hướng Nam tại Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 315 m2 38,1 triệu/m2
      * Safabay - vịnh giải trí tr đô.+ Vì sao nên đầu tư?- Độc chiếm 2,6  kilomet mặt vịnh Bái Tử Long.- Nằm trên cung đường bao biển đẹp nhất Việt Nam.- Tổ...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh.

      Chuyển nhượng lô đất nền 354 m2, mặt tiền 15m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 26 tỷ

      26 tỷ 354 m2 73,45 triệu/m2
      Chính chủ bán 354m2 đất Bình Trưng Tây Q. 2.Vị trí: Hẻm 1 xẹc Nguyễn Duy Trinh ngay gần căn hộ Homyland 2. Đường ô tô tới đất.Đất ngang 15m góc 2 MT gồm 1...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 312 m2, mặt tiền 13m tại Huyện Đồng Phú - Bình Phước, giá rẻ

      Thỏa thuận 312 m2
      Bán đất chính chủ.SHR công chứng ngay.ĐT: 13*24m.Đất ở: ODT 100 phần trăm.
      Phố Tôn Đức Thắng, Thị trấn Tân phú, Đồng Phú, Bình Phước

      Cần bán gấp lô đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Lô góc VIP vị trí đắc địa thuộc gói 3 khu đô thị Mỹ Gia.Thông tin:- DT: 272.4 mét vuông.- Lô góc giáp đường 27m và đường 18m.- Hướng Nam và hướng ...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 500 m2 tại Xã Minh Thành - Chơn Thành - Bình Phước, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 500 m2 5,9 triệu/m2
      Chính chủ bán 10m MT đường nhựa sát bên KCN Becamex Chơn Thành ngay KDC đông đúc. Đi 500m là ra QL14, đi 500m vào KCN. Ngay vị trí sầm uất, KD buôn bán...
      Xã Minh Thành, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng nền đất 72 m2, mặt tiền 4m tại Vĩnh Niệm - Lê Chân - Hải Phòng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 72 m2 58,34 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất mặt đường Khúc Thừa Dụ 2, P. Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng.miếng đất mặt đường hiếm lúc này tại mặt đường mà giá mềm như đất...
      Đường Khúc Thừa Dụ 2, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng
      T
      Nguyễn Thương Thương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 94 m2, mặt tiền 5m tại An Dương - Hải Phòng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 94 m2 36,18 triệu/m2
      Bán lô tuyến 1 căn hộ chung cư Đầm P. Vĩnh Khê, An Đồng, An Dương, Hải Phòng.- DT 93,5 mét vuông.- Ngang 5,5m.- Hướng Đông.- Đường 12m vỉa hè 2...
      Đường Vĩnh Khê, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 120 m2, mặt tiền 5m tại Kỳ Anh - Hà Tĩnh, giá 698 tr

      698 triệu 120 m2 5,82 triệu/m2
      Đối diện khu công nghiệp Vinfast - Formosa.Ngay QL1A.Trung tâm tái định cư Kỳ Phương.Đông Nam.Đường vào: 12m.MT 5m.DT: 119.8 mét vuông.Giá từ:...
      Xã Kỳ Phương, Kỳ Anh, Hà Tĩnh

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Bạch - 3 - Tây Ninh - Tây Ninh, giá 800 tr

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      đất nằm vị trí đẹp trong KDC, MT đường Nguyễn Văn Bạch, đường 16m có vỉa hè. cách Nguyễn Hữu Thọ, 100m, Thông ra 30 tháng 4, nằm gần BV Đa Khoa, ra Công An...
      Đường Nguyễn Văn Bạch, Phường 3, Tây Ninh, Tây Ninh

      Bán gấp đất nền 120 m2 tại Đường Tỉnh lộ 8 - Hoà Khánh Đông - Đức Hòa - Long An, giá 790 tr

      790 triệu 120 m2 6,59 triệu/m2
      Chủ ngộp cần bán ngay 120 mét vuông, đường đá 5m mặt kênh Hòa Khánh Đông full thổ, ngay trường cấp 1 Hòa Khánh Đông.Đường Tỉnh Lộ 825 vô đúng...
      Đường Tỉnh lộ 825, Xã Hoà Khánh Đông, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp đất nền 178 m2 tại Phường Hắc Dịch - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 980 triệu

      980 triệu 178 m2 5,51 triệu/m2
      Duy nhất miếng đất MT đường thông, KDC đông gần các công ty may, thuộc khu phố Suối Nhum Hắc Dịch TX Phú Mỹ giá rẻ bất ngờ.Dt: 5x35m full hồng giá 980tr.+...
      Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!