Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Đất Nền Ven Biển năm 2026

      Có 65.850 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền 117 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Hố Nai - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2 tỷ

      2 tỷ 117 m2 17,1 triệu/m2
      Bán mảnh đất KP13 P. Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai, cư dân ở kín, đường bê tông 3m oto. điện, nước máy đầy đủ, gần trường Tiểu học,2,3 Siêu thị Winmart,...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền dự án 89 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 89 m2 34,84 triệu/m2
      Chủ gửi bán miếng đất giáo Xứ Lộc Lâm - Hố Nai 89m2 giá chỉ 3.1 tỉ (thỏa thuận).- Vị trí: Cách Nguyễn Ái Quốc 1 xẹc thẳng 400m, tiện ích xung quanh đầy...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay lô đất nền 120 m2 tại Đường Đỗ Văn Thi - Hiệp Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 868 tr

      868 triệu 120 m2 7,24 triệu/m2
      Tôi cần bán gấp miếng đất LK trường Trung học cơ sở Hiệp Hòa MTĐ Đỗ Văn Thi, Hiệp Hòa, Biên Hòa, Đồng NaiDT: 6x20mgiá chỉ: 868trcư dân sầm uất, đường...
      Đường Đỗ Văn Thi, Phường Hiệp Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp nền đất 70 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,79 tỷ

      2.79 tỷ 70 m2 39,86 triệu/m2
      - Đất 69 m2, chỉ 1 sẹc Phạm Văn Thuận 80m, đối diện công ty Bitis, giáo xứ Đa Minh, trường trung học Tam Hiệp, Biên Hòa.DT: 69 m2 (ngang 4.9m, dài 14m)- sổ...
      Đường Phạm Văn Thuận, Phường Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền dự án 175 m2, mặt tiền 10m tại Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 175 m2 36 triệu/m2
      Bán lô căn biệt thự Ngang 10M sau phòng cháy chữa cháy KP1 TRẢNG DÀI ra Big C Tân Phong 300m✅- DT: 10m X 17,5m (175m2) Sổ riêng thổ cư 100 phần ...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp lô đất nền 96 m2 tại Đường Trương Hán Siêu - Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 96 m2 16,66 triệu/m2
      Đất Biên Hòa, Đồng Nai chỉ 17 tr/  mét vuông.Ngay sát trường trung học Phước Tân.Cách QL 51 chỉ 300m, giáp ranh đường song hành cao tốc Biên Hoà -...
      Đường Trương Hán Siêu, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 1000 m2, mặt tiền 25m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 7 tỷ

      7 tỷ 1000 m2 7 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất đẹp P. Trảng Dài TP Biên Hoà.Vị trí đẹp, đường nhựa rộng 6m, cư dân đông đúc, gần chợ, trường học.Thích hợp KD nhà giữ trẻ,...
      Đường Thân Nhân Trung, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay nền đất 47 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 3,73 tỷ

      3.73 tỷ 47 m2 79,37 triệu/m2
      bán nhanh lô đất Phúc Đồng - Chu Huy Mân - QL 5 Long Biên, oto vào đất, 47m2 chỉ 3.73 tỉ có TL.+ Vị trí mặt ngõ, oto vào đất, đi bộ ra chợ Phúc Đồng,...
      Đường Chu Huy Mân, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 87 m2 tại Đường Đinh Quang Ân - Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 970 tr

      970 triệu 87 m2 11,15 triệu/m2
      Bán miếng đất MT hẻm Đường Đinh Quan Ân-Biên Hoà-Đồng Nai- DT 87 mét vuông full thổ cư- sổ hồng sang tên công chứng ngay trong ngày- Giá chỉ...
      Đường Đinh Quang Ân, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay lô đất nền 66 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 66 m2 45,31 triệu/m2
      Bán lô góc 2 MT P. Hố Nai - Giáo xứ Phúc Lâm - Đường nhựa 7m.Vị trí: Nằm trên trục đường Lê Đại Hành, cách nhà thờ Phúc Lâm, trường Hoàng Hoa Thám, chợ Phúc...
      Đường Lê Đại Hành, Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 15m tại Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội, giá 24 tỷ

      24 tỷ 300 m2 80 triệu/m2
      Bán đất Ngô Gia Tự, Thượng Thanh, Long Biên. DT 300 mét vuông, MT 15m, đường trước đất rộng 11,5m vỉa hè 2,5m. Khu vực tiềm năng rất gần dự án đường...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 216 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 52 tỷ

      52 tỷ 216 m2 240,75 triệu/m2
      BÁN miếng đất VÀNG 216 mét vuông - 2 MẶT PHỐ KD HOÀNG NHƯ TIẾP LONG BIÊN - LÔ GÓC - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - MT ĐỈNH CAO ĐẦU TƯ 1 LẦN HƯỞNG TRỌN ĐỜI! ...
      Đường Hoàng Như Tiếp, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 81 m2, mặt tiền 4m tại Tân Tiến - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 81 m2 40,13 triệu/m2
      Bán miếng đất P. Tân Tiến cách đường Phạm Văn Thuận 200 mét vuông, vị trí đẹp giá mềm chưa tới 38tr/m.+ Vị trí gần phòng CSGT Đồng Nai cầu Mương...
      Đường Phạm Văn Thuận, Phường Tân Tiến, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền dự án 118 m2, mặt tiền 5m tại Mỏ Công - Tân Biên - Tây Ninh, giá 270 tr

      270 triệu 118 m2 2,29 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền để KD ra nhanh nền đất ngay MT Trần Văn Trà giá 270tr- vị tri : đường Trần Văn Trà - xã mỏ công - tân biên - Tây ninh- Dt : 5x22 full...
      Đường Trần Văn Trà, Xã Mỏ Công, Tân Biên, Tây Ninh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 86 m2, mặt tiền 4m tại Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,37 tỷ

      1.37 tỷ 86 m2 15,94 triệu/m2
      Đất ở full thổ cư DT 86m2 (4mx21m). KDC hiện hữu, gần trường học, BV, chợ, đối diện sân golf. Tiện di chuyển đi TPSài Gòn, Bình Dương, Vũng Tàu,...Do kẹt...
      Đường Hồ Văn Huê, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp lô đất nền 75 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 860 triệu

      860 triệu 75 m2 11,47 triệu/m2
      Đất Phước Tân, Biên Hoà, Đồng Nai, Sổ Riêng, thổ cư giá 860 tr.- DT: 75m2.- pháp lí: Sổ riêng, 55m2 thổ cư.- Tiện ích: Đường bê tông 5m, cách QL 51 50m,...
      Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền dự án 52 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 52 m2 76,93 triệu/m2
      Chị gái nhờ bán gấp lô góc hai mặt thoáng trong khu tập thể tại P. Sài Đồng, Long Biên.+ DT 51.6 mét vuông, MT rộng 5.36m.+ Đông Nam, đường trước...
      Đường Vũ Xuân Thiều, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 87 m2, mặt tiền 4m tại Tân Tiến - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,29 tỷ

      3.29 tỷ 87 m2 37,82 triệu/m2
      Bán miếng đất P. Tân Tiến cách đường Phạm Văn Thuận 200m2, vị trí đẹp giá mềm chưa tới 38tr/m.+ Vị trí gần phòng CSGT Đồng Nai cầu Mương Sao, xung quanh...
      Đường Phạm Văn Thuận, Phường Tân Tiến, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!