Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Đất Nền Ven Biển năm 2026

      Có 65.850 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền 200 m2, mặt tiền 9m tại Đường Bồ Đề - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 19,7 tỷ

      19.7 tỷ 200 m2 98,5 triệu/m2
      Đất hiếm - đẹp mê li - đường thẳng tắp - oto đỗ cửa - khu VIP.Bán đất Bồ Đề, Hoàng Như Tiếp, Long Biên:DT 200m, MT 9m.+ Vị trí tuyệt đẹp, oto đỗ cửa.+ Ngõ...
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 140 m2, mặt tiền 7m tại Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 140 m2 50,72 triệu/m2
      oto 7 chỗ vào đất gần hồ - xây căn biệt thự hay chia lô đều tốt giá 50tr/ mét vuông cực hợp lí.Bán đất Phúc Lợi 140 mét vuông MT 7.3m.+ Vị trí...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 68 m2, mặt tiền 8m tại Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 68 m2 92,65 triệu/m2
      bán gấp _oto RA VÀO ĐẤT_LÔ GÓC_PHỐ TÂN THỤY,PHÚC ĐỒNG,LONG ⚡Dt:68m_mt 8m,giá 6.35 tỉ(có thương lương)Hướng:Tây Tứ Trạch🔥LÔ GÓC - MT RỘNG - QUY HOẠCH 1/500...
      Đường Tân Thụy, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 120 m2 tại Đường Cổ Linh - Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 120 m2 237,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất mặt phố Cổ Linh, P. Thạch Bàn, Q. Long Biên: DT và MT rộng, vỉa hè 8m, cực lts tưởng xây tòa nhà, văn phòng... KD đỉnh...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 65 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 65 m2 107,7 triệu/m2
      DT 65,3m2. MT: 5m. Đường trước nhà: 13m, sau nhà: 4m.Vị trí đẹp, nhìn sân nhà văn hóa, xây nhà định cư tuyệt với. Lợi thế trước đường sau đường khi xây các...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 52 m2, mặt tiền 15m tại Long Biên - Hà Nội, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 52 m2 85,58 triệu/m2
      + Vị trí nền đất tuyệt đẹp, đường trước nhà oto thoải mái, gần ngay khu đô thị Khai Sơn hưởng mọi tiện ích, gần Trường Quốc tế Pháp, gần chợ...+ Đất hình...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 115 m2, mặt tiền 6m tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 13,22 tỷ

      13.23 tỷ 115 m2 115 triệu/m2
      + Cần bán nền đất phố Hồng Tiến DT 115m *MT 6.8m vuông đẹp, ngõ trước nhà thông 4m khu vực vip giá chào 115tr/1m.+ Vị trí đẹp cách mặt phố Hồng Tiến chỉ...
      Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 50 m2 103 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh lô đất tái định cư Ngọc Thụy DT50m2, giá 5,15 tỉ.+ Vị trí cực kỳ đẹp thông sang đường Hồng Tiến 40m. Cạnh Khai Sơn đường trước nhà 10m....
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 80 m2 78,75 triệu/m2
      DT 80m2. MT: 5m đường 13m.nền đất đẹp hiếm có, hạ tầng giao thông đồng bộ đầy đủ. Về xây nhà ở đc ngay.hotline: 0933 916 ***
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 10m tại Tân Phong - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 200 m2 37,5 triệu/m2
      Bán lô căn biệt thự nhiều người mơ ướckhu dân cư vip P. Tân PhongNgang 10 dài 20Sổ thổ cư ( xây nhà sẽ cấp sổ )Khu này toàn là nhà giàu chọn về đây...
      Đường Đồng Khởi, Phường Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền dự án 75 m2, mặt tiền 4m tại Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 75 m2 22,54 triệu/m2
      D092.Duy nhất 1 nền đất đẹp giá rẻ full thổ cư thuộc KP2, P. Trảng Dài. Cách đường Đồng Khởi 600m. Ngay hồ bơi phương Nam.DT: 4,3x17,4 m (74.6 mét ...
      Đường Đồng Khởi, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền dự án 68 m2 tại Đường Xuân Đỗ - Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 7,62 tỷ

      7.62 tỷ 68 m2 112 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất đấu giá cự khối long biên + DT 68 m2 + MT 5 m2 vắn+ Đường trước nhà 13 mét vỉ hè 3 mét + Đường sau nhà 4 mét trải nhựa + Hướng chính...
      Đường Xuân Đỗ, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 260 m2, mặt tiền 9m tại Long Biên - Hà Nội, giá 10,4 tỷ

      10.4 tỷ 260 m2 40 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh miếng đất P. Cự Khối siêu rẻ và đẹp, oto tránh nhau thoải mái, DT 260 m2, MT 9 m, giá chỉ 40 tr/m2.+ Vị trí đất đẹp, ngõ tương ...
      Đường Độc Lập, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 102 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 102 m2 63,73 triệu/m2
      Chính chủ cần vốn KD bán ngay miếng đất thổ cư đường thông oto tại tổ 7 P. Phúc Lợi+ DT 101.7 mét vuông, MT bằng mặt hậu rộng 4.6m nở hậu+ Đông ...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 34 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 34 m2 69,12 triệu/m2
      - nền đất 34 mét vuông - MT: 4m nở hậu.- Lô góc 3 mặt thoáng - bìa đỏ chính chủ.- Cách đường oto tránh 50m.- Tiện ích xung quanh gần nhà văn hoá,...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 62 m2, mặt tiền 6m tại Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 7,75 tỷ

      7.75 tỷ 62 m2 125 triệu/m2
      bán gấp nền đất tái định cư Ngọc Thụy, Long Biên, 62 mét vuông, MT hơn 6m, 2 mặt thoáng, oto tránh giá 125tr/ mét vuông.liên hệ ngay e Dương...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 70 m2, mặt tiền 4m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 70 m2 62,86 triệu/m2
      Cam kết rẻ nhất khu vực - chính chủ bán đất Cổ Linh - Thạch Bàn - 3p lên cầu Vĩnh Tuy - giá siêu đầu tư - đường thông - cách một nhà ra mặt phố.- DT...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Độc Lập - Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 35 m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh miếng đất thổ cư đã sẵn bìa đỏ tại tổ 4, ngõ Độc Lập, P. Cự Khối, Long Biên, TP Hà Nội.DT: 35 mét vuông.MT: 4.65m và...
      Đường Độc Lập, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!