Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Đất Nền Ven Biển năm 2026

      Có 65.850 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền 70 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 70 m2 36,43 triệu/m2
      - Cần tiền nên bán nền đất thuộc P.Trảng Dài, vị trí sau lưng cục PCCC đồng nai, cách đường Nguyễn Ái Quốc chỉ tầm 100m- Gần Big C Tân Hiệp, chợ, ngay...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán đất nền 51 m2, mặt tiền 3m tại Phố Sài Đồng - Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 51 m2 72,55 triệu/m2
      Sài Đồng - gần oto - ngõ thông.Bán đất Sài Đồng DT 51m2 - MT 3.6m - giá 3.7 tỉ.Mô tả:+ Đất nhà mình là lô giữa rất đẹp, ngõ thông KD tốt. 42 Phố Sài Đồng là...
      42, Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 400 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Tam Thuận - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 75 tỷ

      75 tỷ 400 m2 187,5 triệu/m2
      Bán 4 lô MT ĐIỆN BIÊN PHỦ 400m2 ngang 20mĐang cho thuê 250tr/1th - hợp đồng còn gần 2 nămGiá 75ty0901 172 *** Quang
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Tam Thuận, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất nền 75 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 860 triệu

      860 triệu 75 m2 11,47 triệu/m2
      Đất Phước Tân, Biên Hoà, Đồng Nai, Sổ Riêng, thổ cư giá 860 tr.- DT: 75m2.- pháp lí: Sổ riêng, 55m2 thổ cư.- Tiện ích: Đường bê tông 5m, cách QL 51 50m,...
      Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán lô đất nền 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2.4 tỷ

      2.4 tỷ 100 m2 24 triệu/m2
      + Hiện tại còn các vị trí trục chính đang đc giá siêu mềm sau: -Lô HV1-06 DT 5x20m, đường 24m, Tây Nam, giá 2,4tỷ - Lô HV1-08 DT 5x20m, đường...
      Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền 70 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 70 m2 38,29 triệu/m2
      Đất bán P.Quang Vinh 70 mét vuông sổ hồng riêng oto tận ngõ giá 2,68 tỉ vị trí đẹp- cần tiền nên bán nền đất thuộc P.Quang Vinh, vị trí thuộc hẻm...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường Quang Vinh, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền dự án 89 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 89 m2 34,84 triệu/m2
      Chủ gửi bán miếng đất giáo Xứ Lộc Lâm - Hố Nai 89m2 giá chỉ 3.1 tỉ (thỏa thuận).- Vị trí: Cách Nguyễn Ái Quốc 1 xẹc thẳng 400m, tiện ích xung quanh đầy...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu lô đất nền 153 m2 tại Đường Nguyễn Ái Quốc - Bửu Long - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 153 m2 22,23 triệu/m2
      miếng đất của người chú gửi đang cần tiền nên bán ngay.DT: 8.5m x 18m (153m2) full thổ cư.Vị trí: Khu tái định cư bửu long biên hòa.Cấu trúc: Đất trống...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay lô đất nền 501 m2, mặt tiền 13m, hướng Bắc tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 501 m2 12,58 triệu/m2
      mảnh đất ngang 13m dài 35m MT đường nhựa thông.Cách MT Đăng Văn Trơn chỉ tầm 2 kilomet.Quy hoạch gần cầu vừa xây nối qua Vĩ THị Sáu. View sông mát...
      Đường Đặng Văn Trơn, Phường Hiệp Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền dự án 52 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 52 m2 76,93 triệu/m2
      Chị gái nhờ bán gấp lô góc hai mặt thoáng trong khu tập thể tại P. Sài Đồng, Long Biên.+ DT 51.6 mét vuông, MT rộng 5.36m.+ Đông Nam, đường trước...
      Đường Vũ Xuân Thiều, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 66 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 66 m2 45,31 triệu/m2
      Bán lô góc 2 MT P. Hố Nai - Giáo xứ Phúc Lâm - Đường nhựa 7m.Vị trí: Nằm trên trục đường Lê Đại Hành, cách nhà thờ Phúc Lâm, trường Hoàng Hoa Thám, chợ Phúc...
      Đường Lê Đại Hành, Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán đất nền 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Hố Nai - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 72 m2 28,48 triệu/m2
      Đất bán 72 mét vuông Thân Nhân Trung P.Hố Nai 2,05 tỉ Sổ riêng xây dựng tự do đường 5m oto thoải mái- Cần bán miếng đất thuộc P.Hố Nai, trục đường...
      Đường Thân Nhân Trung, Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nền đất 85 m2 tại Đường Đàm Quang Trung - Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 85 m2 88,24 triệu/m2
      Phân lô quân đội - đất vượng - vỉa hè - KD - oto tránh đỗ - an sinh xã hội miễn bàn.+ Vị trí: Nhà thuộc khu phân lô ô bàn cờ thông tứ phía, Hàng xóm sân...
      Đường Đàm Quang Trung, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 85 m2 tại Đường Chu Huy Mân - Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 85 m2 151,77 triệu/m2
      - Đất nằm ngay mặt đường chính to của Khu Quân đội 918 Phúc Đồng, kẹp giữa 2 cầu Vĩnh Tuy và Trần Hưng Đạo (Sắp khởi công).- Mặt phố KD đủ mọi loại hình,...
      Đường Chu Huy Mân, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 62 m2, mặt tiền 4m tại Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 62 m2 67,75 triệu/m2
      P. Phúc Đồng - Long Biên.oto 7 chỗ vào đất - cách oto tránh 10m.Nguyễn Văn Linh.Vài bước chân ra oto tránh, gần trường mầm no, uỷ ban, trạm y tế - công an...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 34 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 34 m2 72,06 triệu/m2
      + DT: 34m2.+ Khổ đất vuông vức MT bằng mặt hậu: 3,3m.+ Đường vào 3m oto vào tận đất.+ Tây Bắc.+ pháp lí: bìa đỏ chính chủ, không chanh chấp, không cầm...
      Ngõ 134 Tổ 3, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 45 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 2,92 tỷ

      2.93 tỷ 45 m2 65 triệu/m2
      Lô góc 2 MT - vị trí trong đê - giá quá tốt 65tr/m vẫn giảm.Bán đất ngõ 264 Ngọc Thuỵ - Long Biên 45m x C4 lô góc 2 MT 1 mặt 9m 1 mặt 5,15m giá 2,95...
      264, Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 75 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 15 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 75 m2 133,34 triệu/m2
      Bán đất chính chủ đường Điện Biên Phủ, P. 15, sát bên ĐH Hồng Bàng hẻm 15m.- 4,4x17m khu vực xây 7 tầng lầu. Thích hợp xây căn hộ dịch vụ, nhà ở,...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 15, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!