Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Đất Nền Ven Biển năm 2026

      Có 65.850 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu lô đất nền 43 m2, mặt tiền 6m tại Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 43 m2 86,05 triệu/m2
      Cần bán nền đất oto 7 chỗ đỗ cửa - MT 6m DT 43m2. Ngõ 268 cạnh chợ Ngọc Thuỵ.Hiện trạng đang có nhà c4.Giá 3,7 tỉ(do cần tiền gấp nên chủ hạ thấp giá hơn...
      Ngõ 268, Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 56 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 56 m2 84,83 triệu/m2
      bán ngay 56,5m2 đất ngõ 137 Việt Hưng, đường oto vào tận đất, giá 4.75 tỉ có thỏa thuận.+ DT 56,5m2, MT 4.04m, hậu 4.04m khổ đất vuông đét.+ Tây Bắc.+...
      Ngõ 137, Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 175 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Thanh Hà - Hội An - Quảng Nam, giá 4.9 tỷ

      4.91 tỷ 175 m2 28 triệu/m2
      Vị Trí Đắc Địa:Dự án tọa lạc trên tuyến đường huyết mạch Điện Biên Phủ, Thanh Hà, Hội An, một vị trí chiến lược với ~ cách lý tưởng:Cách Phố Cổ Hội An: 4 ph...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Thanh Hà, Thành phố Hội An, Quảng Nam

      Chuyển nhượng đất nền 52 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 52 m2 72,12 triệu/m2
      bán nhanh 52 mét vuông lô góc ngõ 321 Phúc Lợi, đường 4m, xe 7 chỗ vào tận đất, có sẵn nhà c4 đang cho thuê.+ DT 52 mét vuông, MT 4.6m, hậu...
      Ngõ 321, Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 132 m2, mặt tiền 6m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 132 m2 26,52 triệu/m2
      anh/chị nào muốn làm hàng xóm của em thì alo em nhé!mảnh đất thổ cư Phú Gia 1 Trảng Dài.DT: 6 x 22m.Giá: 3tỷ500 tr thỏa thuận.hotline: 0911 050 ***
      Dự án KDC Phú Gia, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán đất nền 68 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 3,59 tỷ

      3.59 tỷ 68 m2 52,77 triệu/m2
      Cần tiền mở rộng xưởng oto bán nhanh miếng đất tại ngõ 197 Phúc Lợi. Cách chợ và trường học 100m.+ DT: 67,7m2, MT và hậu 4m, dài 17m, tọa Tây Nam.+ giá:...
      Ngõ 197, Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 61 m2, mặt tiền 6m tại Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 61 m2 142,63 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay miếng đất 2 mặt đường phố Lâm Hạ, Bồ Đề, Long Biên.+ Vị trí đất đẹp, oto vào nhà, tương lai gần ngay cầu Trần Hưng Đạo, phố Lâm Hạ...
      Đường Lâm Hạ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 35 m2, mặt tiền 4m tại Phố Sài Đồng - Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 35 m2 48,58 triệu/m2
      Bán đất Nguyễn Văn Linh, Long Biên, 35 mét vuông giá 1 tỉ 7 (giá hiếm đầu tư).Cần bán nhanh nên để giá rẻ hơn thì trường mấy trăm.Vị trí cực đẹp mấy...
      Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 46 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bồ Đề - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 46 m2 130,44 triệu/m2
      call ngay: 0913 802 ***.+ DT 46m2, MT 5,5m, lô góc, ngõ oto 7 chỗ vào.+ 200m bán kính: Cầu Trần Hưng Đạo, Chương Dương, hồ Bồ Đề, gần bể bơi Phương Hiền...
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền Paradise Riverside, 100 m2 tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      Cần bán nhanh đất nền Paradise Riverside, sát bên Aqua City.Thời điểm thích hợp nhất để đầu tư sinh lời.Còn duy nhất 1 lô.giá mềm nhất thị trường khu Long...
      Dự án Paradise Riverside, Đường Hương lộ 2, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền mặt tiền 20m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Bán đất MT B5 khu dân cư Phú Thịnh Cổng 11 LBT, vị trí cực đẹp giá siêu rẻ.+ Đất ngay MT chính B5 - khu dân cư Phú Thịnh, P. Long Bình Tân. Vị trí đẹp...
      Dự án Phú Thịnh City, Đường B5, Phường Long Bình Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nền đất 130 m2, hướng Tây-Bắc tại Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 130 m2 15,24 triệu/m2
      pháp lí: Sở hữu lâu dài. NH cho vay 80 phần trăm.- Đã có sổ hồng.- DT: 6.5x30 = 130m2- SHR, công chứng ngay  - cơ sở giao thông hoàn chỉnh...
      Đường Hương lộ 2, Xã Phước Tân, Thành phố Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền 73 m2 tại Đường Nguyễn Trung Trực - An Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 73 m2 20,48 triệu/m2
      + Đất ở đô thị hiện sổ sẵn có thể công chứng ngay.+ KDC hiện hữu đông đúc, đường Nguyễn Trung Trực 16m nằm trong quy hoạch mở rộng lên 32m, kết nối đường...
      Dự án Kara Garden, Đường Nguyễn Trung Trực, Phường An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay lô đất nền 175 m2, mặt tiền 8m tại Long Biên - Hà Nội, giá 21,88 tỷ

      21.88 tỷ 175 m2 125 triệu/m2
      - DT 175m2 MT và hậu 8.6m, Đông Nam.- bìa đỏ cất trong két, mua bán gấp gọn.- Vị trí trung lõi Sài Đồng - giáp vin Riverside.- Khu vực cư dân đông đúc,...
      Dự án Sài Đồng, Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Lô MADT 5x20m (100 mét vuông)pháp lí: bìa đỏ cá nhân riêng, đầy đủ pháp lí, đặt cọc công chứng sang tên. NH cho vay vốn 80 phần trăm.cơ sở ...
      Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền dự án 114 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 114 m2 28,08 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất TP Biên Hòa, khu 6, giá rẻ.Trục đường 12m.DT: 6x19m (114 mét vuông).Đường + vỉa hè chuẩn 1/5000.pháp lý: bìa đỏ chính chủ, công...
      Dự án Dreamland City, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 4m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      Bán đất khu dân cư Bửu Long mới, hạ tầng đẹp, siêu rẻ chỉ 3,5 tỉ.+ Vị trí: Đất khu dân cư Bửu Long GĐ 3, hạ tầng vừa hoàn thiện rất đẹp, đường nhựa lớn,...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán đất nền dự án 72 m2, mặt tiền 3m, hướng Bắc tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 4,99 tỷ

      4.99 tỷ 72 m2 69,31 triệu/m2
      Chính chủ cần thu hồi vốn bán nhanh miếng đất đường oto tránh tại tổ 14 P. Thạch Bàn.+ DT 72.2 mét vuông, MT rộng 3.83m.+ Đất tọa hướng Bắc, đường...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!