Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Đất Nền Ven Biển năm 2026

      Có 65.850 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền 50 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông tại Phường Biên Giang - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 50 m2 36 triệu/m2
      Vịi trí trung tâm: Ngay nhà văn hóa Giang Lẻ,Sau trường trung học cơ sở Biên Giang, Công An P..Cách trường Tiểu học 200m.Cách chợ Biên Giang 150m.Cach...
      Đường Giang Lẻ, Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 62 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Long Biên - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 62 m2 83,88 triệu/m2
      Tài chính nhỉnh 5 tỉ có ngay 62 mét vuông đất đấu giá Cự Khối, đường oto tránh có vỉa hè, vài bước chân ra hồ.+ DT 62 mét vuông, MT 5m.+ Hướng...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 80 m2 78,75 triệu/m2
      DT 80m2. MT: 5m đường 13m.nền đất đẹp hiếm có, hạ tầng giao thông đồng bộ đầy đủ. Về xây nhà ở đc ngay.hotline: 0933 916 ***
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Độc Lập - Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 35 m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh miếng đất thổ cư đã sẵn bìa đỏ tại tổ 4, ngõ Độc Lập, P. Cự Khối, Long Biên, TP Hà Nội.DT: 35 mét vuông.MT: 4.65m và...
      Đường Độc Lập, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lâm Hạ - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 9,85 tỷ

      9.85 tỷ 80 m2 123,13 triệu/m2
      + Cần bán nền đất phân lô Lâm Hạ DT 80m * MT 5m ngõ thông sạch xe 7 chỗ dừng đỗ vào nhà giá siêu mềm chỉ 9.85 tỉ còn thỏa thuận.+ Phố lâm hạ khu phố vip...
      Đường Lâm Hạ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 50 m2 103 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh lô đất tái định cư Ngọc Thụy DT50m2, giá 5,15 tỉ.+ Vị trí cực kỳ đẹp thông sang đường Hồng Tiến 40m. Cạnh Khai Sơn đường trước nhà 10m....
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 650 m2, mặt tiền 13m tại Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 22,1 tỷ

      22.1 tỷ 650 m2 34 triệu/m2
      Bán nền đất Cự Khối nền đất Dt 650m, MT 13,5 m, nở hậu 21 m. Gần chợ. Tây Nam phù hợp xây căn biệt thự, hoặc nhà nghỉ cuối tuần hoặc xây nhà để bố mẹ...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 115 m2, mặt tiền 6m tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 13,22 tỷ

      13.23 tỷ 115 m2 115 triệu/m2
      + Cần bán nền đất phố Hồng Tiến DT 115m *MT 6.8m vuông đẹp, ngõ trước nhà thông 4m khu vực vip giá chào 115tr/1m.+ Vị trí đẹp cách mặt phố Hồng Tiến chỉ...
      Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 80 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 80 m2 120 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất khu phân lô giáo viên Ngọc Thụy.- DT 80 mét vuông MT 4.5m.- Đường oto tránh vỉa hè, view công viên.- Vị trí đẹp gần khu...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 40 m2, mặt tiền 4m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 40 m2 70 triệu/m2
      Bán đất Thạch Bàn lô góc, gần phố, oto vào 40 mét vuông, 2,8 tỉ.Anh Tuân nhờ bán lô đất tại Thạch Bàn, DT 40 mét vuông MT 4m lô góc, vài bước...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 75 m2, mặt tiền 4m tại Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 75 m2 22,54 triệu/m2
      D092.Duy nhất 1 nền đất đẹp giá rẻ full thổ cư thuộc KP2, P. Trảng Dài. Cách đường Đồng Khởi 600m. Ngay hồ bơi phương Nam.DT: 4,3x17,4 m (74.6 mét ...
      Đường Đồng Khởi, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nền đất 70 m2 tại Đường Nguyễn Trung Trực - An Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 70 m2 16,95 triệu/m2
      Cách ngã 4 Vũng Tàu 6 kilomet thuộc P. An Hòa.Nằm trên MT đường Nguyễn Trung Trực 16m quy hoạch mở rộng 32m.Xây dựng tự do, không ép thời gian xây...
      Dự án Kara Garden, Đường Nguyễn Trung Trực, Phường An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nền đất 100 m2 tại Đường 2 - Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1.6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      pháp lí: Sở hữu lâu dài. NH cho vay 80 phần trăm.– Đã có SHR.– DT: 100m².– Đặt cọc công chứng sang nhượng.– hạ tầng giao thông hoàn chỉnh...
      Đường Hương lộ 2, Xã Phước Tân, Thành phố Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền dự án 203 m2, mặt tiền 7m tại Duy Xuyên - Quảng Nam, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 203 m2 5,92 triệu/m2
      bán nhanh lỗ 200 tr đất MT T7 KDC KCN Tây An, Duy Trung.DT 7x29m, 203 mét vuông đất ở hoàn toàn. Đường lề 8,5m.Đối diện trường cấp 2 Lương Thế...
      Dự án Đất nền Cụm công nghiệp Tây An, Xã Duy Trung, Duy Xuyên, Quảng Nam

      Cần bán đất nền 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Hố Nai - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 72 m2 28,48 triệu/m2
      Đất bán 72 mét vuông Thân Nhân Trung P.Hố Nai 2,05 tỉ Sổ riêng xây dựng tự do đường 5m oto thoải mái- Cần bán miếng đất thuộc P.Hố Nai, trục đường...
      Đường Thân Nhân Trung, Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền dự án 118 m2, mặt tiền 5m tại Hố Nai - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 118 m2 26,28 triệu/m2
      miếng đất pháp lí sạch, quy hoạch đất ở đô thị, SHR thổ cư 100 phần trăm.Vị trí đất rất thuận tiện chỉ cách Nguyễn Ái Quốc tầm 300m, cư dân văn...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai
      Đ
      Nguyễn Võ Tiến Đạt Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nền đất 85 m2 tại Đường Đàm Quang Trung - Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 85 m2 88,24 triệu/m2
      Phân lô quân đội - đất vượng - vỉa hè - KD - oto tránh đỗ - an sinh xã hội miễn bàn.+ Vị trí: Nhà thuộc khu phân lô ô bàn cờ thông tứ phía, Hàng xóm sân...
      Đường Đàm Quang Trung, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 175 m2, mặt tiền 10m tại Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 175 m2 36 triệu/m2
      Bán lô căn biệt thự Ngang 10M sau phòng cháy chữa cháy KP1 TRẢNG DÀI ra Big C Tân Phong 300m✅- DT: 10m X 17,5m (175m2) Sổ riêng thổ cư 100 phần ...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!