Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Đất Nền Ven Biển năm 2026

      Có 65.850 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp lô đất nền 400 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Tam Thuận - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 75 tỷ

      75 tỷ 400 m2 187,5 triệu/m2
      Bán 4 lô MT ĐIỆN BIÊN PHỦ 400m2 ngang 20mĐang cho thuê 250tr/1th - hợp đồng còn gần 2 nămGiá 75ty0901 172 *** Quang
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Tam Thuận, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền 70 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 70 m2 38,29 triệu/m2
      Đất bán P.Quang Vinh 70 mét vuông sổ hồng riêng oto tận ngõ giá 2,68 tỉ vị trí đẹp- cần tiền nên bán nền đất thuộc P.Quang Vinh, vị trí thuộc hẻm...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường Quang Vinh, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh nền đất 71 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quốc lộ 6 - Biên Giang - Hà Đông - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 71 m2
      Bán shop KD tại mặt Ql6, Biên Giang, Hà Đông.Dt 71m2. Mt 4,5m.Khu vực KD sầm uất, buôn bán không thiếu thứ gì.Thuận tiện di chuyển vào TT thành phố Hà ...
      Đường Quốc lộ 6, Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 45 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 2,92 tỷ

      2.93 tỷ 45 m2 65 triệu/m2
      Lô góc 2 MT - vị trí trong đê - giá quá tốt 65tr/m vẫn giảm.Bán đất ngõ 264 Ngọc Thuỵ - Long Biên 45m x C4 lô góc 2 MT 1 mặt 9m 1 mặt 5,15m giá 2,95...
      264, Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 84 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 7,98 tỷ

      7.98 tỷ 84 m2 95 triệu/m2
      Bán đất vừa rẻ vừa đẹp.Đất tái định cư Xóm Lò, Thượng Thanh, Long Biên, thành phố Hà Nội.DT 84m2 MT 6,96m lên nhà hay văn phòng quá đỉnh.bìa đỏ chính...
      Đường Đặng Vũ Hỷ, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 85 m2 tại Đường Chu Huy Mân - Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 85 m2 151,77 triệu/m2
      - Đất nằm ngay mặt đường chính to của Khu Quân đội 918 Phúc Đồng, kẹp giữa 2 cầu Vĩnh Tuy và Trần Hưng Đạo (Sắp khởi công).- Mặt phố KD đủ mọi loại hình,...
      Đường Chu Huy Mân, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 118 m2, mặt tiền 5m tại Hố Nai - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 118 m2 26,28 triệu/m2
      miếng đất pháp lí sạch, quy hoạch đất ở đô thị, SHR thổ cư 100 phần trăm.Vị trí đất rất thuận tiện chỉ cách Nguyễn Ái Quốc tầm 300m, cư dân văn...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai
      Đ
      Nguyễn Võ Tiến Đạt Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền 51 m2, mặt tiền 3m tại Phố Sài Đồng - Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 51 m2 72,55 triệu/m2
      Sài Đồng - gần oto - ngõ thông.Bán đất Sài Đồng DT 51m2 - MT 3.6m - giá 3.7 tỉ.Mô tả:+ Đất nhà mình là lô giữa rất đẹp, ngõ thông KD tốt. 42 Phố Sài Đồng là...
      42, Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 34 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 34 m2 72,06 triệu/m2
      + DT: 34m2.+ Khổ đất vuông vức MT bằng mặt hậu: 3,3m.+ Đường vào 3m oto vào tận đất.+ Tây Bắc.+ pháp lí: bìa đỏ chính chủ, không chanh chấp, không cầm...
      Ngõ 134 Tổ 3, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 96 m2 tại Đường Nguyễn Ái Quốc - Tân Tiến - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 96 m2 45,84 triệu/m2
      Đất P. Tân Tiến vị trí 2 Nguyễn Ái Quốc.- Vị trí gần đường Nguyễn Ái Quốc 1 xẹt 100m, bên hông BV 7B, có thể kính doanh spa, nail,...- Thông qua nhà hàng...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Tân Tiến, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền dự án 54 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 54 m2 74,08 triệu/m2
      Đất đẹp.Siêu phẩm Long Biên - gần hồ Phúc Đồng - ngõ nông - sát phố - ở sướng, văn phòng, KD.+ Nguyễn Văn Linh: 54.5 mét vuông - MT 7m - 4 tỉ (thiện...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 118 m2, mặt tiền 5m tại Mỏ Công - Tân Biên - Tây Ninh, giá 270 tr

      270 triệu 118 m2 2,29 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền để KD ra nhanh nền đất ngay MT Trần Văn Trà giá 270tr- vị tri : đường Trần Văn Trà - xã mỏ công - tân biên - Tây ninh- Dt : 5x22 full...
      Đường Trần Văn Trà, Xã Mỏ Công, Tân Biên, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 1000 m2, mặt tiền 25m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 7 tỷ

      7 tỷ 1000 m2 7 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất đẹp P. Trảng Dài TP Biên Hoà.Vị trí đẹp, đường nhựa rộng 6m, cư dân đông đúc, gần chợ, trường học.Thích hợp KD nhà giữ trẻ,...
      Đường Thân Nhân Trung, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 15m tại Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội, giá 24 tỷ

      24 tỷ 300 m2 80 triệu/m2
      Bán đất Ngô Gia Tự, Thượng Thanh, Long Biên. DT 300 mét vuông, MT 15m, đường trước đất rộng 11,5m vỉa hè 2,5m. Khu vực tiềm năng rất gần dự án đường...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 120 m2 tại Đường Đỗ Văn Thi - Hiệp Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 868 tr

      868 triệu 120 m2 7,24 triệu/m2
      Tôi cần bán gấp miếng đất LK trường Trung học cơ sở Hiệp Hòa MTĐ Đỗ Văn Thi, Hiệp Hòa, Biên Hòa, Đồng NaiDT: 6x20mgiá chỉ: 868trcư dân sầm uất, đường...
      Đường Đỗ Văn Thi, Phường Hiệp Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất nền 130 m2 tại Đường Đồng Khởi - Tân Phong - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 130 m2 26,93 triệu/m2
      Đất KP7 Tân Phong Cách khu dân cư Tân Phong chỉ 100m đường thông thương thuận tiện KD buôn bán mọi ngành nghề.DT: 5 x 26m.Thổ cư 100 phần trăm SHR...
      KP7, Đường Đồng Khởi, Phường Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán đất nền 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Hố Nai - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 72 m2 28,48 triệu/m2
      Đất bán 72 mét vuông Thân Nhân Trung P.Hố Nai 2,05 tỉ Sổ riêng xây dựng tự do đường 5m oto thoải mái- Cần bán miếng đất thuộc P.Hố Nai, trục đường...
      Đường Thân Nhân Trung, Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay lô đất nền 66 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 66 m2 45,31 triệu/m2
      Bán lô góc 2 MT P. Hố Nai - Giáo xứ Phúc Lâm - Đường nhựa 7m.Vị trí: Nằm trên trục đường Lê Đại Hành, cách nhà thờ Phúc Lâm, trường Hoàng Hoa Thám, chợ Phúc...
      Đường Lê Đại Hành, Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!