Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Đất Nền Ven Biển năm 2026

      Có 65.850 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền 47 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 57 triệu

      57 triệu 47 m2 1,22 triệu/m2
      chính chủ bán nền đất 47m vuông vức vị trí đẹp ,đất 3 mặt thoáng ngõ ôtô vào giá đầu tư ,không có mảnh thứ 2 .nền đất thuận tiện đi lại đến các trung tâm...
      Dự án Khu nhà ở Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 68 m2, mặt tiền 8m tại Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 68 m2 92,65 triệu/m2
      bán gấp _oto RA VÀO ĐẤT_LÔ GÓC_PHỐ TÂN THỤY,PHÚC ĐỒNG,LONG ⚡Dt:68m_mt 8m,giá 6.35 tỉ(có thương lương)Hướng:Tây Tứ Trạch🔥LÔ GÓC - MT RỘNG - QUY HOẠCH 1/500...
      Đường Tân Thụy, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 41 m2, mặt tiền 3m tại Long Biên - Hà Nội, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 41 m2 43,91 triệu/m2
      Gia đình cần bán miếng đất 41 mét vuông, MT 3m tại phố Xuân Đỗ, P. Cự Khối (trong đê), đất ở đô thị.miếng đất cách phố Xuân Đỗ 20m.Gần cầu Thanh Trì...
      Đường Xuân Đỗ, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 70 m2, mặt tiền 4m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 70 m2 62,86 triệu/m2
      Cam kết rẻ nhất khu vực - chính chủ bán đất Cổ Linh - Thạch Bàn - 3p lên cầu Vĩnh Tuy - giá siêu đầu tư - đường thông - cách một nhà ra mặt phố.- DT...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 45 m2, mặt tiền 4m tại Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 3,56 tỷ

      3.56 tỷ 45 m2 79 triệu/m2
      Bán nền đất mặt đường 6m trải nhựa phố Phúc Lợi - Long Biên 45 mét vuông - MT 4m ngay cạnh tòa căn hộ Ruby - giá chỉ 79 tr/ mét vuông.DT vô...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      + lô đất chữ nhật trên phố Bắc Cầu P. Ngọc Thụy cực đẹp, 5x20=100m2. Giá rẻ chỉ 33tr/m2 còn thỏa thuận mạnh.+ Đường oto tránh thông chạy vòng quanh, thảm...
      Đường Bắc Cầu, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phúc Lợi - Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 33 m2 72,73 triệu/m2
      - Vị trí trung tâm, xung quanh tiện ích ngập tràn. Chợ, trường, TTTM và vô số tiện ích cùng vin Riverside.- Ngõ nông, cực kỳ thoáng.- chính chủ dễ mễn, sẵn...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 120 m2 tại Đường Cổ Linh - Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 120 m2 237,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất mặt phố Cổ Linh, P. Thạch Bàn, Q. Long Biên: DT và MT rộng, vỉa hè 8m, cực lts tưởng xây tòa nhà, văn phòng... KD đỉnh...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 100 m2, mặt tiền 4m tại Phố Mai Phúc - Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 14,19 tỷ

      14.19 tỷ 100 m2 141,9 triệu/m2
      hotline: 0913 802 ***.+ DT 100m2, MT 4.6m, lô góc, Mặt phố Mai Phúc, Phúc Đồng - KD cực tốt.+ Quy hoạch 1/500, đường trước nhà thành 21m, vỉa hè khủng -...
      Phố Mai Phúc, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lâm Hạ - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 9,85 tỷ

      9.85 tỷ 80 m2 123,13 triệu/m2
      + Cần bán nền đất phân lô Lâm Hạ DT 80m * MT 5m ngõ thông sạch xe 7 chỗ dừng đỗ vào nhà giá siêu mềm chỉ 9.85 tỉ còn thỏa thuận.+ Phố lâm hạ khu phố vip...
      Đường Lâm Hạ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 138 m2, mặt tiền 8m tại Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 138 m2 49,28 triệu/m2
      ĐẤT CHIA LÔ - oto VÀO ĐẤT - ĐẦU TƯ - 137,9m - MT 8,16m, hậu 8,17m, giá 49,5t/m. CẦN bán nhanh !!!. + Vị trí: phố Bát Khối.+ DT: 137,9 m, 8,16m MT 8,17...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 268 m2, mặt tiền 12m tại Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 22,24 tỷ

      22.25 tỷ 268 m2 83 triệu/m2
      bán ngay miếng đất đường oto tránh sát đường 30m nối dài Hồng Tiến - Ngọc Thụy - Long Biên.+ DT 268 mét vuông, MT 12m, phù hợp xây toà văn phòng,...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 94 m2, mặt tiền 5m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 94 m2 20 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh mảnh đất MT full thổ cư sổ sẵn 94 mét vuông TP Biên Hòa giá rẻ - bìa đỏ trao tay. công chứng ngay trong ngày, pháp lí rõ...
      Đường Nguyễn Trung Trực, Phường An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền dự án 65 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 65 m2 107,7 triệu/m2
      DT 65,3m2. MT: 5m. Đường trước nhà: 13m, sau nhà: 4m.Vị trí đẹp, nhìn sân nhà văn hóa, xây nhà định cư tuyệt với. Lợi thế trước đường sau đường khi xây các...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 80 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 80 m2 120 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất khu phân lô giáo viên Ngọc Thụy.- DT 80 mét vuông MT 4.5m.- Đường oto tránh vỉa hè, view công viên.- Vị trí đẹp gần khu...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 200 m2, mặt tiền 9m tại Đường Bồ Đề - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 19,7 tỷ

      19.7 tỷ 200 m2 98,5 triệu/m2
      Đất hiếm - đẹp mê li - đường thẳng tắp - oto đỗ cửa - khu VIP.Bán đất Bồ Đề, Hoàng Như Tiếp, Long Biên:DT 200m, MT 9m.+ Vị trí tuyệt đẹp, oto đỗ cửa.+ Ngõ...
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 50 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông tại Phường Biên Giang - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 50 m2 36 triệu/m2
      Vịi trí trung tâm: Ngay nhà văn hóa Giang Lẻ,Sau trường trung học cơ sở Biên Giang, Công An P..Cách trường Tiểu học 200m.Cách chợ Biên Giang 150m.Cach...
      Đường Giang Lẻ, Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 470 m2, mặt tiền 15m tại Đường Bát Khối - Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 37,6 tỷ

      37.6 tỷ 470 m2 80 triệu/m2
      nền đất đẹp nhất LB núc này.2 MT đều oto tránh có vỉa hè.DT 470m2 full thổ cư MT 15m vuông vức.Giá hấp dẫn chỉ 80tr/m2 có thỏa thuận.liên lạc e Dương...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!