Thông tin mô tả
[Hiếm]
-
- Nhà xây mới , 7 tầng 1 tum , có thang máy ,thiết kế hiện đại , nội , ngoại thất sang trọng , tiện
- Hướng: Nam
- Vị Trí siêu đẹp, gần trường , chợ ,
-
-
Giá: 20 Tỷ
Diện tích: 88 m2
Giá/m2: 227,27 Triệu/m2
996115
Thế Anh Nhà Đất Thanh Trì
Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
9 tỷ
33 m2
Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
11,5 tỷ
40 m2
Đường Kim Đồng, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
18,5 tỷ
69 m2
Đường Đường Đền Lừ, Phường Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Quận Hoàng Mai, Hà Nội
6,95 tỷ
37 m2