Thông tin mô tả
Tương lai tăng giá bất chấp giữ tiền đỉnh trung tâm hoàng mai
- Vị trí phố vip
- Khu vực nhiều
Thiết kế: Nhà cũ xác định bán đất tặng nhà.
Tổng hiện tại: 9 phòng.
Kết nối trực tiếp
Giá: 23,5 Tỷ
Diện tích: 119 m2
Giá/m2: 197,48 Triệu/m2
934022
Mua bán
- Vị trí phố vip
- Khu vực nhiều
Thiết kế: Nhà cũ xác định bán đất tặng nhà.
Tổng hiện tại: 9 phòng.
Kết nối trực tiếp
Liên Nguyễn
Đường Trịnh Đình Cửu, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
5,35 tỷ
70 m2
Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
8,7 tỷ
38 m2
Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
9,98 tỷ
38 m2
Đường Đường Minh Khai, Phường Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Quận Hoàng Mai, Hà Nội
6,43 tỷ
28 m2