Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.697 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Bán shophouses 85 m2, giá 7,3 tỷ tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang

      7.3 tỷ 85 m2 85,89 triệu/m2
      Chính chủ bán đất ngay KĐT mới phía Nam, P. Tân Tiến, TP Bắc Giang. DT 85 mét vuông, MT 5m, phía sau khe thoáng 2m. Mặt đường chính trước nhà 13m, vỉa...
      Xã Tân Tiến, Thành phố Bắc Giang, Bắc Giang

      Bán căn 33 m2, giá 3,05 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Lộc Thọ - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.05 tỷ 33 m2 92,43 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư PANORAMA NHA TRANG – VIEW TRỰC BIỂN- Mã căn: B tầng 36, Nha Trang, đc số 02 Nguyễn Thị Minh Khai, P. Nha trang- DT: 32.9 mét ...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 98,9000015258789 m2 tại Quận 2, giá 36,8 tỷ

      36.8 tỷ 98,91 m2 372,1 triệu/m2
      Bán căn nhà phố nằm ngay Đường Số 9 – trung tâm Thảo Điền, vị trí cực kỳ đắc địa khi kế bên Vincom Mega Mall, đối diện tuyến Metro 1, bao quanh là các toà...
      Đường Số 9, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 40 m2 tại Phường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 6,99 tỷ

      6.99 tỷ 40 m2 174,75 triệu/m2
      6.99 tỉ – Thanh Xuân, oto đỗ cửa, ngõ thôngPhân lô đẹpoto đỗ cửangõ tương đối rộng, thông thoángỞ ngay, tiện đủ đườngbìa đỏ nở hậuLH Mr. Phong 093...
      Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự 309 m2, giá 280 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - 22 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      280 tỷ 309 m2 906,15 triệu/m2
      Bán căn biệt thự vin Central Park – Bình Thạnh | chuẩn sống compound đẳng cấp📍 Nằm trong khu căn biệt thự khép kín vin Central Park – KĐT ven sông bậc...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 48 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Suối Hoa - Bắc Ninh - Bắc Ninh

      4.8 tỷ 48 m2 100 triệu/m2
      anh tay sở hữu chung cư tại vin Bắc Ninh, Đường Lý Thái Tổ, P. Kinh Bắc, Bắc Ninh (TP Bắc Ninh, Bắc Ninh cũ) với DT 48 m2 và giá 4,8 tỉ VND. căn hộ chung...
      KM 1+200 Đường Trần Hưng Đạo, Phường Suối Hoa, Thành phố Bắc Ninh, Tỉnh Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 65 m2 tại Đường Bùi Văn Ba - Quận 7, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 65 m2 121,54 triệu/m2
      📍 Nhà hẻm 98 Bùi Văn Ba – vị trí đẹp, dễ khai thác• DT: 4.1 x 16m – vuông vắn như tờ A4• DT sàn: 160m²• Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, mái đúc• Gồm: 4 PN – 4...
      Đường Bùi Văn Ba, Phú Thuận

      Sở hữu nhà riêng 50 m2 tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Láng Thượng - Đống Đa - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 50 m2
      Thông tin: DT: 50 m x 4 tầng, kiên cố, chắc chắn. Ngõ 54 Nguyễn Chí Thanh. chính chủ thiện chí bán, có thỏa thuận.Ví trí: cách mặt đường Nguyễn Chí...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Thượng, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà 88 m2 tại Đường Đinh Công Tráng - Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 34 tỷ

      34 tỷ 88 m2 386,37 triệu/m2
      Bán nhà Đinh Công Tráng – P. Tân Định, Q. 1 | trục KD sầm uất – sát Hai Bà Trưng📍 Vị trí đắc địa, ngay khu Tân Định – trung tâm Q. 1, liên kế Hai Bà...
      Đường Đinh Công Tráng, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 47 m2 tại Phố Nguyễn Xí - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 47 m2 189,37 triệu/m2
      💥Bán Nhà hẻm xe hơi tránh nhau Nguyễn Xí P13 Bình Thạnh💥💫Ngang 4m dài 11,71m, CN 47m2💫Kết cấu:  Trệt Lửng 2 Lầu ST, 5 phòng ngủ,6WC💫Nhà...
      Phố Nguyễn Xí, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán đất 90 m2 tại Xã Tiên Lục - Lạng Giang - Bắc Giang, giá 2 tỷ

      2 tỷ 90 m2 22,23 triệu/m2
      Đất dự án hạ tầng đồng bộ, nhiều tiện ích như trung tâm thương mại, công viên, cây xanh, trường mẫu giáo.- DT 90 mét vuông.- MT 5m.- Đường 15m.-...
      Đường Tỉnh lộ 295, Xã Tiên Lục, Huyện Lạng Giang, Bắc Giang

      Cần bán căn hộ chung cư 30 m2, giá 1,35 tỷ tại Huyện Việt Yên - Bắc Giang

      1.35 tỷ 30 m2 45 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu căn hộ tại Vega Homes, P. Nếnh, Bắc Ninh (Huyện Việt Yên, Bắc Giang cũ) với những đặc điểm nổi bật sau:+ DT: 30m2+ giá: chỉ tử 1,35 tỉ+...
      Huyện Việt Yên, Bắc Giang

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 188 m2 tại Đường Lê Hữu Kiều - Bình Trưng Tây - Quận 2, giá 60 tỷ

      60 tỷ 188 m2 319,15 triệu/m2
      Bán nhà phố Lê Hữu Kiều, P. Bình Trưng Tây, TP Thủ Đức – góc 2 MT nhìn sông Giồng Ông Tố📍 Vị trí đắc địa trên Lê Hữu Kiều, góc hai MT hiếm, nhìn thẳng ra...
      Đường Lê Hữu Kiều, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất dự án 168,5 m2 tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 42,1 tỷ

      42.1 tỷ 168,5 m2 249,86 triệu/m2
      Bán đất đường Song Hành – An Phú, TP. Thủ Đức | vị trí đẹp – khai thác đa năng📍 Nằm trên trục Song Hành – tuyến đường kết nối Xa Lộ TP Hà Nội và khu Thảo...
      Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 28 m2 tại Phố Hồng Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 28 m2 232,15 triệu/m2
      - ngôi nhà Phố Hồng Mai vô cùng sầm uất, trung tâm của Q. Hai Bà Trưng, ngõ thông rộng, ôtô đỗ gần, MT rộng View trường học thoáng sáng vĩnh viễn, con cái...
      Phố Hồng Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 310 m2, giá 40 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Phú Quốc - Kiên Giang

      40 tỷ 310 m2 129,04 triệu/m2
      Nếu anh chị đang tìm kiếm 1 căn hộ biển để nghỉ dưỡng, cho thuê hoặc để giữ tiền, tăng trưởng 7-20 phần trăm, thì đây là cơ hội của anh chị.chung ...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Thị trấn An Thới, Huyện Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 40 m2 tại Đường Võng Thị - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 40 m2 168,75 triệu/m2
      • diện tích xây dựng: 40 mét vuông x 1 tầng• Giá: 6.75 tỉ (Có Gia Lộc)🍁 Hình ảnh nhà  thực tếbìa đỏ Nhà Chính Chủhotline: Mr Trung – Nhà...
      Đường Võng Thị, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề 126 m2, giá 19,64 tỷ tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa

      19.64 tỷ 126 m2 155,88 triệu/m2
      ngôi nhà phố 3 TẦNG LÔ GÓC D560 2 MT ĐẮC ĐỊA TẠI CHARMORA CITY | TIỀM NĂNG KD & ĐẦU TƯ VƯỢT TRỘI- giá: 18,862 tỉ- Vay NH miễn ân hạn nợ gốc 24 tháng:...
      Đường Vành Đai 2, Xã Vĩnh Thái, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!