Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 800 triệu đến 1 tỷ năm 2026

      Có 11.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 800 triệu đến 1 tỷ

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Green Bay Garden, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 960 triệu

      960 triệu 50 m2 19,2 triệu/m2
      Cần bán căn 1 phòng ngủ toà A căn hộ chung cư Green Bay Garden- căn hộ chung cư nội thất đầy đủ.- Tiện ích đầy đủ, căn hộ chung cư văn...
      Dự án Green Bay Garden, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1 tỷ tại Phố Vũ Tông Phan - Thanh Xuân - Hà Nội

      1 tỷ 50 m2 20 triệu/m2
      căn hộ mi ni chỉ với 1 tỉ 50m2 2  phòng ngủ 1 khách, 1 bếp, 1 vs tại Vũ Tông Phan.- Do nhu cầu chuyển đổi cần bán ngay nhà ở thoáng, lô góc tại tầng...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Thanh Tuyền Hơn 1 năm trước

      Cần bán chung cư Chung cư Thái An Apartment, 1 phòng ngủ, 44 m2, giá 1 tỷ tại Quận 12

      1 tỷ 44 m2 22,73 triệu/m2
      Cần bán chung cư Thái An, P. Đông Hưng Thuận, Q. 12. DT: 44 mét vuông, tầng cao view trường chinh, thoáng mát. Tiện ích: Hồ bơi, công viên, trường...
      Dự án Thái An Apartment, Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Vinhomes Ocean Park , 31 m2, hướng Tây - Nam, giá 1 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      1 tỷ 31 m2 32,26 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn gấp studio phân khu Zenpark (Ruby) khu đô thị vin Ocean Park giá rẻ chỉ 1 tỉ, DT 31 m nội thất đầy đủ (thiếu TV), logia hướng ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
      O
      Phạm Thị Minh Huệ Ocp2 Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn Khu đô thị mới Đại Thanh, 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 990 tr tại Thanh Trì - Hà Nội

      990 triệu 50 m2 19,8 triệu/m2
      - Gần viện 103, viện Bỏng Quốc Gia, BV K đang thi công... - Cách KĐT mới Xa la 1 kilomet, gần KĐT Cầu Bưu nên đc thừa hưởng các tiện ích từ các dự án...
      Dự án Chung cư Đại Thanh, Đường Phan Trọng Tuệ, Xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 35 m2, giá 980 triệu tại Đường Tân Ấp - Ba Đình - Hà Nội

      980 triệu 35 m2 28 triệu/m2
      Bán chung cư 2 ngủ, 1 khách, 1VS. Vị trí trung tâm, thuận tiện giao thông. Phù hợp GĐ ít người. L/H: 0966 011 ***
      Đường Tân Ấp, Phường Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Khu đô thị Đặng Xá 1, 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 830 triệu tại Gia Lâm - Hà Nội

      830 triệu 48 m2 17,3 triệu/m2
      bán ngay căn CC Đặng Xá - Gia Lâm. căn hộ góc 48m2 khu D giá chỉ 830tr.- Thiết kế 1 ngủ + 1. căn hộ góc thoáng phòng nào cũng có cửa sổ.- chung cư nằm...
      Dự án Đặng Xá 1, Xã Đặng Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 33 m2, giá 1 tỷ tại Xã Hạ Long - Vân Đồn - Quảng Ninh

      1 tỷ 33 m2 30,31 triệu/m2
      Tổng quan dự án.chủ đầu tư: Công ty CP Everland Vân Đồn.Tên dự án: Dự án tổ hợp du lịch, nghỉ dưỡng và giải trí Crystal Holidays Habour Vân Đồn.Vị trí: Lô...
      Dự án Khu đô thị Ao Tiên Vân Đồn, Xã Hạ Long, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Bán căn 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 875 triệu tại Phố Phố Nối - Nhân Hòa - Mỹ Hào - Hưng Yên

      875 triệu 48 m2 18,23 triệu/m2
      Nằm ở trung tâm các khu vui chơi, mua sắm, BV và trường học.Dt căn 48m2.hotline 0904 075 ***
      Dự án Khu đô thị Lạc Hồng Phúc, Phố Phố Nối, Phường Nhân Hòa, Mỹ Hào, Hưng Yên

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 950 tr tại Phố Doãn Kế Thiện - Cầu Giấy - Hà Nội

      950 triệu 45 m2 21,12 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay chung cư mini tại Cầu Giấy - chi tiết: 0983 169 ***.Do chuyển công tác em cần bán lại chung cư mini tại Cầu Giấy.Bảo vệ 24/7.điện, ...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 800 tr tại Đường Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      800 triệu 35 m2 22,86 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư ccmn Xuân La - Xuân Đỉnh - Võ Chí Công, Q. Tây HồTRỰC TIẾP chủ đầu tư Gần các trục chính như Hồ Tây, Hoàng Minh Thảo, Lạc Long...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 900 tr tại Đường Võ Thị Sáu - Nha Trang - Khánh Hòa

      900 triệu 51 m2 17,65 triệu/m2
      - Bán căn hộ chung cư An Bình, P. Vĩnh Nguyên. Cách chợ Bình Tân 300m, cách biển 500m, gần các trường học, khu vực an ninh...- DT 50,6m2, có bìa đỏ vĩnh...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 860 tr tại Hoàng Mai - Hà Nội

      860 triệu 45 m2 19,12 triệu/m2
      * Thông tin dự án:DT 33m2 + sân siêu rộng 12m2, thiết kế 1 phòng ngủ, 1 vệ sinh.giá 860 tr.Ngay trên đường Giải Phóng gần đại học xây dựng, đại học...
      Đường Giải Phóng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 990 tr tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      990 triệu 55 m2 18 triệu/m2
      Bán trực tiếp căn hộ mini Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.L/H trực tiếp Tuấn CĐT xây dựng để mua nhà giá gốc 0973 609 ***.KH mua căn hộ chung ...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Vinhomes Ocean Park , 1 phòng ngủ, 31 m2, giá 920 tr tại Gia Lâm

      920 triệu 31 m2 29,68 triệu/m2
      * Chính chủ gửi bán các căn hộ chung cư tại vin Ocean Park với giá cụ thể như sau:- Căn 31.2  mét vuông (Studio) giá 920 tr (giá gốc 1 tỉ).- Căn...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 860 tr tại Phố Thái Hà - Đống Đa - Hà Nội

      860 triệu 55 m2 15,64 triệu/m2
      CĐT chào bán căn hộ H1 Thái Hà, Trung Liệt, Đống Đa.* Vị trí vàng.+ Tòa nhà có vị trí vàng vô cùng đắc địa, không gian sống vô cùng thoáng mát và trong...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Tự, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề 200 m2, giá 850 triệu tại Xã Tân Lạc - Bảo Lâm - Lâm Đồng

      850 triệu 200 m2 4,25 triệu/m2
      🏡 Tân Lạc Villas - Trung Tâm Bảo Lộc🔰 Giá F0 chỉ 800Tr/ Nền - Full Thổ Cư🌈 Đón đầu cao tốc Tân Phú - Bảo Lộc ⭐️ pháp lí : SHR🔥Cam kết giá siêu mềm...
      Xã Tân Lạc, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 920 tr tại Đường Thịnh Quang - Đống Đa - Hà Nội

      920 triệu 50 m2 18,4 triệu/m2
      Gia đình đang có việc cần tiền gấp nên bán chung cư CCMN Phố Thịnh Quang, Đống Đa, thành phố Hà Nội. Nhà nội thất đầy đủ, giá thương lượng.- DT:...
      Đường Thịnh Quang, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 800 triệu - 1 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 800 triệu - 1 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 800 triệu - 1 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 800 triệu - 1 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.