Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 800 triệu đến 1 tỷ năm 2026

      Có 11.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 800 triệu đến 1 tỷ

      Cần bán ngay căn hộ Khu đô thị mới Đại Thanh, 2 phòng ngủ, 47 m2, giá 999 tr tại Thanh Trì

      999 triệu 47 m2 21,26 triệu/m2
      Gia đình có căn 47 mét vuông - căn đc biết là có thiết kế đẹp và rộng rãi nhất khu này.Nhà vào nhìn là thấy thoáng đãng, không gian rất rộng. Nhà đã...
      Dự án Chung cư Đại Thanh, Đường Phan Trọng Tuệ, Xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh căn Vinhomes Ocean Park , 1 phòng ngủ, 32 m2, giá 860 triệu tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      860 triệu 32 m2 26,88 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư :- Tổng DT : 32m2- Thiết kế bao gồm PN,  nhà vệ sinh, phòng khách, bếp, lô gia.- Nội thất : Ban giao nguyên bản CĐT với...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 850 tr tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      850 triệu 30 m2 28,34 triệu/m2
      Tôi cần chuyển nhượng căn căn hộ chung cư mini ở gần đường Hoàng Hoa Thám, Q. Tân Bình, DT 30 mét vuông, giá 855 tr (không thỏa thuận), có nội...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất 80 m2, mặt tiền 20m tại Huyện Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1 tỷ

      1 tỷ 80 m2 12,5 triệu/m2
      GIÁ : 1 tỉ/nền ( giá 100 phần trăm đã bao gồm các loại thuế ) Vị trí : Quần thể nằm ở xã Tân Phú Trung đến thị trấn Củ Chi Tổng DT 6100 ha bao gồm...
      Dự án Vincity Củ Chi, Huyện Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán mảnh đất 172 m2, mặt tiền 5m tại Phước Hiệp - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 980 triệu

      980 triệu 172 m2 5,7 triệu/m2
      Chú tôi nợ NH cần bán miếng đất ngay UB xã Phước Hiệp Củ Chi, MT đường Ba Sa cách BV đa khoa Củ Chi 2 kilomet. Xung quanh cư dân đông đúc, tiện ích...
      Đường Ba Sa, Xã Phước Hiệp, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất tại Đường Thạnh Xuân 52 - Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 950 tr

      950 triệu 0 m2
      Bán đất nông nghiệp, quy hoạch đất ở đô thị mới, không vướng quy hoạch tại đường Thạnh Xuân 52, Q. 12. DT sổ 75.8 mét vuông, DT thực tế 84 mét ...
      Đường Thạnh Xuân 52, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 280 m2 tại Xã An Phú - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 850 triệu

      850 triệu 280 m2 3,04 triệu/m2
      Đất vườn(chưa thổ cư) An Phú, 1 sẹc TL15 giá 850 tr, QH KDC 10x28 mét vuông, đường oto, gần KDC. DT 10X28m.
      Xã An Phú, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 279 m2 tại Huyện Phú Giáo - Bình Dương, giá 850 triệu

      850 triệu 279 m2 3,05 triệu/m2
      cần tiền xây nhà nên tôi cần bán lại miếng đất tại Thị trấn Phước Vĩnh, Phú Giáo, Bình DươngDT : 279 mét vuông ( có 80 mét vuông thổ cư)đất vị...
      Thị trấn Phước Vĩnh, Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất 182 m2, mặt tiền 5m tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 880 triệu

      880 triệu 182 m2 4,84 triệu/m2
      Bán lô đất giá rẻ tại xã Gia Minh, Thủy Nguyên, Hải Phòng.DT: Hơn 180 mét vuông.Ngang 5m.Giá chỉ 880tr.lô đất nằm trên trục đường thôn rộng 6m.Thông...
      Xã Gia Minh, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng mặt tiền 4m tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 860 triệu

      860 triệu 0 m2
      Duy nhất 1 lô tại TĐC Gia Minh, sát đường liên xã, cạnh trường học, chỉ 8xx tr, Thủy Nguyên, Hải Phòng. DT: 80,1m2 ngang 4,5m.Hướng: ĐB.Đường rộng 9m cả vỉa...
      Xã Gia Minh, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 805 triệu tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình - Hà Nội

      805 triệu 58 m2 13,88 triệu/m2
      CĐT căn hộ bán trực tiếp chung cư E1 Văn Cao - Đội Cấn - Ba Đình.call ngay Hưng CĐT: 0982 882 ***Tòa nhà xây mới - nhận nhà luôn. Giá rẻ - oto đỗ...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 890 triệu tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      890 triệu 50 m2 17,8 triệu/m2
      Nếu gia đình bạn đang cần căn hộ chung cư nhỏ xinh mà muốn trên phố vừa tiện đi làm, an ninh tốt , dân trí cao căn hộ MINI ĐỘI CẤN - LỰA CHỌN HOÀN...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 920 tr tại Phố Thái Hà - Đống Đa - Hà Nội

      920 triệu 50 m2 18,4 triệu/m2
      chào bán tòa hoa hậu Q. Đống Đa Thái Hà oto vào tận cửa Cách mặt đường Thái Hà chỉ 60m Thiết kế 2,3 ngủ (50m - 65m) giá chỉ nhỉnh 1 tỉ/căn - nội thất đầy...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 960 tr tại Đường Quan Hoa - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội

      960 triệu 50 m2 19,2 triệu/m2
      Cần nhượng lại căn căn hộ mini Quan Hoa_Cầu Giấy Full đồ giá 960tr cực thoáng sángcall ngay chính chủ: 0969 927 *** xem nhà free!- Nằm ngay đường quan...
      Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 890 triệu tại Phố Thái Hà - Đống Đa - Hà Nội

      890 triệu 50 m2 17,8 triệu/m2
      * Toà căn hộ cực thoáng, cực sáng, ngõ đẹp, giá cực rẻ khu vực Thái Hà, Thái Thịnh!liên lạc CĐT : 0332 299 *** để nhận bảng giá chính xác nhất!DT:...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 890 tr tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      890 triệu 56 m2 15,9 triệu/m2
      Hiện tại tòa nhà đã bàn giao và đi vào sử dụngDT đa dạng: 35m2 60m2Thiết kế 1- 2 ngủ, 1  toiletGái từ 680tr 980tr 1,3 tỉCK cao: 30 - 60tr/căn Vị...
      Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Khu nhà ở HQC Phú Tài, 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 800 triệu

      800 triệu 50 m2 16 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN chung cư HQC PHÚ TÀI ĐƯỜNG NGUYỄN HỘI TP PHAN THIẾT BÌNH THUẬNDo không còn nhu cầu sử dụng nữa nên mình cần bán lại chung cư tại căn hộ...
      Dự án HQC Phú Tài, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 870 triệu tại Đường Phan Bội Châu - Vinh - Nghệ An

      870 triệu 52 m2 16,74 triệu/m2
      Căn 2 PN, 2 vệ sinh - Giá chỉ 870 tr. Tại 389 Dream Home.- Giá chỉ 870 tr.- Căn mặt trước, tầng đẹp, view đẹp.- Thiết kế: 2 PN, 2 vệ sinh, 2 logia với nội...
      Dự án Chung cư 389 Dream Home, Đường Phan Bội Châu, Phường Quán Bàu, Vinh, Nghệ An

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 800 triệu - 1 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 800 triệu - 1 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 800 triệu - 1 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá