Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 800 triệu đến 1 tỷ năm 2026

      Có 11.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 800 triệu đến 1 tỷ

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 990 tr tại Đường Phan Trọng Tuệ - Thanh Trì - Hà Nội

      990 triệu 55 m2 18 triệu/m2
      BÁN căn hộ ĐẠI THANH THANH TRI 990 tr ĐT 0903 238 *** căn hộ chung cư ở KĐT Đại Thanh Thanh trì trên đường Phan trong Tuệ...
      Đường Phan Trọng Tuệ, Xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 57 m2, giá 950 tr tại Biên Hòa - Đồng Nai

      950 triệu 57 m2 16,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn căn hộ chung cư Hóa An.Nhà sổ riêng, kèm hợp đồng đang cho thuê ổn định 4.5 tr/ tháng.- Khu căn hộ chung cư thang bộ 5 tầng kế...
      Đường Quốc lộ 1K, Phường Hóa An, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 900 triệu tại Đường Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương

      900 triệu 35 m2 25,72 triệu/m2
      - Vị trí: Tọa lạc ngay Thuận Giao 25 - giữa tuyến đường QL 13 và Mỹ Phước Tân Vạn, dễ dàng di chuyển về trung tâm TP.HCM và các vùng lân cận.- Đối diện...
      Dự án Legacy Prime, Đường Thuận Giao 25, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp chung cư Khu đô thị mới Đại Thanh, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1 tỷ tại Huyện Thanh Trì

      1 tỷ 45 m2 22,23 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán căn hộ góc tòa CT8A. Do không có nhu cầu sử dụng đến nữa cần bán ngay *** THÔNG TIN CỤ THỂ căn hộ chung cư: . DT : 45.5 m²....
      Dự án Khu đô thị mới Đại Thanh, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 990 triệu tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      990 triệu 52 m2 19,04 triệu/m2
      1.Vị trí. Cách Hồ Tây 500m, gần đường lớn Võ Chí Công, Xuân La, gần khu Ngoại Giao Đoàn, giao thông thuận tiện , khu vực KD sầm uất, dân trí cao.2.Quy Mô...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Samsora Riverside, 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 930 triệu tại Dĩ An

      930 triệu 46 m2 20,22 triệu/m2
      bán ngay căn 46 mét vuông Samsora giá 930tr.Căn 49 mét vuông giá 1,030 tỉ.chung cư có SHR, cho vay.Loại 46 mét vuông vay tối đa...
      Dự án Samsora Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Bình Thắng, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 960 triệu tại Xã An Thạnh - Bến Lức - Long An

      960 triệu 51 m2 18,83 triệu/m2
      Bán căn ehome southgate giá mềm nhất thị trường.- 51m2 (1 phòng ngủ + và 1 nhà vệ sinh).- Đông Nam.- View nội khu cực đẹp.- Giá hợp đồng:...
      Dự án Ehome Southgate, Đường ĐT 830, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An
      A
      Nguyễn Ngọc Hoàng Anh Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Lotus Apartment Thủ Đức (Sen Hồng), 1 phòng ngủ, giá 1 tỷ

      1 tỷ 37 m2 27,03 triệu/m2
      căn hộ Sen Hồng - TP Dĩ An, giáp TP Thủ Đức, đoạn QL 1A đối diện cổng chào khu công nghiệp Sóng Thần.- Khuôn viên tiện ích bên dưới đầy đủ, rộng và...
      Dự án Lotus Apartment, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh căn Khu đô thị mới Đại Thanh, 2 phòng ngủ, 47 m2, giá 999 tr tại Thanh Trì - Hà Nội

      999 triệu 47 m2 21,26 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán căn hộ chung cư 1 ngủ tòa CT10 Đại Thanh:* Thông tin chi tiết căn hộ chung cư *.căn hộ chung cư thuộc tầng trung tòa CT10A...
      Dự án Đại Thanh, Xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 31 m2, giá 1 tỷ tại Bắc Giang - Bắc Giang

      1 tỷ 31 m2 32,26 triệu/m2
      Tên dự án: vin Sky Park Bắc Giang - Toà tháp căn hộ chung cư biểu tượng mới của TP Bắc Giang.Số lượng: 565 căn hộ chung cư: Studio/ 1 phòng ngủ...
      Dự án Vinhomes Sky Park, Đường Ngô Gia Tự, Phường Trần Phú, Bắc Giang, Bắc Giang

      Sở hữu nhà chung cư 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 930 triệu tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội

      930 triệu 46 m2 20,22 triệu/m2
      Cần bán căn căn hộ 1 phòng, mới tinh nội thất đầy đủ, sẵn sổ hồng riêng tại Phenika Hòa Lạc gần trường FPT.DT: 46m2.Sẵn sổ hồng riêng TP Hà Nội,...
      Dự án Phenikaa Hòa Lạc, Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị mới Đại Thanh, 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 1 tỷ tại Thanh Trì

      1 tỷ 46 m2 21,74 triệu/m2
      Nhà mình có căn 1 ngủ để không, nội thất tỉ mỉ các bạn cứ yên tâm về chất lượng, nhà mình thoáng, tầng đẹp, view đẹp. Dưới đây là thông tin chung cư nhà...
      Dự án Đại Thanh, Xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị mới Đại Thanh, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 990 tr tại Thanh Trì

      990 triệu 56 m2 17,68 triệu/m2
      Thông tin chung cư:+ Thiết kế: 2 PN, 2 vệ sinh.+ Hướng cửa: hướng Tây Bắc, logia: hướng Đông Nam.+ Nội thất: nội thất đầy đủ gắn tường, điều hoà, tủ...
      Dự án Đại Thanh, Xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán căn Khu đô thị mới Đại Thanh, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      1 tỷ 45 m2 22,23 triệu/m2
      Vợ chồng em có nhu cầu bán lại căn hộ góc 45m2 có bìa đỏ chính chủ tòa nhà CT8 KĐT Đại Thanh.- DT : 45 m2 - bìa đỏ chính chủ- Hướng cửa : hướng Tây ...
      Dự án Đại Thanh, Xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư HH3 Linh Đàm, 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 920 triệu tại Hoàng Mai

      920 triệu 46 m2 20 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 1 PN căn hộ HH Linh Đàm nhà có nội thất giá 920 tr.- Hướng cửa hướng Đông Nam.- Nhà có sàn gỗ, tủ bếp, giường ngủ...
      Dự án HH3 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 930 triệu tại Đống Đa - Hà Nội

      930 triệu 52 m2 17,89 triệu/m2
      chào bán căn hộ chung cư mini Đông Tác Đống Đa 1 phòng ngủ - 2 phòng ngủ giá chỉ từ 680 tr cực thoáng sáng!contact trực tiếp CĐT: 0332 299...
      Đường Đông Tác, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 800 tr tại Đường Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      800 triệu 35 m2 22,86 triệu/m2
      Trực tiếp CĐT xây dựng & chào bán chung cư mini ngõ 77 Xuân La, Q. Tây Hồcall ngay: 0932 393 *** - căn hộ chung cư 1 phòng ngủ (Dt...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu đô thị mới Đại Thanh, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 990 triệu

      990 triệu 56 m2 17,68 triệu/m2
      Thông tin chung cư như sau:Tòa CT10. khu đô thị. Đại Thanh. Thanh Trì.DT: 56m.Hướng cửa: Tây Băc, logia hướng Đông Nam.Thiết kế chung cư: 2 PN, 2 vệ...
      Dự án Chung cư Đại Thanh, Đường Phan Trọng Tuệ, Xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 800 triệu - 1 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 800 triệu - 1 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 800 triệu - 1 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 800 triệu - 1 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.