Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.769 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán ngay căn hộ 71.1999969482422 m2, giá 9.9 tỷ tại Đường Bạch Đằng - Hải Châu - Đà Nẵng

      9.9 tỷ 71,2 m2 139,05 triệu/m2
      Vị trí : tầng 20DT: 71,2  mét vuôngDT thông thuỷ: 66,9  mét vuônglogia hướng NamTầm view: sông Hàn,cầu Trần Thị Lý, Asia ParkCách phố đi bộ đúng...
      Đường Bạch Đằng, phường Bình Thuận, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng

      Cần bán căn chung cư 72 m2, giá 7.3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.3 tỷ 72 m2 101,38 triệu/m2
      Đừng bỏ lỡ. Căn 2 phòng ngủ giá mềm nhất dự án Eaton Park.- Tháp A5, DT 72m2.- Nằm ngay góc, riêng tư.- giá cực tốt: 7,299 tỉ đã trừ CK 9 phần ...
      Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 48 m2 tại Đường Đông Tác - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 7.8 tỷ

      7.8 tỷ 48 m2 162,5 triệu/m2
      oto dừng trách cách 5m, ngõ thông siêu nông dân siêu cao;,💥Nhà vị trí siêu đẹp, ngõ nông, nhà xây chắc chắn;,T1 : Khách + VS - Để Xe ,,T2: 1  phòng ...
      Đường Đông Tác, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 50 m2 tại Phố Chính Kinh - Thanh Xuân Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 50 m2 160 triệu/m2
      + B.á.n căn nhà phố Chính Kinh, Q. Thanh Xuân – dân trí cao+ Gần Royal City, vài bước ra oto+ 50m² x 5 Tầng MT 5m+ S.ổ đ.ỏ chính chủ+ Giá 8 tỉ (Có thỏa ...
      Phố Chính Kinh, Phường Thanh Xuân Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà shr 42 m2 tại Đường Phan Đình Giót - Phương Liệt - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 8.55 tỷ

      8.56 tỷ 42 m2 203,58 triệu/m2
      - Vị trí nhà thuộc TT Thanh Xuân- Phố Phan  Đình Giót – Phương Liệt. Nhà  mới kính khôngng, ngõ thông rộng hơn 3 mét. Xây mới 5  tầng. Thang...
      Đường Phan Đình Giót, Phường Phương Liệt, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 88 m2 tại Đường Thạnh Mỹ Lợi - Thạnh Mỹ Lợi - 2, giá 7.2 tỷ

      7.2 tỷ 88 m2 81,82 triệu/m2
      + Vị trí: hẻm ô tô vào nhà Sát MT, gần ủy ban nhân dân Thủ Đức, tiện về trung tâm Q. 1 + Kết cấu: đầy đủ công năng gồm 4 PN, bếp, phòng khách, sân...
      Đường Thạnh Mỹ Lợi, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 37 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Kim Ngưu - Hai Bà Trưng, giá 7.86 tỷ

      7.86 tỷ 37 m2 212,44 triệu/m2
      - NHÀ MỚI TINH- 5 TẦNG ĐẦY ĐỦ CÔNG NĂNG - an sinh xã hội ĐỈNH GẦN PHỐ– LÔ GÓC - Ở SƯỚNG- VÍ TRÍ THUẬN TIÊN, KIM NGƯU – LÒ ĐÚC- TRẦN KHÁT CHÂN- bìa ...
      Đường Kim Ngưu, Phường Thanh Lương, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 225 m2, giá 7.8 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - Bến Lức - Long An

      7.8 tỷ 225 m2 34,67 triệu/m2
      🔥Cập nhật chính sách ưu đãi cực hot dành cho 42 căn biệt thự đơn lập 𝐖𝐚𝐭𝐞𝐫𝐩𝐨𝐢𝐧𝐭 𝐍𝐚𝐦 𝐋𝐨𝐧𝐠🔥🎯căn biệt thự đơn lập có sân vườn đã xây...
      Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Huyện Bến Lức, Tỉnh Long An

      Chuyển nhượng căn liền kề 50 m2, giá 8.6 tỷ tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      8.6 tỷ 50 m2 172 triệu/m2
      - Nhà chủ xây tâm huyết, nội thất đẹp. Nhà thiết kế chuẩn công năng sử dụng và hiện đại khách mua về chỉ việc xách va li về ở luôn.- Nhà...
      Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 57 m2 tại Đường Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân, giá 7 tỷ

      7 tỷ 57 m2 122,81 triệu/m2
      Nhà đẹp Phố Vũ Trọng Phụng - 3 bước ra oto - 57m² x 4 Tầng - MT 4m - chỉ 7.25 tỉ - Nhà cách mặt phố Vũ Trọng Phụng, chợ Thuốc Hapulico chỉ vài bước...
      Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 91.0999984741211 m2, giá 8 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      8 tỷ 91,1 m2 87,82 triệu/m2
      DT 91.1 mét vuông thông thủy.Tầng 8.Giá gốc: 9.532 tỉ.CSBH tháng 5/2024.- Tặng thêm ưu đãi 1 phần trăm CK cho KH đặt chổ.- TT tiến độ 20 tháng...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố shophouse 108 m2, giá 8 tỷ tại Đường Độc Lập - Tuy Hòa - Phú Yên

      8 tỷ 108 m2 74,08 triệu/m2
      “CHÌA KHÓA" SINH LỜI THẢNH THƠI CHO NĐTKhông cần mất nhiều thời gian và công sức, nhà phố thương mại L’Aurora Phu Yen là khoản đầu tư sinh lời bền vững,...
      Đường Độc Lập, Xã Bình Kiến, Xã Hoà Kiến, Thành phố Tuy Hòa, Phú Yên

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 45 m2 tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 8.9 tỷ

      8.9 tỷ 45 m2 197,78 triệu/m2
      cực hiếm, SIÊU HOT, XEM MUỐN MUA LUÔN+ Nhà chủ xây cực tâm huyết, tặng lại toàn bộ nội thất đẹp lung linh, xách va li đến ở luôn+ Nhà lô góc, có sân để xe...
      Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường 27 - Gò Vấp, giá 7,38 tỷ

      7.38 tỷ 50 m2 147,6 triệu/m2
      nhà phố - TIỆN KD - TT P6 GÒ VẤPCHỈ HƠN 7T XÍU....HIẾM TRONG TẦM GIÁ- Vị trí: Lê Đức Thọ P6 Gò Vấp, Cách Công Viên Văn Hoá chỉ 300m- DT: 50 mét vuông...
      Đường 27, Phường 6, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Trường Chinh - 14 - Tân Bình, giá 7.3 tỷ

      7.3 tỷ 60 m2 121,67 triệu/m2
      -Nhà nở hậu, HXT đường Trường Chinh, P. 14, Q. Tân Bình.-DT: 4.1m x 16m, 60  mét vuông. Sổ nở hậu cực đẹp. Không quy hoạch lộ giới.-Kết cấu: 1 trệt 1...
      Đường Trường Chinh, Phường 14, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 41 m2 tại Phố Nhân Hòa - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 41 m2 170,74 triệu/m2
      Bán Duy Nhất Căn Đầu Phố Nhân Hòa, Đầu Ngõ 1, Đầu Hẻm oto Tránh 20M Tặng đầy đủ nội thất Nhập Khẩu, Nhà vừa xây 44m² *MT4M*7,5Tỷ-Vài bước chân ra chợ...
      Phố Nhân Hòa, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 72 m2 tại Đường Bùi Quang Là - 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 72 m2 97,23 triệu/m2
      Bán nhà 25/xx Bùi Quang Là, P. 12, Q. Gò Vấp, TPHồ Chí Minh, nhà mái bằng, DT 6x12, có sân đc sử dụng trước nhà rộng 6x6, gần trường cấp 1 Tân Sơn,...
      Đường Bùi Quang Là, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 69 m2, hướng Tây tại Đường Liên Tỉnh 5 - 5 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 69 m2 115,95 triệu/m2
      -- Nhà khá mới có thể vào ở ngay. - Nhà ngay KDC ổn định gần chợ Nhị Thiên Đường. - Vị trí nhà hiện hữu ngay hẻm cụt, an...
      Đường Liên Tỉnh 5, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.