Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.769 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 120 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 8.2 tỷ

      8.2 tỷ 120 m2 68,34 triệu/m2
      Định cư nên cần bán nhanh ngôi nhà MT khu dân cư Phú Lợi P. 7 Q. 8 nội thất đầy đủ. mua nhanh bớt mạnh nhanh gọn lẹ và tặng nội thất cho khách thiện...
      Đường Phạm Thế Hiển, 7

      Sở hữu ngay chung cư 200 m2, giá 8.9 tỷ tại Đường Phạm Văn Nghị - Tân Phong - 7 - TP Hồ Chí Minh

      8.9 tỷ 200 m2 44,5 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Penthouse Sky Garden 3 - Phú Mỹ Hưng Q. 7 TPThành phố Hồ Chí Minh.- SHR, sở hữu lâu dài.- DT: 200m.- 3 PN, 4 WCs.- Nhà...
      Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 42 m2 tại Đường Đào Tấn - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 42 m2 214,29 triệu/m2
      NHANH CHÂN THÌ CÒN-CHẬM CHÂN LÀ HẾT!+nhà mặt tiền trung tâm,oto đỗ cửa ,10m ra mặt phố+Tặng gói sửa nhà 20tr+Ngõ thông sang bưởi+Mặt phố sầm uất,KD thoải...
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 44 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Trương Định - Hai Bà Trưng, giá 9.5 tỷ

      9.5 tỷ 44 m2 215,91 triệu/m2
      + Bán nhà mặt phố Trương Định, Hoàng Mai, HN. MT, vỉa hè phù hợp để kd cho thuê, hiện đang cho thuê với dòng tiền tốt. oto dừng đỗ, vị trí...
      Đường Trương Định, Phường Trương Định, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 105 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 8.99 tỷ

      8.99 tỷ 105 m2 85,62 triệu/m2
      Miêu tả:Nhà 1 trệt 2 lầu 3 phòng ngủ rộng, 1 PT,4 phòng vệ sinh PK,PB đầy đủ công nănghẻm xe hơi né nhau trước nhà đậu đc 2 chiếc ô tôNgang...
      Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán miếng đất 91 m2 tại Đường Trần Thánh Tông - An Hải Bắc - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 7.1 tỷ

      7.1 tỷ 91 m2 78,03 triệu/m2
      bán mảnh đất trần thánh tông - sơn trà - đà nẵng + vị trí : tiềm năng về mọi mặt , thẳng 1 đường ra đến biển du lịch đà nẵng + thuận lợi : gần...
      20

      Trung tâm Thanh Xuân, Cạnh Royall City, 20m ra oto đỗ, nhà xây mới thiết kế hiện đại, MT 4,6m*5T

      7 tỷ 44 m2 159,1 triệu/m2
      TRUNG TÂM THANH XUÂN - CẠNH ROYALL CITY - 50M RA oto ĐỖ - NHÀ vừa xây, THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI- MT 4,6M x5T GIÁ NHỈN 7 tỉ- Nhà đẹp cách phố Quan Nhân mấy bước...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 50 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh, giá 8.6 tỷ

      8.6 tỷ 50 m2 172 triệu/m2
      2,"2":16711935' data-sheets-value='"1":2,"2":"Bán nhà hẻm 489 Huỳnh Văn Bánh, P. 13 Q. Phú Nhuận, trục Lê Văn Sỹ, Đặng Văn Ngữ.\n\n... DT: 3,5m x 13,5m,...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, 13

      Bán nhà lk 250 m2, giá 7.45 tỷ tại Xã Bình Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh

      7.45 tỷ 250 m2 29,8 triệu/m2
      giá : 7 tỉ 450 trDT Đất : 10m X 25m thổ cư 250m2DT xây dụng 7m X 10m , nở hậu 8m1 trệt ,1 lầu , mái ngối+SHR sang tên công chứng ngay trong ngàyThiết kế...
      Xã Bình Mỹ, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán 06 căn hộ Dolphin Plaza Mỹ Đình. Căn góc. 182m2 - 191m2. Giá đầu tư. Sổ đỏ sẵn.

      9 tỷ 182 m2 49,46 triệu/m2
      🍀🍀DOLPHIN PLAZA  - SỰ LỰA CHỌN HOÀN HẢO CHO QUÝ KH YÊU THÍCH NHÀ RỘNG giá siêu mềm  - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA PHÍA TÂY Thủ đô Hà Nội🍀✅ đc: 28 Trần...
      Số 28 Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 9.5 tỷ tại Đường Hạ Lý - Hạ Lý - Hồng Bàng - Hải Phòng

      9.5 tỷ 75 m2 126,67 triệu/m2
      Dự Án Royal River City 80 Hạ Lý - Cơ Hội Vàng Cho Cuộc Sống Thượng Lưu**Chỉ với 124 căn liên kế sắp bàn giao trong tháng 7** **DT**: 75 mét vuông mỗi...
      Đường Hạ Lý, Hạ Lý

      Bán nhanh nhà sổ riêng 50 m2 tại Đường Lê Quang Đạo - Phú Đô - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 9.7 tỷ

      9.7 tỷ 50 m2 194 triệu/m2
      vừa xây mà đã HOT rồi, xây xong thì còn HOT nữa. căn hộ mini phố Lê Quang Đạo, 7 tầng, MT 4,0m, 10 phòng, thang máy, full nội thất. Giá 9,7 tỉ, có thỏa...
      Đường Lê Quang Đạo, Phú Đô

      Cần bán nhanh chung cư 163 m2, giá 8,9 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Tân Hưng - 7 - TP Hồ Chí Minh

      8.9 tỷ 163 m2 54,61 triệu/m2
      chung cư SUNRISE CITY khu South.View hồ bơi, hướng Đông-  DT: 163m² , 4 phòng ngủ 3 toilet+ loya phơi đồ- Nhà đầy đủ nội thất cao cấp,...
      Số 23 - 25 - 27 Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 111.599998474121 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - Gò Vấp, giá 9.5 tỷ

      9.5 tỷ 111,6 m2 85,13 triệu/m2
      Nhà bìa đỏ chính chủ đứng bán rộng 111.6m² hẻm oto ra vào thoải mái đường Phạm Văn Chiêu, Q.Gò Vấp
      114/18 Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 9, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 215 m2 tại Đường Kim Giang - Kim Giang - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 215 m2 36,28 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà 3 tầng - phố Kim Giang, Thanh Xuân, TP Hà Nội.Nhà cách phố 50m - oto vào nhà - tiện ích tốtDT 215 mét - MT 13.6Giá 7.8 tỉ ( thỏa thuận...
      Đường Kim Giang, Kim Giang

      Sở hữu biệt thự 5 tầng, 80 m2, giá 10 tỷ tại Đường 179 - Trâu Quỳ - Gia Lâm - Hà Nội

      10 tỷ 80 m2 125 triệu/m2
      💥💥Hết nước chấm cho Siêu Phẩm CX18-100💥💥💥💥DT 80m2MT 5m. Nằm trên tuyến đường huyết mạch 20m xuất phát từ CX18 kết nối từ Công viên Silk Park đến công...
      Đường 179, Trâu Quỳ

      Cần bán căn hộ chung cư 92.1999969482422 m2, giá 7.07 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      7.08 tỷ 92,2 m2 76,73 triệu/m2
      chung cư tiện nghi, hoàn hảo cho gia đình đa thế hệ tại tầng 23, tòa T1 The PonteThông tin chi tiết chung cư:Mã căn: T12310 thuộc tòa T1, tầng 23, căn số...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 100 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Trương Thị Hoa - 12, giá 9.5 tỷ

      9.5 tỷ 100 m2 95 triệu/m2
      ❎❎ Nhà Đúc 2 Tấm BTCT - MT đường Trương Thị Hoa, p.Tân Thới Hiệp. Q. 12📍Vị trí đẹp, KD buôn bán sầm uất,- Gần Siêu Thị MeTro Q. 12,🏡🏡Kết Cấu: TRỆT - 2LẦU...
      Đường Trương Thị Hoa, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.