Thông tin mô tả
BÁN
Mã
chủ gởi bán đất tặng
Giá: 7,9 Tỷ
Diện tích: 168 m2
Giá/m2: 47,02 Triệu/m2
1010920
Mua bán
BÁN
Mã
chủ gởi bán đất tặng
Tuanland88
Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
3,8 tỷ
68 m2
Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
14,8 tỷ
265 m2
Đường 58, Xã Bà Điểm, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
100 m2
Đường Tân Hiệp 4-2, Xã Tân Hiệp, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh
7,2 tỷ
180 m2