Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.769 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán gấp nền đất 194 m2 tại Đường Thạnh Lộc 31 - Thạnh Lộc - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 8.2 tỷ

      8.2 tỷ 194 m2 42,27 triệu/m2
      – Bán đất MT đường Thạnh Lộc 31 P. Thạnh Lộc Q12– SHR– Mã số: 14131 DT: 194  mét vuông Giá: 8,2 tỉ ( 42 tr/ mét vuông thổ cư)– Đường Thạnh Lộc...
      Đường Thạnh Lộc 31, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 90 m2, hướng Bắc tại Đường 7 - Hiệp Thành - 12, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 90 m2 87,78 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà phố HT 7, Lê Văn Khương, P. Hiệp Thành Q12, Vị trí nhà ngay đèn đỏ Lê Văn Khương và HT 7, gần tôn trường thành, chính chủ, pháp ...
      Đường 7, Phường Hiệp Thành, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 42 m2 tại Phường Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 42 m2 166,67 triệu/m2
      Nhà này không mua thì mua nhà nào?VIP Đống Đa - Xã Đàn - Khu vực hiếm nhà bán, bìa đỏ chính chủ 42 mét vuông, 5 tầng, MT 5.1m chỉ 7 tỉ👉 Vị trí siêu...
      Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 93.0999984741211 m2, giá 8.34 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      8.34 tỷ 93,1 m2 89,59 triệu/m2
      Dự án Viha Complex của CĐT liên danh Xuân Lộc Thọ và In & Thương mại Thống nhấtVị trí giao thông thuận tiện tại ngã 4 Nguyên Tuân giao Nguỵ Như khôngn...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, TP. Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 300 m2 tại Đường 5 - Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 7 tỷ

      7 tỷ 300 m2 23,34 triệu/m2
      Vị trí:Nằm ngay trung tâm cụm khu công nghiệp Đức Hòa Hạ, thuận tiện cho việc đi lại và sinh hoạt.Cách cổng khu công nghiệp Đức Hòa 500m, đường 10 mét...
      Đường 5, Xã Đức Hoà Hạ, Huyện Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhanh đất nền 160.800003051758 m2, hướng Đông tại Thuận An - Bình Dương, giá 9.5 tỷ

      9.5 tỷ 160,81 m2 59,08 triệu/m2
      Đất MT KD chợ đêm Hòa Lân, P. Thuận Giao, TP Thuận An.Đất 9,5 tỉ TL - 160,8m2(ngang 10m). Thổ cư 100 phần trăm. 1337SHR. Hỗ trợ vay NH 70 phần ...
      Đường 22/12, Phường Thuận Giao, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bán nhà riêng sổ đỏ 54 m2, hướng Bắc tại Đường Ngọc Hồi - Vĩnh Quỳnh - Thanh Trì, giá 7.15 tỷ

      7.15 tỷ 54 m2 132,41 triệu/m2
      Câu hỏi thường gặp về mua bán nhà liên kế 54m2 tại phân lô Viện KHNN Vĩnh Quỳnh1. Nhà liên kế 54m2 tại Viện KHNN Vĩnh Quỳnh có pháp lí rõ ràng không?Các...
      Đường Ngọc Hồi, Xã Vĩnh Quỳnh, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 47 m2 tại Đường Lê Quý Đôn - Nguyễn Trãi - Hà Đông - Hà Nội, giá 7.4 tỷ

      7.4 tỷ 47 m2 157,45 triệu/m2
      + Đường trước nhà oto đỗ cửa.+ DT 47m².+ Phân lô thoáng, Trung tâm Q. Hà Đông.+ Vị trí đẹp trong tầm tiền, hiếm nhà bán.+ Phố Lê Quý Đôn khu trung tâm, phố...
      Đường Lê Quý Đôn, Phường Nguyễn Trãi, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 28 m2 tại Phường Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7.5 tỷ

      7.5 tỷ 28 m2 267,86 triệu/m2
      - Bán nhà mặt tiền Nghĩa Tân, ngõ tương đối rộng một bước đến chợ, hai bước đến trường, ba bước ra công viên Nghĩa Tân, oto đậu cửa.- DT 28m2, nhà phân...
      Phường Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 61 m2 tại Phố Trần Cung - Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 61 m2 131,15 triệu/m2
      -Nhà đẹp rộng rãi , 2 mặt thoáng , từ trong nhà nhìn ra ngoài cực kỳ rộng rãi  -Khu vực phân lô góc đẹp , nhà đều tăm tắp  -ngõ tương đối rộng...
      Phố Trần Cung, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ba Vân, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 40 m2 205 triệu/m2
      ĐƯỜNG BA VÂN, P. 14, Q. TÂN BÌNHDT 4x10m, 1 trệt, 3 lầu, 3 PN, 4 toilet, phòng khách, bếp, KDC Bàu Cát sầm uất, gần chợ, BV, siêu thị, hẻm xe hơi tới...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 35 m2 tại Phường Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 35 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà Dương Quảng Hàm - 100m ra phố - oto vào nhà - phố sầm uất.- DT: 35m2.- Nhà: 4 tầng.- MT: 4 m.Mô tả: Vị trí đắc địa, KD mọi hình thức, tuyến phố sầm...
      Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 55 m2 tại Đường Độc Lập - Tân Thành - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 8.9 tỷ

      8.9 tỷ 55 m2 161,82 triệu/m2
      💔 CHỦ CẦN BÁN HẠ GIÁ 1tỉ >> 8tỉ 9 🌹ngôi nhà ĐÁNG SỐNG - ĐẸP TỪNG CHI TIẾT - VỊ TRÍ HIẾM- DT: 4,10m x 13,5m- Giá : 8tỉ9(còn bớt )- Hẻm Đường Độc...
      Đường Độc Lập, Phường Tân Thành, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 50 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 50 m2 180 triệu/m2
      - chính chủ anh Thắng cần bán nhà để mua nhà khác tốt hơn. - Hàng hiếm - mặt sau dãy phố Hoàng Công - Đường phân lô - Gần mầm non Hàng Đào,...
      Hàng Bè, Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 70 m2 tại Đường Lê Văn Duyệt - 3 - Bình Thạnh, giá 8.3 tỷ

      8.31 tỷ 70 m2 118,58 triệu/m2
      - 3 ph qua Q. 1- hẻm ô tô 8 mét, cách MT 40 mét thẳng 1 trục- Nhà 4 tầng lô góc 2 MT thông thoáng- Nhà có sẵn 5 phòng ngủ,5 toilet,- khu dân...
      Đường Lê Văn Duyệt, Phường 3, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 3 tầng, 170 m2 tại Đường Lê Hữu Trác - Sơn Trà, giá 9.9 tỷ

      9.9 tỷ 170 m2 58,24 triệu/m2
      Diện 170m², 5 PN, 3 tầng, có garage otô, thiết kế sang chảnh như căn biệt thự.nhà phố, khu vực người qua kẻ lại tấp nập, thuận lợi cho việc buôn bán, KD,...
      Đường Lê Hữu Trác, An Hải Đông

      Cần bán gấp đất nền dự án 83 m2 tại Đường Tiên Kha - Tiên Dương - Đông Anh - Hà Nội, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 83 m2 100 triệu/m2
      - DT: 83m- MT: 4m - Đường bìa làng hiện trạng oto tránh- Đông Nam CẠNH ĐƯỜNG 30M ĐANG LÀM, SẮP THÔNG XE CẠNH ĐƯỜNG QUY HOẠCH 40M - VỊ TRÍ CẠNH ngã tư 2...
      Đường Tiên Kha, Tiên Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 40 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 11 - Bình Thạnh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 40 m2 197,5 triệu/m2
      -Tôi kẹt quá bán ngay nhà 5 lầu căn hộ góc cực thoáng ngay Nguyễn Văn Đậu  -1MT KD coffee,4căn hộ dịch vụ 1 tháng cho thuê hơn 20tr-Vị trí KD sầm...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.