Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.769 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 115 m2 tại Đường Võ Văn Ngân - Bình Thọ - Thủ Đức, giá 10 tỷ

      10 tỷ 115 m2 86,96 triệu/m2
      - Không Xoay đc dòng tiền cần Bán nhà đường Võ Văn Ngân, Thủ Đức, Nhà Đẹp Hoàn Công Đầy Đủ 115 mét vuông, 5T Giá 10 tỉ.Mô tả: TK212N12- DT đất đẹp...
      Đường Võ Văn Ngân, Bình Thọ

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 53 m2 tại Đường Phú Minh - Minh Khai - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 53 m2 179,25 triệu/m2
      CCMN oto ĐỖ GẦN - HIẾM NHÀ XÂY CÓ THANG MÁY- TẶNG TOÀN BỘ NỘI THẤT.,,Mô tả: Đông Bắc.,Vị trí đẹp, lo góc thoáng sáng, nhà nhiều cửa sổ.,- Nhà mình bán...
      Đường Phú Minh, Minh Khai

      Bán nhanh nhà riêng 36 m2 tại Đường Chiến Thắng - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 7.4 tỷ

      7.4 tỷ 36 m2 205,56 triệu/m2
      Nhà trong ngõ đường Chiến Thắng , Văn Quán - KV trung tâm Q. Hà Đông - Mới đẹp lung linh - Ngõ oto 7 chỗ vào nhà - DT 36m² giá nhỉnh 7 tỉ!Vị trí nằm trong...
      Đường Chiến Thắng, Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 56 m2 tại Đường Lê Ngã - Phú Trung - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 56 m2 137,5 triệu/m2
      • Khu dân trí cao, an ninh yên tĩnh ,xây dựng đồng đều • Trung tâm Tân Phú giáp Tân Bình - Lê Ngã - Âu Cơ call ngay : Trịnh Lam, add zalo để biết...
      Đường Lê Ngã, Phường Phú Trung, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 90 m2 tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 90 m2 80 triệu/m2
      BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ KHU VỰC HOÀNG MAI 90m² - 80tr/m+ Nhà gần đường quy hoạch rõ ràng, sau quy hoạch còn gần đường hơn.+ Vị trí nhà nằm trên ngõ 120 hoàng mai,...
      Đường Hoàng Mai, Hoàng Văn Thụ

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 56 m2 tại Đường Lê Ngã - Phú Trung - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 56 m2 137,5 triệu/m2
      • Khu dân trí cao, an ninh yên tĩnh ,xây dựng đồng đều • Trung tâm Tân Phú giáp Tân Bình - Lê Ngã - Âu Cơ liên lạc : Trịnh Lam, add zalo để biết...

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 50 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 8 - Tân Bình, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 50 m2 150 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 947 Lạc Long Quân, P. 8 Q. Tân Bình, gần ngã 4 Bảy Hiền,- DT: 4,3m x 12m; 50 mét vuông đất, vuông vức, không lỗi phong thủy, không lộ...
      Đường Lạc Long Quân, 8

      Cần bán nhà riêng 80 m2 tại Đường Khuông Việt - Phú Trung - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 8,3 tỷ

      8.3 tỷ 80 m2 103,74 triệu/m2
      • Hẻm bàn cờ, xe tải chạy vòng quanh thông Khuông Việt, Lạc Long Quân, Hoà Bình giáp Q. 11 • Sổ vuông , công chứng nhanh liên lạc : Trịnh Lam,...
      Đường Khuông Việt, Phường Phú Trung, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 71 m2 tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Phú Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 71 m2 109,86 triệu/m2
      - Khu dân trí cao, an ninh, nhiều trường học, gần chợ.- Nhà mới, phù hợp vừa ở vừa làm văn PKD.- Gần ngã 4 Bốn Xã, Bình Long, Thoại Ngọc Hầu, Trần Quang...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 114 m2, hướng Đông tại Đường Đông Hưng Thuận 10 - 12, giá 8.5 tỷ

      8.5 tỷ 114 m2 74,57 triệu/m2
      Bán căn nhà phố - Ngang 6m - Thuận tiện KD Buôn Bán Đa Ngành Nghề‼️📍Vị Trí:- MT đường Đông Hưng Thuận 10, P. Đông Hưng Thuận, Q. 12.- Thích hợp xây nhà...
      Đường Đông Hưng Thuận 10, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 68 m2 tại Đường Bùi Quang Là - 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 7.26 tỷ

      7.26 tỷ 68 m2 106,77 triệu/m2
      -SIÊU PHẨM GÓC 2MT VIEW CÔNG VIÊN,ô tô ĐỖ NGÀY ĐÊM,ĐƯỜNG BÙI QUANG LÀ,P12,GV •••—————•••🪩•••—————••• ⏺️ Giá : 7 Tỉ 268 TL ⏺️ Vị Trí : Đường Bùi Quang Là-...
      Đường Bùi Quang Là, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 86 m2, giá 7.4 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      7.4 tỷ 86 m2 86,05 triệu/m2
      Bán Căn 3 ngủ - 86m2-  vin West Point Giá: 7.4 tỉ (bìa đỏ+ bao phí)-View TP thoáng-bìa đỏ chính chủ- Full đồ tầng cao trung- 3 ngủ + 2 nhà ...
      Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, TP Hà Nội

      Sở hữu căn 97.3000030517578 m2, giá 8.56 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      8.56 tỷ 97,31 m2 87,97 triệu/m2
      Khu phức hợp chung cư cao cấp tại Nguyễn Tuân, dự kiến bàn giao trong Q1/2025, CK đến 5 phần trăm với KH TT sớmCĐT: công ty TNHH Xuân Lộc Thọ và công...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, TP. Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 45 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 45 m2 155,56 triệu/m2
      nhà để xe - BÁN TẢI ĐỖ CỬA VÀO NHÀ - NHÀ ĐẸP Ở SƯỚNG.- Vị trí đẹp bước chân 2 ph ra Hồ Tây, an ninh, an sinh xã hội tốt.- Ngõ thông ra đường Võ Chí...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 118 m2, giá 8 tỷ tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      8 tỷ 118 m2 67,8 triệu/m2
      Gia đình chuyển nơi ở nên bán căn 3 phòng ngủ Park Hill Times City, logia hướng nam, View thoáng mát không che chắn tầm nhìnDT căn hộ chung cư...
      Số 458 Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 56 m2 tại Phố Quan Nhân - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 7.5 tỷ

      7.5 tỷ 56 m2 133,93 triệu/m2
      Nhà 6T với 7 phòng ngủ, ở và cho thuê rất tốt, ngõ thông có thể KD, Trung tảm Q. Thanh Xuân, ngõ tương đối rộng thuận tiên di chuyển qua các tuyến...
      Đường Quan Nhân, Nhân Chính

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 94 m2, giá 9.4 tỷ tại Phố Bà Huyện Thanh Quan - 6 - 3 - TP Hồ Chí Minh

      9.4 tỷ 94 m2 100 triệu/m2
      Cần bán chung cư cao cấp SaiGon Pavillon trung tâm Q3Vị trí ngay trung tâm rất thuận tiện di chuyển làm việcCó nhiều tiện ích: Hồ bơi tầng thượng và gym,...
      Số 53 - 55, Đường Bà Huyện Thanh Quan, Phường 6, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 43 m2 tại đường Mỹ Đình - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 7.95 tỷ

      7.95 tỷ 43 m2 184,89 triệu/m2
      🏡 SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP MỸ ĐÌNH - TẶNG đầy đủ nội thất - 5 TẠ ĐỖ CỬA - TIỆN ÍCH BẠT NGÀN - CHỐT CHỐT ❤️❤️❤️❤️Thông tin chi tiết: Vị trí: gần bến xe, trường...
      Đường Mỹ Đình, Mỹ Đình 2

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.