Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.769 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 63 m2 tại Quận Đống Đa - Hà Nội, giá 7.2 tỷ

      7.2 tỷ 63 m2 114,29 triệu/m2
      📍Vị trí:Trung tâm Q. Đống Đa, gần ôtô, vài ph ra Xã Đan Khâm Thiên, gần phố, đường xá đi lại thuận tiện, gần TTTM, gần chợ, gần ĐH Thủy Lợi, ĐH Công Đoàn🏠...
      Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 20000 m2, hướng Bắc tại Tân Tiến - La Gi - Bình Thuận, giá 8.5 tỷ

      8.5 tỷ 20000 m2 0,43 triệu/m2
      NGỢP THỞ! GIẢM 60 phần trăm ĐẤT 2 MT NHỰA VÕ VĂN TẦN CHỈ 425 tr/ SÀO ( RẺ HƠN ĐẤT SÀO, MẪU ), giá thị trường đang 4 - 6 tr/ mét vuông. Mua đất...
      Đường Võ Văn Tần, Xã Tân Tiến, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Bán nhà đẹp 41 m2 tại Phường Trung Phụng - Đống Đa - Hà Nội, giá 8.6 tỷ

      8.6 tỷ 41 m2 209,76 triệu/m2
      Nhỉnh 8 tỉ có nhà 6 tầng Trung Phụng - Đống Đa, sổ nở hậu- DT: 41m², MT: 4m- Thiết kế : 6 tầng với nội thất cơ bản, 4 PN VSKK+ Tầng 1:  thông sàn vs+...
      Phường Trung Phụng, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 54 m2 tại Đường Nguyễn Thị Thập - Tân Phú - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 54 m2 166,67 triệu/m2
      + Kết Cấu: Nhà vừa xây kiêng cố BTCT 4 tầng, trệt 2 lầu, ST rộng rãi, 4 phòng ngủ ( có  phòng ngủ dưới trệt ), 3 phòng vệ sinh, Phòng...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phú, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 35 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 35 m2 214,29 triệu/m2
      🏠 Thiết kế hiện đại: Nhà 5 tầng, 3 PN, 3 vệ sinh, phòng khách rộng rãi, phòng thờ riêng biệt, sân phơi tiện lợi. Trang bị cửa cuốn an toàn.🌟 KDC văn minh:...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Đội Cấn

      Cần bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 48 m2 tại Đường Lê Đại Hành - Hai Bà Trưng, giá 7.2 tỷ

      7.2 tỷ 48 m2 150 triệu/m2
      Đất Vàng Tại Phố Lê Đại Hành, VinCom Bà tr, Hai Bà Trưng - 48 mét vuông, Giá 7 Tỷ sau hỗ trợVị trí siêu VIP::Nằm ngay đầu phố chỉ vài bước chân ra...
      Đường Lê Đại Hành, Lê Đại Hành

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 58 m2 tại Đường Bùi Quang Là - 12 - Gò Vấp, giá 7.49 tỷ

      7.49 tỷ 58 m2 129,14 triệu/m2
      hẻm xe hơi THÔNG 10M ô tô ĐẬU TRONG NHÀ HOẶC NGOÀI ĐƯỜNG ĐỀU đc Nhà mới tinh, đẹp như hotel gồm 2 phòng khách, có tầng lững, 1 khu bếp, 4 PN, 5 WC,...
      Đường Bùi Quang Là, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 48 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 9.6 tỷ

      9.6 tỷ 48 m2 200 triệu/m2
      Nhà 5 tầng, 5  phòng ngủ, cách 1 nhà ra đường oto, phố Bạch Mai, Hai Bà Trưng. + Vị trí nhà cực đẹp, đầy đủ nội thất xịn xò. Gần phố Bạch Mai,...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 40 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 40 m2 175 triệu/m2
      - Bán nhà đường Bạch Mai nhà gần phố cách đường oto tránh ba bước, ngõ nông, sạch sẽ, nhà dân xây KCBT chắc chắn.- Nhà nằm thuộc khu vực Trung Tâm Q. Hai Bà...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 75 m2, giá 9.5 tỷ tại Đường Hạ Lý - Hồng Bàng - Hải Phòng

      9.5 tỷ 75 m2 126,67 triệu/m2
      Không chốt căn này thì chốt căn nào ạ? Mua nhà tặng gói nội thất 200trieu giá siêu siêu mềm luôn ạ9/t51/1/16/1f449.png" width=16 height=16...
      Đường Hạ Lý, Hạ Lý

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 60 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 6 - Tân Bình, giá 10 tỷ

      10 tỷ 60 m2 166,67 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Tân Bình, MT Cách Mạng Tháng 8, P. 6 Q. Tân Bình- DT 3,7m x 15m - DT đất 60m², diện tích sử dụng 160m²- Nhà mặt phố Tân Bình 3 tầng-...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, 6

      Cần bán gấp nhà riêng 30 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 4 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 30 m2 250 triệu/m2
      - DT : 30m² ( 3.4 x 9) - diện tích sử dụng : khoảng100m² - Kết cấu 4 tầng BTCT : 1 trệt, 2 lầu, sân thượng - Giá chính chủ : 7.5 tỉ (thỏa ...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 4, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 90 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 8.9 tỷ

      8.9 tỷ 90 m2 98,89 triệu/m2
      Mô Tả:Kết cấu nhà 4 tầng ,1trệt,1lửng, 2 lầu,và 1 tum,sân để đc thoải mái 2 chiếc ô tô.Nhà 4 phòng ngủ,5 phòng vệ sinh ,phòng thờ,PK...
      Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 65 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 5 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 65 m2 130,77 triệu/m2
      -Ngộp quá bán giảm giá gấp  nhà 4 lau ngay Nguyễn Văn Đậu,BThanh-DT: 4.05x16m-hẻm xe hơi KDC đồng bộ  -Dân trí cao, an ninh đảm bảo-Sổ vuông ...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 5, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 60 m2 tại Phường Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 60 m2 150 triệu/m2
      - nhà phố đường 16m, vỉa hè 4m, thuận tiện KD mua bán hoặc mở VP công ty. Khu nội bộ, dân trí cao.- Ngang 3.3 dài 18. 1 trệt 2 lầu sân thượng gồm PK, Bếp,...
      Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 60 m2, hướng Nam tại Ngõ 279 Đội Cấn - Ba Đình, giá 8.4 tỷ

      8.4 tỷ 60 m2 140 triệu/m2
      Chính chủ Cần bán nhà số 48 hẻm 24/24 ngõ 279 Đội Cấn, Ba Đình, Khu an ninh và dân trí cao gần trường Tiểu học,2,3, ngõ thông Hoàng Hoa Thám, Ngọc Hà.DT...
      Ngõ 279 Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 94 m2, giá 9.4 tỷ tại Phố Bà Huyện Thanh Quan - 6 - 3 - TP Hồ Chí Minh

      9.4 tỷ 94 m2 100 triệu/m2
      Cần bán căn hộ cao cấp SaiGon Pavillon trung tâm Q3Vị trí ngay trung tâm rất thuận tiện di chuyển làm việcCó nhiều tiện ích: Hồ bơi tầng thượng và fitness,...
      Số 53 - 55, Đường Bà Huyện Thanh Quan, Phường 6, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 36 m2 tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 7.5 tỷ

      7.5 tỷ 36 m2 208,34 triệu/m2
      chính chủ anh Đạo đang cần bán nhanh ngôi nhà Mỗ Lao, Hà Đông- Vị trí trung tâm Mỗ Lao bao đủ tiện ích xung quanh (trường học từ cấp 1 đến cấp 3), khu dân...
      Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.