Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.767 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Sở hữu căn Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 7 tỷ tại Quận 7

      7 tỷ 125 m2 56 triệu/m2
      Do chủ kẹt vốn KD nên cần bán ngay Chính chủ chung cư tại căn hộ Midtown - Phú Mỹ Hưng, Q. 7, view sông, DT: 125m2, giá: 7 tỉ. 3 PN, VIEW SÔNG coi nhà...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề 7 tầng, 60 m2, giá 8,9 tỷ tại Đường Phúc Đồng - Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội

      8.9 tỷ 60 m2 148,34 triệu/m2
      * Nhà đẹp, 2 mặt thoáng vĩnh viễn - thang máy - vỉa hè - ở tô tránh - bộ nội thất xịn sò - an sinh xã hội cực đỉnh.* Vị trí nằm ở khu vực phân lô Quân...
      Đường Phúc Đồng, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Kim Chung, giá 7,7 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      7.7 tỷ 100 m2 77 triệu/m2
      Bảng hàng sang nhượng Hinode Royal Park.- LK21 phố đi bộ, DT 90m2, đường 12m, giá 59tr /m2 đất, tiền xây 2,25 tỉ.- Lk26 - 0x đường 12m, DT 100m2, xây 2,5...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự Vinhomes Ocean Park , 5 tầng, giá 7,95 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      7.95 tỷ 0 m2
      Bán thương mại dịch vụ Sh2a.sp-2b.09 rẻ nhất, xây mật độ nhiều nhất tại vin ocean park, mua ở hoặc KD đều ok.Dt 74,3mMT 5,5mtầng 1 xây 65mtổng xây dựng...
      Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Căn hộ Sunwah Pearl, 2 phòng ngủ, 106 m2, giá 10 tỷ tại Bình Thạnh

      10 tỷ 106 m2 94,34 triệu/m2
      - Nội thất cơ bản từ chủ đầu tư.- logia rộng, view thoáng.- Đang có hợp đồng thuê tới 7/2024.- Thích hợp cho KH mua đầu tư.- Giá có thể thỏa thuận thêm...
      Dự án Sunwah Pearl, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Văn Khê, 5 tầng, giá 7,78 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.78 tỷ 50 m2 155,6 triệu/m2
      - Nhà nằm trong KĐT mới Văn Khê, khu vực ngày càng phát triển. Tiện ích xung quanh ngập tràn gần chợ, siêu thị các trường học như: Văn Khê, Vạn Bảo, Quốc...
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Khu phức hợp Golden Mansion , 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 7 tỷ tại Phú Nhuận

      7 tỷ 105 m2 66,67 triệu/m2
      Bán căn hộ góc căn hộ chung cư Golden Mansion (CĐT Novaland).đc: 119 Phổ Quang, P. 9, Q. Phú Nhuận.- DT: 105m2, ngăn 3 PN, 2 WC view rất thoáng mát,...
      Golden Mansion, 119, Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Condotel Scenia Bay Nha Trang, 3 phòng ngủ, 210 m2, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 210 m2 41,43 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 PN + sân vườn (tầng 37) thuộc dự án Scenia Bay Nha Trang.DT tổng 210m2 (bao gồm DT sân vườn 100m2, có thể cải tạo làm hồ bơi hoặc bar,...
      Dự án Scenia Bay Nha Trang, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ The EverRich I, 3 phòng ngủ, 147 m2, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 147 m2 53,75 triệu/m2
      căn hộ cao cấp 3  phòng ngủ, nhận nhà vô ở ngay.Tiện ích xung quanh đầy đủ, hồ bơi, fitness cali sát bên, nhà rộng rãi thoáng mát.liên hệ để chốt.
      Dự án The EverRich I, Đường 3/2, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn biệt thự Nhà Phố Dragon Village, 2 tầng, giá 8,6 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.6 tỷ 160 m2 53,75 triệu/m2
      Kiệt quệ kinh tế vì covid bán nhanh 1 trong 2 biệt thự dự án Dragon Village, Q. 9, giá hết hồn.Nằm trên đường Nguyễn Duy Trinh, Phú Hữu, Q9.- Quy mô lớn...
      Dự án Dragon Village, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Aqua Bay Sky Residences, 3 phòng ngủ, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 0 m2
      - Tòa Grand Park Premium - Park 2 sở hữu vị trí đắc địa tại cửa ngõ phía Nam Ecopark với cộng động dân cư đã sinh sống và hệ thống cơ sở giao thông đã...
      Dự án Aqua Bay Sky Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp căn liền kề 5 tầng, 75 m2, giá 8,6 tỷ tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      8.6 tỷ 75 m2 114,67 triệu/m2
      GIẢM 600 tr - Giá cũ: 9.2 tỉ - giá mới: 8.6 tỉ- DT: 4 X 19M = 75m2- 1 trệt 1 Lửng 2 lầu 1 tum + sân thượng trước sau- Gồm 4 PN lớn + garage đậu oto + Phòng...
      Đường Số 2, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Kiến Hưng, giá 7,7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.7 tỷ 55 m2 140 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa khu đô thị Mậu Lương, Hà Đông trung tâm giữa 4 khu đô thị Lớn: khu đô thị Văn Phú, khu đô thị Xa La, khu đô thị Thanh Hà và khu ...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự Khu đô thị Kiến Hưng, 5 tầng, 50 m2, giá 7,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.5 tỷ 50 m2 150 triệu/m2
      Khu DV Hàng Bè Mậu Lương, Kiến Hưng, Hà Đông nằm sát khu đô thị Kiến Hưng. Khu vực đang phát triển mạnh.Gần chợ, trường học Mậu Lương, trung tâm thương ...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề 5 tầng, 80 m2, giá 8,8 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      8.81 tỷ 80 m2 110 triệu/m2
      Chuyển mục đích sử dụng tôi cần bán cắt lỗ 30 phần trăm căn liên kế vin Ocean Park 2 Hưng Yên.DT 80 mét vuông xây dựng 5 tầng hoàn thiện mặt...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 153 m2, giá 8,35 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      8.35 tỷ 153 m2 54,58 triệu/m2
      Do có việc đột xuất nên gia đình tôi muốn bán ngay căn hộ chung cư với DT 153m2 tại dự án BRG Diamond - 25 Lê Văn Lương.- Thiết kế: 3 phòng ngủ +...
      BRG Diamond Residence, 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn biệt thự 250 m2, giá 9,3 tỷ tại Huyện Mê Linh - Hà Nội

      9.31 tỷ 250 m2 37,21 triệu/m2
      Tên dự án: KĐT mới Thanh Lâm - Đại Thịnh IITên thương mại: HUD Me Linh CentralCĐT: Tổng Công ty Đầu tư Phát triển Nhà và Đô thị (HUD)Vị trí: Xã Thanh Lâm,...
      Dự án HUD Me Linh Central, Huyện Mê Linh, Hà Nội
      Đ
      Nguyễn Đắc Đình Hơn 1 năm trước

      Cần bán biệt thự Khu đô thị Kiến Hưng, 4 tầng, 50 m2, giá 7,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.2 tỷ 50 m2 144 triệu/m2
      Nhà đẹp phân lô vuông vức MT rộng.Vỉa hè rộng thoáng mát.Nằm ở khu vực tập trung đông cư dân.Nhiều tiện ích xung quanh.Gần trường các cấp từ mẫu giáo đến...

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.