Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.767 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán liền kề, biệt thự 4 tầng, giá 7 tỷ tại Đường Thới An 22 - Thới An - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà Q. 17.DT: Ngang 5,4m dài 12,5m.Kết cấu: 1 tấm, 1 phòng lửng, 2 lầu, 1 tum.+ Trệt: 1 phòng khách, 1 PN.+ 2 phòng lửng: Bếp.+ 2...
      Đường Thới An 22, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Kiến Hưng, 5 tầng, giá 9,7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9.7 tỷ 60 m2 161,67 triệu/m2
      View trường học - phân lô - oto tránh - Đông Nam - 01 tầng hầm + 05 tầng nổi - ô chờ thang máy.DT 60 mét vuông.+ Thiết kế:- Tầng hầm: Vị trí để xe.-...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự Vinhomes Ocean Park , 5 tầng, 65 m2, giá 7,88 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      7.88 tỷ 65 m2 121,24 triệu/m2
      Chính chủ trực tiếp bán căn liên kế 65m2 phân khu Hải Âu Vinhome Ocean Park 2 ngay sát đường lớn 30m ra thẳng biển hồ, gần lô góc ngã 4.Cũng chỉ 200m là...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Căn hộ One Verandah, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 7,1 tỷ tại Quận 2

      7.1 tỷ 107 m2 66,36 triệu/m2
      Còn một vài suất 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ cuối cùng đc bán trực tiếp từ chủ đầu tư, hỗ trợ vay tới 65 phần trăm, hỗ trợ LS 0 phần ...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 8,65 tỷ tại Quận 2

      8.65 tỷ 102 m2 84,81 triệu/m2
      Sở hữu ngay một căn hộ view nội khu tuyệt đẹp tại dự án Estella Heights với mức giá siêu mềm nhất thị trường hiện tại, nhà mới đẹp, chính chủ thiện chí...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 4 phòng ngủ, 134 m2, giá 7,7 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      7.7 tỷ 134 m2 57,47 triệu/m2
      Dự án căn hộ chung cư ngay MT Đại Lộ Bình Dương.Đa dạng loại hình căn hộ chung cư: 1 phòng ngủ - 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ - dualkey...
      Dự án Astral City, Đường Quốc Lộ 13, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp nhà biệt thự Khu đô thị Hà Phong, 3 tầng, 180 m2, giá 7,2 tỷ tại Mê Linh - Hà Nội

      7.2 tỷ 180 m2 40 triệu/m2
      - Gần công an Xã Tiền Phong, gần Đảng Ủy Xã.- Gần phòng khám đa khoa Melatec, phòng khám Y Cao TP Hà Nội.- Gần trường đại học tài chính và NH, cao đẳng...
      Dự án Hà Phong, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề Nhà phố Rio Vista, giá 8,8 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.81 tỷ 75 m2 117,34 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố dự án Rio Vista đường Dương Đình Hội, P, Phước Long B, TP. TĐ (Q. 9 cũ).DT đất 5x15m, DTXD 1 trệt 2 lầu áp mái (DT sàn 159m2).Nhà thiết kế...
      Dự án Rio Vista, Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị Khai Sơn City, 167 m2, giá 7,9 tỷ tại Long Biên

      7.9 tỷ 167 m2 47,31 triệu/m2
      Quỹ căn Penthouse căn duplex view sông chỉ chiếm 0,05 số lượng bất động sản cao tầng thành phố Hà Nội bán ra.+ Chỉ còn 5 căn duy nhất.+ DT: 167m2.Sở...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn biệt thự 2 tầng, giá 8,9 tỷ tại Đường Trần Khánh Dư - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      8.9 tỷ 0 m2
      Bán Homestay MT ngay Phố Tây An Thượng, Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, ĐN. Giá: 8,9 tỉ (tl thiện chí).- DT đất: 6,5 x 15,32m = 99.58 mét vuông.- Nhà thiết kế...
      Đường Trần Khánh Dư, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 70 m2, giá 8,6 tỷ tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai

      8.6 tỷ 70 m2 122,86 triệu/m2
      ECO VILLAGE SAIGON RIVER - Biểu tượng sống đẳng cấp giới thượng lưu TP.HCM. chào bán giới hạn 68 ngôi nhà phố/ căn biệt thự đầu tiên.Resort 6 sao đẳng...
      Dự án Eco Village Saigon River, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 6 tầng, 50 m2, giá 9,3 tỷ tại Đường Giếng Sen - Hà Đông - Hà Nội

      9.31 tỷ 50 m2 186 triệu/m2
      bán nhanh nhà thang máy 6 tầng x 50m2, MT 4 m, đường oto 12 m vỉa hè rộng vị trí đắc địa KD - mở văn phòng - cho thuê vô cùng tốt khu vực KĐT Giếng Sen -...
      Đường Giếng Sen, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 88 m2 96,6 triệu/m2
      Bán chung cư Sarimi Sala - giá mềm wiew Hồ BƠI thoáng mát - Gồm 02  phòng ngủ - 02  phòng vệ sinh - logia - DT: 88 m.- nội thất xịn xò.-...
      Dự án Sarimi Sala, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự 5 tầng, giá 7,5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      7.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán cắt lỗ 2.5 tỉ liên kế Sao Biển 15 - 22 DT 67.5 mét vuông x 5 tầng, vin Ocean Park 2.Giá gốc trong HĐ 10 tỉ, nay bán còn 7.5 tỉ, gần như...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự Nhà phố liền kề Mega Village, giá 9 tỷ tại Quận 9

      9 tỷ 85 m2 105,89 triệu/m2
      - DT 5x17m.- Xây dựng 1 trệt 2 lầu.- Tổng DTSD 185m.- Hoàn thiện nội thất cơ bản.- NH hỗ trợ vay 70 phần trăm giá trị.- View hồ bơi thoáng.- giá 8,999...
      Dự án Mega Village, Đường Vành Đai 2, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
      Đ
      Công Ty Bất Động Sản Anh Điền Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Nam Phúc Le Jardin, 2 phòng ngủ, 124 m2, giá 7,8 tỷ tại Quận 7

      7.8 tỷ 124 m2 62,91 triệu/m2
      chính chủ thiện chí bán căn hộ chung cư Nam Phúc Le Jardin.Thông tin căn hộ chung cư:- DT: 124 mét vuông chính chủ thiết kế thành 2 phòng ...
      Dự án Nam Phúc - Le Jardin, Đường 17, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề, biệt thự 105 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Kim Bảng - Hà Nam

      7 tỷ 105 m2 66,67 triệu/m2
      RA HÀNG ĐỢT 1, CHỈ 7 tỉ SỞ HỮU NGAY biệt thự VIEW HỒ FLAMINGO HÀ NAM , ĐỐI DIỆN CỔNG CHÙA TAM CHÚC MỖI NĂM ĐÓN HƠN 3 tr LƯỢT KHÁCH- bìa đỏ Lâu Dài, Sinh...
      Thị trấn Ba Sao, Huyện Kim Bảng, Hà Nam

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk Khu đô thị Centa City, giá 7,66 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.66 tỷ 130 m2 58,93 triệu/m2
      - biệt thự Góc có DT 130m2, xây dựng 3 tầng như hình, hoàn thiện mặt ngoài, gần công viên nội khu và công viên trung tâm, khu vui chơi trẻ em, gần khu...
      Dự án Centa City, Thành phố Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.