Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.767 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán ngay biệt thự Flamingo Đại Lải Resort, 230 m2, giá 7 tỷ tại Phúc Yên - Vĩnh Phúc

      7 tỷ 230 m2 30,44 triệu/m2
      Cần bán căn villa 3 phòng ngủ Bách Thanh, hướng Nam, tổng DT 230 mét vuông MT 10m dài 23m.- Có nhà sẵn 3 phòng ngủ, khu vực bếp,...
      Dự án Flamingo Resort, Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Chuyển nhượng nhà lk 550 m2, giá 7,3 tỷ tại Đường Lương Yên - Yên Thịnh - Yên Bái - Yên Bái

      7.3 tỷ 550 m2 13,28 triệu/m2
      Cậu em nhờ bán hộ ngôi nhà vườn vừa xây. Tại Yên Thịnh, Tỉnh Yên Bái.- Muốn tìm khách thiện chí đầu tư và giữ đất của HN để hiểu giá trị nhà.- Tổng DT sổ...
      Đường Lương Yên, Phường Yên Thịnh, Yên Bái, Yên Bái

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 250 m2, giá 9,7 tỷ tại Đường 23B - Mê Linh - Hà Nội

      9.7 tỷ 250 m2 38,8 triệu/m2
      + căn biệt thự song lập: 250m xây 4 tầng, 10m MT, đường trước mặt 13,5 - 16,5m.giá từ 8,5 - 9,7 tỉ/lô (gồm tiền đất + xây).+ căn biệt thự đơn lập: 300m...
      Dự án HUD Me Linh Central, Đường 23B, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Waterpoint, giá 8,5 tỷ tại Bến Lức - Long An

      8.5 tỷ 225 m2 37,78 triệu/m2
      Cần bán ngay biệt thự đơn lập 4 mặt sân vườn tại KĐT Nhật Bản Waterpoint, nhận nhà ngay.DT 225 mét vuông.- Giá 8,5 tỉ full, bao hết chi phí sang tên...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 4 tầng, 55 m2, giá 10 tỷ tại Đường Trần Hữu Dực - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      10 tỷ 55 m2 181,82 triệu/m2
      Tin đăng dành cho KH thật sự thiện chí, không trung gian.- DT 55m2 xây 4 tầng, MT 5,5m.- bìa đỏ chính chủ.- Nhà xây thô hoàn thiện mặt ngoài nguyên bản...
      Dự án Iris Garden, Đường Trần Hữu Dực, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 99 m2, giá 9,3 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ - Hà Nội

      9.31 tỷ 99 m2 93,94 triệu/m2
      - DT 99m2 x 5 tầng MT rộng.- Vị trí: ngõ tương đối rộng thoáng, thông ra hồ tây, gần Q. uỷ Tây Hồ, xung nhiều công ty và toà nhà văn phòng.- Nhà cũ xây 5...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, giá 7 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      7 tỷ 0 m2
      - Căn nhà phố thương mại thuộc phân khu Sao Biển tại KĐT vin Ocean Park 2 vị trí cực đẹp.- DT đất 67,5 mét vuông, MT 4,5m, Tây Nam.- Vị trí cực kỳ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City)

      9.5 tỷ 93 m2 102,16 triệu/m2
      - Mạnh Đinh chuyên Empire City.- Nắm full giỏ hàng căn nào cũng có.- Nắm sâu thông tin dự án, nắm giá thị trường.- Giỏ hàng cam kết tốt nhất thị trường.Cập...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 80 m2, giá 8,7 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      8.7 tỷ 80 m2 108,75 triệu/m2
      vin Ocean Park 2 cắt lỗ hơn 20 phần trăm.căn hộ chung cư CX 80 mét vuông giá chỉ 8 tỉ 7 nhận nhà ngay.Gần căn hộ rất tiềm năng, đường lối ra...

      Chuyển nhượng nhà lk 4 tầng, 108 m2, giá 7,2 tỷ tại Phường Vũ Ninh - Bắc Ninh - Bắc Ninh

      7.2 tỷ 108 m2 66,67 triệu/m2
      Cần Bán 1 căn LK căn nhà 3,5 tầng Thô tại đường Trần Khánh Dư - Khu ĐT An Huy - TP. Bắc Ninh.Vị trí đẹp trục chính nối liền với khu đô thị Phúc Ninh.Quý...
      Đường Trần Khánh Dư, Phường Vũ Ninh, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Discovery Complex, 3 phòng ngủ, giá 7,1 tỷ tại Cầu Giấy

      7.1 tỷ 0 m2
      Tôi chính chủ có nhu cầu bán nhanh căn hộ chung cư 148.6m2, 3 PN. căn hộ chung cư tầng trung thoáng mát, căn hộ cao cấp Discovery Complex 302 Cầu...
      Discovery Complex, 302, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ 1 phòng ngủ, 60 m2, hướng Đông - Nam, giá 8,13 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.14 tỷ 60 m2 135,5 triệu/m2
      Giỏ hàng nội bộ kèm suất đặc biệt một căn 4 phòng ngủ & một căn căn hộ duplex siêu vip, gồm:- 1 phòng ngủ: Min: 8 tỉ 130 tr - Max: 8 tỉ 750...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 163 m2, giá 8,96 tỷ tại Vinh - Nghệ An

      8.97 tỷ 163 m2 54,97 triệu/m2
      Thời điểm vàng mua BDS Eco Central Park!một căn duy nhất căn hộ góc giá bằng căn thường.căn biệt thự công viên song lập.Phân khu The Garden 1 Bàn giao...
      Dự án Eco Central Park Vinh, Đường Nguyễn Sỹ Sách, Xã Hưng Hòa, Vinh, Nghệ An

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, giá 8,99 tỷ tại Thành phố Vinh - Nghệ An

      8.99 tỷ 136 m2 66,11 triệu/m2
      Độc quyền Căn song lập góc TG2-0x phân khu The Garden 1 - DT 163m2- Bàn giao 3 tầng bàn giao thô hoàn thiện mặt ngoài- Dự kiến bàn giao vào quý 1 / 2024 -...
      Dự án Eco Central Park Vinh, Thành phố Vinh, Nghệ An

      Bán liền kề 5 tầng, 70 m2, giá 8,65 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      8.65 tỷ 70 m2 123,58 triệu/m2
      DT 70 mét vuông x xây 5 tầng.Sổ lâu dài, để ở hay làm Homestay đều đẹp.Ngay công viên sóng, quảng trường Kinh Đô ánh sáng.Mua 12,5 tỉ.Bán cắt lỗ...

      Bán biệt thự 5 tầng, 60 m2, giá 7,3 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7.3 tỷ 60 m2 121,67 triệu/m2
      Do gia đình vướng tài chính cần nhượng lại cọc căn đẹp bên Thời Đại.Căn TĐ 3 - 56.Đông Nam.DT 60m2, xây 5 tầng.Gần công viên Tropical rộng 3000m2.Giá gốc...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 4 phòng ngủ, 134 m2, giá 7,69 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      7.69 tỷ 134 m2 57,39 triệu/m2
      * Tầng 38 & 39.- Với DT 134 mét vuông - Sở hữu ngay tháp MT view tr đô ôm trọn các TP phía Nam, Tây, Bắc.đc ốp full kính Eurowwindow chất lượng chống...
      Dự án Astral City, Đường Quốc Lộ 13, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán biệt thự 5 tầng, 68 m2, giá 8,64 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      8.64 tỷ 68 m2 127,06 triệu/m2
      Căn Áp Góc 2 MT 68 mét vuông sau nhà là Quảng Trường Nghệ Thuật hơn 2000m2Gần căn hộ chung cư , hàng chục nốt đỗ xe sát nhà.Đây là căn đáng để...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.