Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.767 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 5 tầng, giá 8,6 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      8.6 tỷ 0 m2
      Cần tiền bán ngay lỗ căn SB hoàn thiện 67.5  mét vuông Vin 2.Giá 8.6 tỉ.liên hệ: 0988 437 ***
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Garden Plaza, 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 7,8 tỷ tại Quận 7

      7.8 tỷ 140 m2 55,72 triệu/m2
      - Garden plaza 1 Ngay công viên Cầu Ánh Sao.- căn hộ chung cư nằm ngay lầu 3, lầu tiện ích có hồ bơi phong cách resort.- DT 140m2, 3 phòng ...
      Dự án Garden Plaza 1, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 147 m2, giá 8 tỷ tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 147 m2 54,43 triệu/m2
      Cần bán chung cư Riverside Residence ,Phú Mỹ Hưng ,Q. 7 :-Vị trí: Gần trường học quốc tế Nam TP.HCM, Đinh Thiện Lý, SSIS, Canada, đại học RMIT, đại học...
      Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự 60 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      Chị gái cần vốn làm ăn nên cần bán nhanh căn Thời Đại 1 tại dự án vin Ocean Park 3 - The Crow.Với DT 60 mét vuông ngay gần sảnh căn hộ và công viên...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 144 m2, giá 8,9 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      8.9 tỷ 144 m2 61,81 triệu/m2
      căn hộ góc đẹp 144 mét vuông thiết kế 3 PN 3 vệ sinh cực rộng, 2 logia thoáng nhìn thẳng ra hồ công viên Thanh Xuânchung cư thuộc tòa căn hộ ...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề 40 tầng, 67 m2, giá 8,5 tỷ tại Phường Hạ Lý - Hồng Bàng - Hải Phòng

      8.5 tỷ 67 m2 126,87 triệu/m2
      Chỉ 124 Thương nhân giàu có sống trong lòng phố cổ 80 Hạ Lý mang tên Royal River City - TP Hoàng Gia bên bờ sông Tam Bạc thơ mộng.- Cầu kính kết nối đôi bờ...
      Phường Hạ Lý, Quận Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bán nhanh căn liền kề 300 m2, giá 7,9 tỷ tại Huyện Đông Hòa - Phú Yên

      7.9 tỷ 300 m2 26,34 triệu/m2
      DT: 300m2 SHR 100m2 thổ cư.Hướng chánh Đông, đường oto tải và xe cẩu né nhau, cách biển 50m, cách chợ 2p, cách sân bay 5p. Thích hợp đầu tư làm homestay,...
      Thị trấn Hòa Hiệp Trung, Đông Hòa, Phú Yên

      Bán gấp liền kề Khu đô thị Mỹ Gia, 3 tầng, 200 m2, giá 9,5 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      9.5 tỷ 200 m2 47,5 triệu/m2
      Bán căn biệt thự gói 2 Mỹ Gia, Nha Trang 9.5 tỉ.+ Vị trí đối diện công viên, đường trước nhà rộng 9m. KDC an ninh, dân trí cao.+ DT 200m2 (10m x 20m).+...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, giá 7,5 tỷ tại Phường An Hải Tây - Sơn Trà - Đà Nẵng

      7.5 tỷ 0 m2
      Siêu phẩm căn hộ góc hoa hậu dự án Sun Cosmo Đà Nẵng sở hữu tầm View tr Đô.Vị trí: Ngay cầu Trần Thị Lý đi về biển Mỹ Khê.Thiết kế tối ưu: 3 phòng ...
      Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ The Botanica, 3 phòng ngủ, 153 m2, giá 9,4 tỷ tại Tân Bình

      9.4 tỷ 153 m2 61,44 triệu/m2
      Chính chủ ký gửi bán lại căn hộ chung cư 3 phòng ngủ nội thất xịn xò.Theo Botanica Phổ Quang, P. 2, Tân Bình.DT: 153m2 (thông từ căn...
      Dự án The Botanica, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự Khu biệt thự Phúc Lộc Viên, 2 tầng, giá 9,2 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      9.2 tỷ 150 m2 61,34 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự Phúc Lộc Viên thuộc khu căn biệt thự Phúc Lộc Viên đường Ngô Quyền, Q. Sơn Trà, TP Đà Nẵng.- Dt đất: 150 mét vuông xây dựng 2...
      Dự án Phúc Lộc Viên, Đường Ngô Quyền, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu liền kề, biệt thự 5 tầng, 50 m2, giá 7,9 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      7.9 tỷ 50 m2 158 triệu/m2
      B.Á.N NHÀ Q. HÀ ĐÔNG, PHÂN LÔ liên kế, oto ĐỖ CỬA NGÀY ĐÊM, VÀO NHÀ, VỈA HÈ, DÂN TRÍ CAO 50m2 x 5T. + Nhà nằm trong dãy PHÂN LÔ P. Kiến Hưng Hà Đông với...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 151 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông - Nam tại 7 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 9 tỷ

      9 tỷ 151 m2 59,61 triệu/m2
      Bán mảnh đất MT đường chính 151m2 chỉ 9 tỉ - Cao Thắng, P. 7, Đà Lạt.- DT: 151m2, ngang 9,8x16m.- pháp lí: Sổ riêng xây dựng - hướng: hướng Đông Nam.-...
      Đường Cao Thắng, Phường 7, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay nhà phố 2 tầng, hướng Đông - Nam tại Đường 11 - Bình Thọ - Thủ Đức, giá 8 tỷ

      8 tỷ 0 m2
      Đường 11, p. Bình Thọ - Thủ Đức Khu nhà an ninh. oto chạy đậu trước cửa nhà Kết cấu: 1 lầu - sân thượng sân thượng chính chủ đã làm sẵn đường điện nước hết...
      Đường 11, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 7,8 tỷ tại Quận 2

      7.8 tỷ 126 m2 61,91 triệu/m2
      Nhà đang ở mới tinh, chính chủ thiện chí bán, sẵn SHR công chứng mua bán gấp, giá mềm nhất thị trường chưa qua bước thỏa thuận.hotline Trình: 0777 396...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 8,7 tỷ tại Quận 2

      8.7 tỷ 136 m2 63,98 triệu/m2
      1 phòng ngủ:- T2,1x. 12, hoàn thiện full NT 56m2, view Cát Lái, giá 3.3 tỉ.- T1,1x. 07, hoàn thiện full NT 51m2, view Cát Lái, giá 3.25 tỉ.- L, xx....
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự Khu đô thị Geleximco, 131 m2, giá 9,8 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      9.81 tỷ 131 m2 74,81 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà vườn geleximco DT 131m, MT 7m, nhà xây mới rất thoáng. Vị trí đối diện trường học, ngay gần vườn hoa dự án, trong khu đầy đủ bể bơi, sân...
      Dự án Khu đô thị Geleximco - Lê Trọng Tấn, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư D’. Le Roi Soleil Quảng An, 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 111 m2 63,07 triệu/m2
      căn hộ CAO CẤP TÂN HOÀNG MINH - DỰ ÁN DUY NHẤT SỞ HỮU bìa đỏ VĨNH VIỄN TẠI BÁN ĐẢO QUẢNG AN - VIEW TRỰC DIỆN HỒ TÂY Với 3 mặt view Hồ Tây và 1 mặt view...
      Dự án D’. Le Roi Soleil , Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.