Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.767 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Mỗ Lao, 5 tầng, 60 m2, giá 10 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      10 tỷ 60 m2 166,67 triệu/m2
      Không có nhu cầu sử dụng cần bán nhà liên kế phân lô khu đô thị Mỗ Lao, Q. Hà Đông DT 60m xây 5 tầng có hầm làm garage để đc 2 xe 7 chỗ.Vị trí cách phố...
      Dự án Mỗ Lao, Đường Vũ Trọng Khánh, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự 7 tầng, 48 m2, giá 8,8 tỷ tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội

      8.81 tỷ 48 m2 183,34 triệu/m2
      Siêu hot, bán nhà 48m2*7tầng, lô góc, thang máy, oto đỗ cửa, nội thất đầy đủ.- oto đỗ cửa nhà để xe 3 mặt thoáng.- Nhà 7 tầng thang máy hiện đại.- Chủ...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Lê Hồng Phong II, giá 9,5 tỷ tại Nha Trang

      9.5 tỷ 142 m2 66,91 triệu/m2
      Hạ giá từ 11.9 tỉ nay chỉ còn 9,5 tỉ.Bán căn biệt thự căn hộ góc khu đô thị Lê Hồng Phong 2 giá 9,5 tỉ.- Vị trí góc 2 MT đường Số 2A, đường Số 10.-...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 2A, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, 65 m2, giá 7,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7.5 tỷ 65 m2 115,39 triệu/m2
      Em Dương Ngọc số điện thoại 0389 735 *** xin giới thiệu đến quý KH, NĐT căn nhà phố thương mại shophouse giá mềm nhất dự án vin Ocean Park 3:- DT...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7 tỷ 75 m2 93,34 triệu/m2
      căn biệt thự liên kế Vinhoms OCP2 phân khu Hải ÂUDT: 75mĐông Nam vị trí đẹp đối diện dãy tứ lậpGiá gốc gần 10 tỉBán chỉ 7 tỉLH xem clip căn quay
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư New City Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 7,55 tỷ tại Quận 2

      7.55 tỷ 110 m2 68,64 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư 3 PN New City Mai Chí Thọ.DT: 110 mét vuông.gọi ngay chính chủ.Giá 7tỷ5, bao hết chi phí, còn thỏa thuận.
      Dự án New City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư The Zei Mỹ Đình, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 7 tỷ tại Nam Từ Liêm

      7 tỷ 107 m2 65,43 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn A03 the zeiTầng 22, logia hướng Đông Nam hướng Tây NamDT 107 mét vuông thông thủyBàn giao nội thất cơ bản CĐTGiá 7 tỉ bao...
      Dự án The Zei Mỹ Đình, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề 60 m2, giá 7,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7.5 tỷ 60 m2 125 triệu/m2
      Quỹ căn VIP giá siêu mềm nhất phân khu Thời Đại và Vịnh Thiên Đường, vin Ocean Park 3.Em chào quý Anh/ Chị.Đây là thời điểm vàng để mua nhà mặt tiền...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Golden River Ba Son, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 9 tỷ

      9 tỷ 70 m2 128,58 triệu/m2
      *Cập nhật giá siêu mềm các căn hộ chung cư cần bán hot nhất thị trường vin Golden River Bason -1 phòng ngủ OT Aqua DT: 49,5 mét vuông view...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự Khu đô thị EcoLakes Mỹ Phước, giá 8,5 tỷ tại Bến Cát - Bình Dương

      8.5 tỷ 300 m2 28,34 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu biệt thự tuyệt đẹp giá F0 tại dự án Ecolake, Mỹ Phước, Bình Dương!- DT: 300 mét vuông.- Giá chỉ: 8 tỉ 5.- Với giá cực kỳ hấp dẫn, bạn...
      Dự án Ecolakes Mỹ Phước, Đường NE2, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 300 m2, giá 10 tỷ tại Xã Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội

      10 tỷ 300 m2 33,34 triệu/m2
      3 loại hình DT:1. Nhà vườn.DT đất: 102 - 159 mét vuông.MT rộng: 5 - 6m.Số tầng: 3 tầng 1 tum.DTXD: 209 - 273 mét vuông sàn.2 căn biệt thự Song...
      Dự án HUD Me Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Geleximco, 4 tầng, 80 m2, giá 7,95 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.95 tỷ 80 m2 99,38 triệu/m2
      Em Thoại chuyên bán căn biệt thự, liên kế, nhà phố thương mại shophouse KĐT Geleximco Lê Trọng Tấn, Hà Đông.Em hiện sở hữu nhiều căn đẹp giá mềm.Khu...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 65 m2, giá 7,2 tỷ tại Đường 27 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      7.2 tỷ 65 m2 110,77 triệu/m2
      Sát TTTM GIGAMALL Hiệp Bình Chánh - Nhà vừa xây chủ cần bán đi nước ngoài 4 TẦNG kiên cố , BÊ TÔNG CỐT THÉP CHẮC CHẮN. - 4 phòng ngủ, 5 toilet,...
      Đường 27, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà lk Khu đô thị Waterfront City, 5 tầng, giá 9,2 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      9.2 tỷ 96 m2 95,84 triệu/m2
      Bán căn LK6 thang máy đầy đủ nội thất dự án Waterfront City 2 P. Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng.- DT: 96m2.- MT: 6m.- Chiều dài: 16m.- Đường trước nhà...
      Dự án Waterfront City, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán ngay liền kề Khu đô thị Swan Bay, 3 tầng, giá 7,6 tỷ tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai

      7.6 tỷ 173 m2 43,94 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố Swan Bay - Zone 8.Vị trí đẹp, lô góc 2 đường lớn, gần công viên.DT đất 173 mét vuông (10*18m), DTXD 179 mét vuông.Nhà thô,...
      Dự án Swan Bay, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 120 m2 62,5 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác nên có nhu cầu bán lại căn hộ góc 03 ngủ 120m2 tòa Park 6 logia thoáng mát, nhà rất đẹp. Đặc biệt căn hộ chung cư có slot oto...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn liền kề Khu đô thị Geleximco, 4 tầng, 80 m2, giá 7,8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.8 tỷ 80 m2 97,5 triệu/m2
      Thông tin:- Vị trí: C43 tại khu C KĐT mới Geleximco Lê Trọng Tấn, Hà Đông, TP Hà Nội.- DT: 80m2 nhà xây 4 tầng theo CĐT.- Hướng nhà: Tây Nam.- Đường...

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 2 phòng ngủ

      7 tỷ 89 m2 78,66 triệu/m2
      a/c đang tìm kiếm 1 căn hộ 2 PN tại vin Central Park với tiện ích đầy đủ, full nội thất và giá cực tốt? Đừng bỏ lỡ cơ hội này!chung cư có DT 89 m2, đc...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.