Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.767 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Sở hữu liền kề, biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 9 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      9 tỷ 75 m2 120 triệu/m2
      Đối diện 10 toà căn hộ căn cuối cùng sót lại 75m2 giá 9 tỉ vin Ocean Park 3 - The Crown.Nằm tại phân khu Thời Đại với vị trí đắt giá tâm điểm của các tiện...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, giá 8 tỷ

      8 tỷ 90 m2 88,89 triệu/m2
      căn hộ chung cư có một chiếc view đc coi là bình yên và đầy thơ mộng, nằm tọa lạc tại tầng 5 của tòa tháp Maldives, nên quý KH có thể nhìn đc nội khu...
      Dự án Diamond Island, Đường 104, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 70 m2, giá 9,52 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      9.52 tỷ 70 m2 135,98 triệu/m2
      Vịnh Thiên Đường: VTĐ01 - 12.DT: 70m2. Xây dựng 5 tầng, tổng diện tích xây dựng 204m2.Hướng: hướng Đông Bắc.MT: 5m sâu 14m. Nằm trên trục đường đi ra...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 7,8 tỷ tại Quận 2

      7.8 tỷ 118 m2 66,11 triệu/m2
      Em Thanh chuyên chung cư Vista Verde, nắm trọn những căn đẹp nhất, giá mềm nhất:+ Hỗ trợ TL giá mềm nhất cho KH.+ Tìm căn phù hợp theo nhu cầu KH.+ Hỗ...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nhị Hà - Nha Trang, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 60 m2 130 triệu/m2
      Cần bán nhà vị trí đắc địa, trung tâm TP Nha Trang. Nhà 4 tầng MT đường Nhị Hà.- DT: 60 mét vuông (4x15) - Đông Nam.- giá: 7,8 tỉ.- Kết cấu nhà có:...
      Đường Nhị Hà, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất tại Đường Bạch Đằng - 7 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      Bán đất Bạch Đằng P. 7 Đà Lạt KD nghỉ dưỡng.DT: 216,6 mét vuông (12m*18m) - Đất ở đô thị.pháp lí: sổ hồng chính chủ, mua bán sang tên công chứng.Lộ...
      Đường Bạch Đằng, Phường 7, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh nền đất 405 m2, mặt tiền 15m tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 8,51 tỷ

      8.51 tỷ 405 m2 21 triệu/m2
      Tôi cần chuyển nhượng lại mảnh đất căn biệt thự mặt sông 405 mét vuông nằm trong khu Compound.đc xây dựng tự do - sổ sách rõ ràng.MT rộng 15m.View...
      Dự án Regal One World Regency , Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 310 m2, mặt tiền 10m tại Xã Cẩm Thanh - Hội An - Quảng Nam, giá 7 tỷ

      7 tỷ 310 m2 22,59 triệu/m2
      Do bận việc nên không có thời gian làm homestay nên cần bán ngôi nhà tâm huyết hiện tại đang KD homestay gần rừng Dừa Bảy Mẫu, P. Cẩm Thanh, Hội An, Quảng...
      Xã Cẩm Thanh, Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 5 tầng, 96 m2, giá 7 tỷ tại Thị xã Sầm Sơn - Thanh Hóa

      7 tỷ 96 m2 72,92 triệu/m2
      chào bán ĐỢT 2 VLASTA SẦM SƠN THANH HÓAChủ đầu tư: Văn Phú Invest (VPI)Vị trí: Đường 4D, xã Quảng Hùng, TP Sầm Sơn, Thanh HoáQuy mô dự án: 28.4haSố...
      Dự án Vlasta Sầm Sơn, Xã Quảng Hùng, Sầm Sơn, Thanh Hóa

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 5 tầng, giá 9,4 tỷ tại Thị xã Sầm Sơn - Thanh Hóa

      9.4 tỷ 0 m2
      Chủ cần tiền bán gấp căn nhà phố thương mại shophouse khu E giá 9,4 tỉ. giá mềm nhất thị trường.- Khu E ven biển nhất, có công viên đài phun nước cực...
      Dự án Sun Grand Boulevard, Xã Quảng Minh, Sầm Sơn, Thanh Hóa

      Sở hữu lô đất nền 3 m2 tại Xã Thành Công - Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 7 tỷ

      7 tỷ 3 m2 2333,34 triệu/m2
      bán ngay đất MT đường lớn. Nhất cận thị, nhị cận sơn, tam cận lộ. nền thổ cư có sẵn 1000 mét vuông.MT đường lớn. View trước, view cánh đồng lúa...
      Xã Thành Công, Phổ Yên, Thái Nguyên.

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 1 tầng, 524 m2, giá 9 tỷ tại Xã Lộc Nga - Bảo Lộc - Lâm Đồng

      9 tỷ 524 m2 17,18 triệu/m2
      Bán căn biệt thự nghỉ dưỡng Bảo Lộc, 524 m2 với 4 PN, 1 phòng làm việc, 1 phòng khách và 1 bếp rộng. đc thiết kế tỉ mỉ, sang trọng, thông thoáng, hài hoà...
      Đường Nguyễn Huy Tưởng, Xã Lộc Nga, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán căn 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 8,8 tỷ tại Phố Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      8.81 tỷ 82 m2 107,32 triệu/m2
      - Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ lô góc, DTTT 82 mét vuông dự án căn hộ cao cấp BRG Diamond Park Plaza số 16 phố Láng Hạ, Ba Đình.- căn hộ...
      Diamond Park Plaza , 16, Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề, biệt thự Khu đô thị mới Linh Đàm, 4 tầng, giá 8,55 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      8.56 tỷ 90 m2 95 triệu/m2
      Chính chủ bán liên kế Linh Đàm: 80 - 90 - 100m2. Lô góc: 130 đến 160m2.đc: Bán nhà căn biệt thự, liên kế tại KĐT mới Hồ Linh Đàm - Q. Hoàng Mai - thành ...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà lk Khu đô thị Waterpoint, 2 tầng, 225 m2, giá 9,79 tỷ tại Bến Lức - Long An

      9.79 tỷ 225 m2 43,52 triệu/m2
      KĐT Waterpoint - TP bên sông một sp của Tập đoàn Nam Long.---------------------------------------A. Các sp đầu tư tại dự án Waterpoint.- căn nhà phố vườn...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 9,5 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      9.5 tỷ 75 m2 126,67 triệu/m2
      chính chủ CẦN TIỀN DỨT KHOÁT BÁN CẮT LỖ Dự án TQ5 - High 5Way , Trâu Quỳ , Gia Lâm- DT: 75,1m- MT: 5m- Hướng: TB - Đường: 17m ( Đối diện là quảng trường)Quá...
      Highway 5 Residences Gia Lâm, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán căn chung cư 4 phòng ngủ, 171 m2, giá 8,89 tỷ tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      8.9 tỷ 171 m2 52 triệu/m2
      Tôi có hai căn hộ chung cư 171m2, 4 PN toà N03T2 căn hộ Ngoại Giao Đoàn cần bán.Tầng trung.Cửa hướng Tây, logia hướng đông rất mát.Tầng trung.căn hộ ...
      Dự án N03-T2 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự Khu đô thị Mỗ Lao, 5 tầng, 60 m2, giá 9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9 tỷ 60 m2 150 triệu/m2
      Giảm 300 tr, Bán nhà Nguyễn Văn Lộ thuộc LK Làng Việt Kiều Châu Âu 60 mét vuông nhà 5 tầng nhỉnh 9 tỉ+ Nhà thuộc LK Làng Việt Kiều Châu Âu Mỗ Lao Hà...
      Dự án Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.