Thông tin mô tả
Vị trí: Dự án Khai Sơn City quần thể 180ha full tiện ích
Đặc biệt là nằm trên đường 40m nối lên cầu Long Biên 2 (cầu Trần Hưng Đạo) sang phố cổ chỉ 5 - 10p di chuyển về
Giá: 7,9 Tỷ
Diện tích: 271 m2
Giá/m2: 29,15 Triệu/m2
488504
Mua bán
Vị trí: Dự án Khai Sơn City quần thể 180ha full tiện ích
Nguyễn Thị Hoa
Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
15,5 tỷ
53 m2
Đường Thép Mới, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội
4,25 tỷ
75 m2
Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội
18 tỷ
140 m2
Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
45 tỷ
60 m2