Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.767 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán ngay căn liền kề 5 tầng, 60 m2, giá 8,1 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      8.1 tỷ 60 m2 134,92 triệu/m2
      Mã căn: TĐ1 - 27.Loại hình: liên kế, thô.DT đất: 60m2.DTXD: 235,1m2.Hướng nhà: hướng Tây Bắc.Giá: 8,095 tỉ.- Siêu an tâm: Bảo đảm giá trị TS và cam kết...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay biệt thự 5 tầng, 98 m2, giá 7,9 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7.9 tỷ 98 m2 80,62 triệu/m2
      Em Độ cam kết với anh/chị thông tin các căn dưới đây chủ thiện chí bán nhanh và thông tin chuẩn 100 phần trăm. Em xin phép cập nhật quỹ căn theo từng...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhà lk 3 tầng, 150 m2, giá 8,7 tỷ tại Đường Hoàng Diệu - Hải Châu - Đà Nẵng

      8.7 tỷ 150 m2 58 triệu/m2
      Nhà 587/5 Hoàng Diệu cần bán DT: 150 mét vuông (6x25), Đông Nam Kiệt 5m 2 ô tô tránh nhau, cách đường Hoàng Diệu 30m, cách chợ Mới sầm uất 50m, KD...
      Đường Hoàng Diệu, Phường Hòa Thuận Đông, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhà chung cư Chung cư Lancaster Núi Trúc, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 8 tỷ tại Quận Ba Đình

      8 tỷ 130 m2 61,54 triệu/m2
      Thông tin mô tả.Tôi cần bán nhanh chung cư cao cấp tại dự án Lancaster Thủ đô Hà Nội, P. Giảng Võ, Q. Ba Đình, Thủ đô Hà Nội.căn hộ chung cư 130m...
      Dự án Lancaster Hà Nội, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Căn hộ De La Sol, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 8,06 tỷ tại Quận 4

      8.07 tỷ 84 m2 96 triệu/m2
      Bán chung cư De La Sol, 2BR, Q. 4.----------------------- CĐT: CapitaLand Việt Nam.- đc: Số 1 Tôn Thất Thuyết, P. 1, Q. 04, HCM.- Công ty phát triển dự án:...
      De La Sol, Số 1, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn biệt thự Khu đô thị vườn Midori Park, giá 9,2 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      9.2 tỷ 114 m2 80,71 triệu/m2
      Midori Park là KĐT vườn lớn nhất tại TP mới Bình Dương đc phát triển bởi CĐT Nhật Bản Becamex Tokyu.Midori Park Haruka là khu căn nhà phố liên kế, căn ...
      Dự án Midori Park, Đường Lý Thái Tổ, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 3 phòng ngủ, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 135 m2 61,49 triệu/m2
      1 căn duy nhất giá mềm DT lớn view sông đầy đủ nội thất chỉ cần xách va li vô là tận hưởng không gian sống đẳng cấp.
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 145 m2 53,11 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Indochina Plaza, DT 145m2, 3 PN, 2 vệ sinh, logia thoáng, nhìn về ngã 4 Xuân Thủy, Hồ Tùng Mậu, vị trí xung quanh nhiều tiện ích gần...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 152 m2, giá 8,66 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      8.67 tỷ 152 m2 57 triệu/m2
      Vị trí căn 03 tòa D01.Thiết kế 4 phòng ngủ + 2 vệ sinh, 3 ban công cực kỳ thoáng mát.Tòa nhà có tiềm năng cho chuyên gia nước ngoài thuê cực kỳ...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 83 m2, giá 9,6 tỷ tại Đường Xa La - Hà Đông - Hà Nội

      9.6 tỷ 83 m2 115,67 triệu/m2
      Vị Trí: Nằm trong khu đô thị mới Kiến Hưng ngay sát trục đường Xa La, Văn Phú kết nối đại lộ chu văn an, nguyễn xiển thuận tiện di chuyển đi vào và ra...
      Dự án Kiến Hưng Luxury, Đường Xa La, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 5 phòng ngủ, 186 m2, giá 9 tỷ tại Đường Hồ Tùng Mậu - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      9 tỷ 186 m2 48,39 triệu/m2
      bất động sản Nhà Xinh xin gửi tới quý KH duplex duy nhất khu vực Mỹ Đình có giá 9 tỉ, nói không với việc bán chênh giá, đảm bảo 100 phần trăm quyền...
      Dự án Diamond Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự 3 tầng, 130 m2, giá 10 tỷ tại Đường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 130 m2 76,93 triệu/m2
      căn biệt thự công viên Metro Bến Thành - Suối Tiên - Cách ga Metro 500m - 130m2, Trường Thọ, TP Thủ Đức.Kết cấu: 3 tầng, 4 PN, sân thượng,..pháp lí: bìa ...
      Đường Trường Thọ, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 4 phòng ngủ, 153 m2, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 153 m2 55,56 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tầng cao, tòa nhà E4 Ciputra TP Hà Nội. căn hộ chung cư đc gia chủ sửa chữa với mục đích để ở nên làm rất cẩn thận, chất lượng...
      Dự án Ciputra Hà Nội, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề 5 tầng, 60 m2, giá 8,5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      8.5 tỷ 60 m2 141,67 triệu/m2
      Cần bán ngay căn liên kế San hô 60 mét vuông xây dựng 5 tầng.Tổng DTXD 240 mét vuông.Sở hữu MT 5m nên có thể ở hay KD đều đẹp.Vị trí cực kì...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, giá 7,8 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      7.8 tỷ 0 m2
      bán nhanh: Anh chủ ra gấp giảm thêm 200tr chỉ 7,8tỉ cho căn hộ góc 3 phòng ngủ siêu đẹp, view hoa hậu, giá cắt lỗ tốt nhất thị trường.Dự án:...
      Dự án Masteri Centre Point, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh
      P
      Nguyễn Thị Liên Phương Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn Khu phức hợp La Astoria , 6 phòng ngủ, 325 m2, giá 9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 325 m2 27,7 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh căn duplex thông tầng La Astoria 2 Q. 2.căn hộ góc tổng DT 2 sàn 325m2 - 6  phòng ngủ - 4 nhà vệ sinh nhà thô.giá 9 tỉ...
      Dự án La Astoria, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn biệt thự Khu đô thị Geleximco, 4 tầng, giá 9,8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9.81 tỷ 120 m2 81,67 triệu/m2
      Chú Em cần bán ngay nhà vườn khu đô thị Geleximco 120m2 quanh năm xanh mát, không khí trong lành.- Không gian sống vô cùng lý tưởng tiện ích tràn ngập.-...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư Sun Square, 4 phòng ngủ, 250 m2, giá 9,4 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      9.4 tỷ 250 m2 37,6 triệu/m2
      Lưu ý; Chỉ bán cho khách đã hiểu thị trường.chính chủ anh Quang kiến trúc sư cần tiền KD, bán ngay căn hộ cao cấp double plex Sun Quare Lê Đức Thọ, giáp...
      Dự án Sun Square, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.