Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.767 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 60 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      CSBH vin Ocean Park 3 chỉ áp dụng T5/2023:Phân khu áp dụng: Thời Đại.1. Vay 70 phần trăm.- Căn 10 tỉ: Miễn lãi 24 tháng (chặn 16/5/2025).- Căn 10 tỉ:...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán chung cư 4 phòng ngủ, 160 m2, giá 9,4 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      9.4 tỷ 160 m2 58,75 triệu/m2
      Chính chủ tôi muốn bán ngay căn hộ chung cư 160 mét vuông - 4 PN BRG Lê Văn Lương.căn hộ chung cư tôi thuộc logia hướng Đông Nam mát.Giá bán ...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề Khu biệt thự An Sơn Đà Lạt, giá 7,5 tỷ tại Đà Lạt - Lâm Đồng

      7.5 tỷ 100 m2 75 triệu/m2
      Bán nhà KQH An Sơn, có view chỉ 7,5 tỉ - P. 4, Đà Lạt.- DT: 100 m2, ngang 5x20m.- pháp lí: Sổ riêng xây dựng.- Đường oto 5m.- Hiện trạng: Nhà 2 tầng, kết...
      Dự án Khu dân cư Đồi An Sơn, Đường An Sơn, Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh liền kề Vinhomes Ocean Park , 5 tầng, 65 m2, giá 7,46 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      7.46 tỷ 65 m2 114,73 triệu/m2
      Em có căn nhà phố thương mại 65 mét vuông MT 5m vị trí siêu đẹp.- Nằm gần căn hộ cách chỉ ~ 20m là đến mặt sảnh căn hộ.- Ngay sau là hầm gửi xe 2...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Đường Lý Thánh Tông, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp Khu dân cư Phú Xuân - Vạn Hưng Phú, giá 8,2 tỷ tại Huyện Nhà Bè

      8.2 tỷ 140 m2 58,58 triệu/m2
      Vị trí: mảnh đất tại thuộc dãy J, chủ đầu tư Vạn Hưng Phú, đối diện là công viên và mặt sông, cách một cây cầu là sang trung tâm hành chính huyện Nhà...
      Dự án KDC Phú Xuân Vạn Hưng Phú, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà lk 3 tầng, 65 m2, giá 9 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Khương Mai - Thanh Xuân - Hà Nội

      9 tỷ 65 m2 138,47 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN. CHỈ HƠN 9 tỉ. nhà mặt tiền LÊ TRỌNG TẤN, THANH XUÂN.- LÔ GÓC, khu VIP quân đội.- Hiện trạng nhà 3 tầng kiên cố.- Đập đi xây tòa nhà 9 tầng,...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 98 m2, hướng Đông - Bắc tại Vũng Tàu, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 98 m2 73,47 triệu/m2
      - Nhà: 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 4 toilet, sân thượng rộng thoáng mát, sân đậu oto.- DT: 4x24,5m, 98m2 thổ cư 100 phần trăm.- giá: 7,2 tỉ,...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 8, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng đất 6 m2, mặt tiền 32m tại Phường Hắc Dịch - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 6 m2 1416,67 triệu/m2
      Quá rẻ bán nền đất sào 2 MT Trần Phú (Hắc Dịch Tóc Tiên) nằm liên kế khu công nghệ coa 450ha, có sẵn vườn trái cây và nhà c4.Dt: 5934m2 TC: 180m2 full...
      Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn, giá 7 tỷ

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      Chuẩn bị ra mắt 30 căn nhà phố thương mại 90 mét vuông tại quần thể Đại đô thị Centa City. Giáp Ninh Hiệp - Gia Lâm - TP Hà Nội chỉ một bước...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp đất 203 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 9,34 tỷ

      9.34 tỷ 203 m2 46 triệu/m2
      Bán căn hộ góc làn 2 khu đô thị Vườn Hồng giá chỉ 46tr/1 mét vuông, bìa đỏ trao tay.- Vị trí nhìn View hồ và gần vòng xuyến thuận lợi buôn bán...
      Dự án KĐT Từ Sơn Garden City, Đường Tỉnh Lộ 277, Phường Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán ngay shophouses Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 90 m2, giá 7 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      Chính thức ra mắt siêu phẩm ven sông tại VSIP, Từ Sơn, Bắc Ninh.- DT từ 90m2, xây dựng 3 tầng.- Quỹ căn giới hạn chỉ 30 căn.- Toàn bộ sp view công viên hoặc...

      Cần bán biệt thự Nova World, 2 tầng, 240 m2, giá 9 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      9 tỷ 240 m2 37,5 triệu/m2
      bán ngay căn biệt thự đơn lập biển giá chỉ 9 tỉ.- DT 240 mét vuông (12x20m).- Xây dựng 1 trệt 1 lầu, thiết kế từ 3 - 4  phòng ngủ.- Đã nhận...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán ngay lô đất nền mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Tân An - La Gi - Bình Thuận, giá 7 tỷ

      7 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán đất và nhà phố đường Nguyễn Trường Tộ, P. Tân An, TX La Gi, Bình Thuận.DT: 7x32,5 (227,5 mét vuông). Đất đã lên FULL thổ cư có sẵn nhà...
      Đường Nguyễn Trường Tộ, Phường Tân An, La Gi, Bình Thuận

      Bán gấp nền đất 120 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 120 m2 80 triệu/m2
      Bán 1 nền MT Trần Văn Trà lộ 30m, khu dân cư Hưng Phú 1, Cái Răng, Cần Thơ.----------------------------------------------* Vị trí nền: Đường Trần Văn Trà...
      Dự án Hưng Phú, Đường Quang Trung, Phường Hưng Phú, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường 30/4 - Ninh Kiều, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 0 m2
      Hàng hiếm khu dân cư số 9, Đường 30/4. Camera An Ninh 24/7.Giá 7tỷ7.Bán nhà 1 trệt 2 lầu khu dân cư số 9, Đường 30 tháng 4, P. Xuân Khánh, Q. Ninh Kiều,...
      Đường 30/4, Phường Xuân Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Chuyển nhượng shop house Khu đô thị Aqua City, 3 tầng, giá 9,2 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      9.2 tỷ 120 m2 76,67 triệu/m2
      Đã nhận nhà.Cần bán nhà phố thương mại shophouse The Suite (Sun Harbor 2) trục đường 22m.- DT đất: 6m x 20m = 120m.- Xây dựng 1 trệt 2 lầu.- Đã có hợp ...
      Dự án Aqua City, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán shophouse Khu đô thị Aqua City, 2 tầng, 120 m2, giá 9,2 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      9.2 tỷ 120 m2 76,67 triệu/m2
      Đã nhận nhà.Cần bán nhà phố thương mại shophouse The Suite (Sun Harbor 2) trục đường 22m.- DT đất: 6m x 20m = 120m2.- Xây dựng 1 trệt 2 lầu.- Đã có hợp ...
      Dự án Aqua City, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hà Huy Giáp - Biên Hòa, giá 10 tỷ

      10 tỷ 100 m2 100 triệu/m2
      - - Cần bán nhà thuộc P. Quyết Thắng, MT đường Hà Huy Giáp.- Gần chợ Hãng Dầu, trung tâm hành chính MT trung tâm thành phố Biên Hoà.- - DT: 100m2 ngang...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Quyết Thắng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.