Thông tin mô tả
+ Siêu phẩm
+ Nhà 4,5 tầng khung cột bê tông chắc chắn,
- Tầng 1: Phòng khách rộng, 1
- Tầng 2: Hai
- Tầng 3: Hai
- Tầng 4: Bếp, phòng ăn, phòng thờ, và 1
- Tàng 5: Sân phơi.
+
+ Hiện tại gia đình đang cho thuê
Giá: 8,6 Tỷ
Diện tích: 51 m2
Giá/m2: 168,63 Triệu/m2
495034
Mua bán
+ Siêu phẩm
+ Nhà 4,5 tầng khung cột bê tông chắc chắn,
- Tầng 1: Phòng khách rộng, 1
- Tầng 2: Hai
- Tầng 3: Hai
- Tầng 4: Bếp, phòng ăn, phòng thờ, và 1
- Tàng 5: Sân phơi.
+
+ Hiện tại gia đình đang cho thuê
Đỗ Văn Vũ ( Miễn Trung Gian)
Lô đất NO15 & NO16 khu đô thị Sài Đồng, Quận Long Biên, TP Hà Nội
8E-05 triệu
54 m2
Đường Ngọc Thụy, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
Thỏa thuận
127 m2
Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
9,7 tỷ
50 m2
Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Quận Long Biên, Hà Nội
18,9 tỷ
55 m2