Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.767 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 167 m2, giá 8,75 tỷ tại Long Biên

      8.75 tỷ 167 m2 52,4 triệu/m2
      DT: 147 - 167 - 212 - 271m2.giá từ: 8,6 tỉ/ căn biệt thự trên khôngs - căn biệt thự tầng không (Penthouse dạng căn duplex).Tiếp cận đường QL5, cầu...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà lk 1 tầng, 48 m2, giá 7,4 tỷ tại Đường Ngô Thì Nhậm - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      7.4 tỷ 48 m2 154,17 triệu/m2
      chính chủ giảm chào, vị trí trung tâm khu đấu giá Ngô Thì Nhậm Hà Đông, phân lô oto tránh, cực thích hợp để ở hoặc làm văn phòng KD, đường 3 oto tránh, DT...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn biệt thự 4 tầng, 74 m2, giá 9,2 tỷ tại Đường Sở Dầu - Sở Dầu - Hồng Bàng - Hải Phòng

      9.2 tỷ 74 m2 124,33 triệu/m2
      Bán căn liên kế lô góc mặt trục chính tại KĐT Hoàng Huy Grand Tower (giá siêu mềm).Chỉ có 16 căn liên kế tại KĐT Hoàng Huy Grand Tower.Duy nhất có căn ...
      Dự án Hoàng Huy Grand Tower, Đường Sở Dầu, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán nhanh căn biệt thự Trung tâm thương mại và phố chợ Đô Nghĩa, giá 9 tỷ tại Quận Hà Đông

      9 tỷ 75 m2 120 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh nhà liên kế Đô Nghĩa, Hà Đông.LH xem nhà: Mrs Linh 0984 485 920.DT 75 m, Xây dựng 7 tầng, có thiết kế hố chờ thang máy, MT rộng...
      Dự án TTTM và Phố chợ Đô Nghĩa, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Nam Phúc Le Jardin, 2 phòng ngủ, 121 m2, giá 7,8 tỷ tại Quận 7

      7.8 tỷ 121 m2 64,47 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Nam Phúc Le Jardin Phú Mỹ Hưng- dt căn hộ chung cư: 121 mét vuông, căn hộ góc, view công viên mát mẻ. căn hộ chung ...
      Dự án Nam Phúc - Le Jardin, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Căn hộ Riverpark Premier, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 9,8 tỷ tại Quận 7

      9.81 tỷ 123 m2 79,68 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Riverpark Premier, Phú Mỹ Hưng, q7- dt căn hộ chung cư: 123m2 thiết kế thành 3 phòng ngủ, 2WC- căn hộ chung cư...
      Dự án Riverpark Premier, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 8,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.81 tỷ 88 m2 100 triệu/m2
      chung cư Sarimi Sala 72 Nguyễn Cơ Thạch Q. 2..DT 88m2.. 2 PN.Trang bị nội thất đầy đủ.Mới 99.9 phần trăm, dọn vào ở liền.Vị trí đẹp tầng 8 View...
      Sarimi Sala, 72, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 120 m2, giá 8 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hoài Đức - Hà Nội

      8 tỷ 120 m2 66,67 triệu/m2
      Cần bán căn 120m2 duy nhất giá 8 tỉ cả nhà.DT 120m2 ngang 6m, xây 04 tầng, đường 13,5m.Tây Nam, nhìn sang đất La Phù, có lỗi phong thuỷ.pháp lí: HĐMB ký...
      Đường Lê Trọng Tấn, Xã La Phù, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, 61 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 61 m2 139,35 triệu/m2
      1. Vị trí: Lô 3.11 KĐT Thủ Thiêm.2. CĐT: VGSE - công ty con 100 phần trăm vốn từ GS E&C là CĐT của dự án Thủ Thiêm Zeit River.3. Quy mô: Gồm 2 tháp...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn biệt thự 3 tầng, 130 m2, giá 7,6 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      7.6 tỷ 130 m2 58,47 triệu/m2
      chính chủ thiện chí gửi em Huy bán 1 cặp căn biệt thự song lập Belhomes với giá không thể nào tốt hơn. Dòng căn biệt thự song lập là dòng đẳng cấp view...
      Dự án Belhomes Hải Phòng, Xã An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp liền kề Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 7 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      căn biệt thự song lập 135m2 trong đại đô thị Centa Vsip Từ Sơn Bắc Ninh giáp Ninh Hiệp Gia Lâm, cách Long Biên chỉ hơn 10 kilomet, đc xây dựng theo...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng liền kề 3 tầng, 135 m2, giá 7 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      Chính chủ nhượng căn biệt thự song lập VSIP Bắc Ninh.Siêu phẩm vị trí nằm trên trục chính khu công nghiệp VSIP giữa chung tâm khu công nghiệp VSIP và...
      Dự án Centa Diamond, Đường Hữu Nghị, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, 70 m2, giá 9,5 tỷ tại Đường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      9.5 tỷ 70 m2 135,72 triệu/m2
      KHU Ở ĐẸP ĐẲNG CẤP NHẤT Q. HÀ ĐÔNGGIÁ RẺ - NHÀ HOÀN THIỆN - NỘI THẤT NHẬP KHẨU - CHỦ NJAF THIỆN TRÍ BÁN.NHÀ 70M, 5 TẦNG, MT 5M, GIÁ 9,5 tỉTẠI khu đô thị...
      Dự án Kiến Hưng Luxury, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Waterfront City, giá 9,3 tỷ tại Lê Chân

      9.31 tỷ 96 m2 96,88 triệu/m2
      Quá rẻ 9,3 tỉ full đồ căn liên kế hoàn thiện đẹp thang máy Waterfront City 2.- DT: 96m2. Ngang 6m.- Tây Bắc.- Thiết kế 4,5 tầng thang máy, đầy đủ nội ...
      Dự án Waterfront City, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu đô thị Khai Sơn City, 4 phòng ngủ, 212 m2, giá 9,54 tỷ

      9.54 tỷ 212 m2 45 triệu/m2
      Tìm chủ nhân xứng tầm cho chung cư Tổng thống penthouse - duplex thông tầng Khai Sơn 212 mét vuông tầm view tr đô. liên lạc: 0986 988 ***- DTSD:...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 60 m2, giá 7,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7.5 tỷ 60 m2 125 triệu/m2
      Quỹ căn giá mềm nhất phân khu Thời Đại, vin Ocean Park 3.----------------------------------Em chào quý Anh/ Chị.Đây là thời điểm vàng để mua căn nhà phố...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp Khu dân cư cao cấp Park Riverside, giá 8 tỷ tại Quận 9

      8 tỷ 83 m2 96,39 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố Park Riverside, đã hoàn thiện, mẫu nhà hiếm, dễ bố trí nhất trong các mẫu căn nhà phố.DT 83m2.diện tích xây dựng 170m2.Giă bán ...
      Dự án Park Riverside Tân Cảng, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Tây Mỗ, 4 tầng, giá 10 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      10 tỷ 88 m2 113,64 triệu/m2
      Cần bán nhà liên kế khu Viglacera Tây Mỗ.- Nhà xây 4 tầng mới rộng đẹp.- đầy đủ nội thất như hình.- Đối diện là toà nhà căn hộ KD tốt.- DT đất...
      Dự án Tây Mỗ, Đường Hữu Hưng, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.