Thông tin mô tả
Miêu tả:
+
+ Khu vực cực vip, siêu đẹp, dân trí cao,
+
+
Giá: 7,2 Tỷ
Diện tích: 380 m2
Giá/m2: 18,95 Triệu/m2
498561
Mua bán
Miêu tả:
+
+ Khu vực cực vip, siêu đẹp, dân trí cao,
+
+
Nhà Đất Chính Chủ
Xã Thạch Hòa, Huyện Thạch Thất, Hà Nội
5,5 tỷ
100 m2
KM33, Đại lộ Thăng Long, xã Tiến Xuân, huyện Thạch Thất, TP Hà Nội
Thỏa thuận
258 m2
Xã Bình Yên, Huyện Thạch Thất, Hà Nội
42 triệu
120 m2
Xã Đồng Trúc, Huyện Thạch Thất, Hà Nội
2,7 tỷ
100 m2