Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.765 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 160 m2, giá 7,8 tỷ tại Huyện Vân Đồn - Quảng Ninh

      7.8 tỷ 160 m2 48,75 triệu/m2
      Tôi cần bán biệt thự Wyndham Sonasea Vân Đồn.+ Phân khu Wyndham vận hành.+ Mã căn 2C08A.+ DT: 160 mét vuông, thiết kế 3  phòng ngủ.+ Giá hợp ...
      Dự án Sonasea Vân Đồn Harbor City, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự Khu đô thị Văn Khê, 5 tầng, giá 9,3 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9.31 tỷ 90 m2 103,34 triệu/m2
      KĐT Văn Khê, nằm tại vị trí thuận tiện giao thông, phát triển đồng bộ hạ tầng, tăng giá từng ngày, với DT rộng, ngay gần trường học Quốc tế, vừa ở vừa KD...
      Dự án Văn Khê, Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 60 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      CSBH siêu khủng trong tháng 5.- Hỗ trợ vay 70 phần trăm LS 0 phần trăm thời hạn 24 tháng.- Vay 40 phần trăm CK 4 phần trăm.- Quà...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp căn Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 145 m2 53,11 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Indochina Plaza, DT 145 mét vuông, 3 PN, 2 vệ sinh, logia thoáng, nhìn về ngã 4 Xuân Thủy, Hồ Tùng Mậu, vị trí xung quanh...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 2 tầng, 300 m2, giá 9,99 tỷ tại Đường Phan Văn Hớn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh

      9.99 tỷ 300 m2 33,3 triệu/m2
      Giảm gần 40 phần trăm so với giá thị trường, chủ ngộp bank.DT 300m2 (8,5 x 35m).Hẻm 5m cách MT 30m.nhà để xe để oto ngủ, sân rộng rãi.Vừa ở vừa KD...
      Đường Phan Văn Hớn, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự Khu đô thị Geleximco, giá 9,8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9.81 tỷ 120 m2 81,67 triệu/m2
      1252023. Cập nhật thông tin thị trường KĐT Geleximco Lê Trọng Tấn, Hà Đông.Hàng tuyển giá rẻ.KĐT pháp lí chuẩn, hạ tầng đồng bộ.Đường nội khu hiếm có, rộng...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự Khu đô thị mới Văn Phú, 4 tầng, 92 m2, giá 9,68 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9.68 tỷ 92 m2 105,22 triệu/m2
      + Chị Thúy chuyển lên Làng việt kiều Châu Âu cần bán nhanh nhà liên kế khu đô thị Văn Phú gần công viên, trường học.+ call ngay: 0989 626 ***em Hùng...
      Dự án KĐT Văn Phú, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 73 m2, giá 10 tỷ tại Đường Văn Phú - Hà Đông - Hà Nội

      10 tỷ 73 m2 136,99 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh Nhà Lacasta khu đô thị Văn Phú 73 mét vuông Đường Rộng Phân Lô Vỉa Hè Kd Giá 10 tỉNhà 2 mặt thoáng vĩnh viễn, mặt trước là...
      Đường Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Discovery Complex, 3 phòng ngủ, 149 m2, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 149 m2 47,66 triệu/m2
      Tôi chính chủ có nhu cầu bán ngay chung cư 148.6m2, 3 PN. chung cư tầng trung thoáng mát, căn hộ chung cư cao cấp Discovery Complex 302 Cầu Giấy.giá...
      Discovery Complex, 302, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Times City Park Hill, 4 phòng ngủ, 132 m2, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 132 m2 59,1 triệu/m2
      Em bán căn hộ góc 4 phòng ngủ Park 1, tầng đẹp, view siêu thoáng đẹp. Giá 7.8 tỉ thôi, contact: 0901 793 ***- DT: 132m2.- Thiết kế ưu việt các phòng...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Times City Park Hill, 4 phòng ngủ, 145 m2, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 145 m2 66,21 triệu/m2
      Ra nước ngoài cùng gia đình nên cần sang nhượng gấp chung cư 4 PN góc hơn 145m2.chung cư 4 PN góc full ánh sáng.Tầng trung siêu đẹp.chung cư rộng rãi,...

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 60 m2, giá 8 tỷ tại Đường Trường Chinh - Thanh Xuân - Hà Nội

      8 tỷ 60 m2 133,34 triệu/m2
      chính chủ cao tuổi cần bán nhanh ngôi nhà phân lô phố Trường Chinh - ngã 4 Vọng.- ngôi nhà bác xây rất tâm huyết, chắc chăn, kiên cố.- Nhà có 3 mặt...
      Đường Trường Chinh, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán biệt thự 3 tầng, 135 m2, giá 7 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      căn biệt thự Centa Villas giá: Từ 7tỉ/căn cả nhà cả đất.Dòng căn biệt thự song lập DT 135 mét vuông. MT 9m.Trục thông, gần công viên trung...
      Dự án Centa Villas, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Mandarin Garden, 4 phòng ngủ, 173 m2, giá 9 tỷ

      9 tỷ 173 m2 52,03 triệu/m2
      chính chủ gửi bán căn hộ chung cưTầng thấp- 173m2logia hướng Đông BắcBán 52tr/ mét vuông - Bao phíNhà mới sửa đẹpGọi xem nhà 0329 703 ***
      Dự án Mandarin Garden, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn biệt thự 4 tầng, 70 m2, giá 9 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      9 tỷ 70 m2 128,58 triệu/m2
      Căn liên kế San Hô dự án vin Ocean Park2 - The Empire Hưng Yên.- DT: 70m2, MT 5m xây 4 tầng rưỡi tổng 275,3m2 sàn.- Hướng: hướng Đông Nam.- Giá trên hợp ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp căn liền kề Khu dân cư Nam Long, 2 tầng, 81 m2, giá 7,9 tỷ tại Quận Cái Răng - Cần Thơ

      7.9 tỷ 81 m2 97,54 triệu/m2
      BÁN NHÀ GÓC 2 MT MẪU căn biệt thự MINI SANG XỊN MỊN khu dân cư NAM LONG 2 - Q.CÁI RĂNG - TPCT Vị trí: Góc số 3 & 9 khu dân cư Nam Long 2, P. Hưng...
      Dự án Nam Long - Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp Vinhomes Marina Cầu Rào 2 , giá 9,8 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      9.81 tỷ 75 m2 130,67 triệu/m2
      Chủ cần bán ngôi nhà yêu thích thuộc phân khu San Hô - Vinmarina. DT 75m2, 4 tầng, view cây xanh thoáng mát, điểm đỗ xe thoải mái hai bên đường. - Nhà đc...
      Dự án Vinhomes Marina Cầu Rào 2, Quận Lê Chân, Hải Phòng
      M
      Công Ty Bất Động Sản Quang Minh Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 2 phòng ngủ, 108 m2, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 108 m2 79,63 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Hà Đô Centrosa Garden 108m2.2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh và phòng đa năng.nội thất luxury đã thiết kế hơn 1.5...
      HaDo Centrosa Garden, 118 - 200, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.