Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.765 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán nhà biệt thự liền lề Đất nền Green Riverside Phú Xuân, giá 7,5 tỷ tại Nhà Bè

      7.5 tỷ 80 m2 93,75 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền hiện đại đầy đủ nội thất đường ô tô Huỳnh Tấn Phát Nhà Bè (cách Phú Mỹ Hưng 5 ph xe máy).Giá 7.5 tỉ tl.DT: Ngang 5 x dài 16.5m.Thiết...
      Dự án Green Riverside, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà lk 349 m2, giá 10 tỷ tại Phường Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      10 tỷ 349 m2 28,66 triệu/m2
      Giảm giá mạnh! 15 tỉ xuống còn 10 tỉ P Phú Mỹ - Tp Thủ Dầu 1 - Binh Dương căn biệt thự mini góc 2 MT MPTV - Dx51Nằm đối diện khu đô thị Phúc Đạt và Hiệp...
      Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Riverpark Residence, 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 7,86 tỷ

      7.86 tỷ 138 m2 56,96 triệu/m2
      Cần bán căn hộ tại dự án Riverpark Premier, Q. 7, Tp Thành phố Hồ Chí Minh.* Vị trí: Nằm ở trung tâm Phú Mỹ Hưng trên trục đường Nguyễn Đức Cảnh, Q....
      Dự án Riverpark Residence, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 7,5 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.5 tỷ 73 m2 102,74 triệu/m2
      Toà West căn số 01 - 14 - 16 - 18 - 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, tầng cao view sông HCM.- DT tim tường: 73 mét vuông.- Đông Bắc.- View...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà lk Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 7 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      - Thứ nhất: hiện tại bất động sản đang trầm lắng, mua đc giá rẻ vị trí đẹp.- Thứ hai: Đón sóng đầu tư công, gói giải ngân 800 nghìn tỉ xây dựng cơ sở ...
      Dự án Centa City, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán gấp nhà biệt thự 3 tầng, 200 m2, giá 7,6 tỷ tại Huyện Thạch Thất - Hà Nội

      7.6 tỷ 200 m2 38 triệu/m2
      Xanh Vilass dự án cách BigC ~ 25P với 5 bài hát đi đường Đại Lộ Thăng Long không lo tắc đường.Dự án nằm mặt đường đại lộ vs quanh cảnh tự nhiên sen kẽ dòng...
      Dự án Xanh Villas, Đường Đại lộ Thăng Long, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự Khu đô thị Quang Minh, 3 tầng, giá 7,2 tỷ tại Mê Linh - Hà Nội

      7.2 tỷ 197 m2 36,55 triệu/m2
      DT: 197 mét vuông, MT 10m. - Đường rộng 11.5m, hướng Bắc.- căn biệt thự đã xây thô 3 tầng 1 tum.- SHR chính chủ, sang tên ngay. - Giá chào: 7.2 tỉ...
      Dự án Khu đô thị Quang Minh, Huyện Mê Linh, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề Khu nhà liền kề, biệt thự Mega Ruby, giá 8,3 tỷ tại Quận 9

      8.31 tỷ 75 m2 110,67 triệu/m2
      Cần bán nhà tại Mega Ruby - Khang Điền.căn nhà phố liên kế 75m2 giá từ 8,3 tỉ/căn.liên lạc Tấn Giàu: 0909 121 *** Xem nhà.Cụm khu dân cư Mega Ruby gồm...
      Dự án Mega Ruby, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà lk Vinhomes Ocean Park , 5 tầng, 82 m2, giá 8 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      8 tỷ 82 m2 97,57 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền làm dự án xưởng SX nên cần bán cắt lỗ căn nhà phố thương mại liên kế thương mại dịch vụ phân khu Hải Âu dự án vin Ocean Park 1 -...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp liền kề 3 tầng, 162 m2, giá 8,27 tỷ tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - Hưng Hòa - Vinh - Nghệ An

      8.28 tỷ 162 m2 51,07 triệu/m2
      Căn bt song lập phân khu The Plaza.DT: 162m2.Kích thước lô: 9x18.Số tầng: 3.Tổng dt sàn: 269m2.4 phòng ngủ + 4 toilet + 1 Phòng đa năng.Bàn giao...
      Dự án Eco Central Park Vinh, Đường Nguyễn Sỹ Sách, Xã Hưng Hòa, Vinh, Nghệ An

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự Nova World, 2 tầng, giá 7 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      7 tỷ 200 m2 35 triệu/m2
      Chính chủ thu hồi vốn căn biệt thự song lập khu 7 - Florida 1, view biển 100 phần trăm, số lượng chỉ vài căn, đối diện club house, phù hợp để khai...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận
      T
      Pkd Novaworld Phan Thiết Hơn 1 năm trước

      Bán nhà biệt thự liền lề 1020 m2, giá 8,7 tỷ tại Xã Long Tân - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu

      8.7 tỷ 1020 m2 8,53 triệu/m2
      [ ] NGHỈ DƯỠNG CHUẨN RESORT VỚI HỒ BƠI BIỆT LẬP 72 mét vuông Long Tan Retreat - Một sp second home riêng biệt, cho bạn và gia đình tận hưởng trọn...
      Xã Long Tân, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán liền kề 5 tầng, 75 m2, giá 7,4 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7.4 tỷ 75 m2 98,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn Hải Âu, cắt lỗ 25 phần trăm.Thông tin căn: HA4.- DT 75m2.- MT: 5m.- Hướng: hướng Đông Nam.- Đường vào: 13m.- Xây dựng:...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 19 tầng, 126 m2, giá 7,6 tỷ tại Huế - Thừa Thiên Huế

      7.6 tỷ 126 m2 60,32 triệu/m2
      Phú Xuân City là dự án tại Khu A của Quy hoạch Đại đô thị mới An Vân Dương, thuộc Tp. Huế, một phần trong việc xây dựng mục tiêu đưa Thừa Thiên Huế trở...
      Dự án Phú Xuân City, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Xuân Phú, Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán nhanh nhà chung cư Căn hộ Riverpark Premier, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 10 tỷ tại Quận 7

      10 tỷ 123 m2 81,31 triệu/m2
      Vị trí chung cư: Trung tâm khu Cảnh Đồi, kế bên trường quốc tế SSIS, trường Đinh Thiện Lý.Siêu thị An Nam Gourmet dưới nhà, nhà hàng, quán ăn xung quanh.DT...
      Dự án Riverpark Premier, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn biệt thự 3 tầng, 120 m2, giá 7,8 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      7.8 tỷ 120 m2 65 triệu/m2
      - chủ đầu tư: Công ty CP Đầu tư Tín Nghĩa Á Châu.- Phát triển dự án: TTCLAND.+ Quy mô: Rộng 48 héc ta.+ Mật độ xây dựng thấp: 571 sp.(206 căn nhà phố...
      Dự án Centria Island, Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường Tân Vạn, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Hinode City, 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 9,6 tỷ tại Hai Bà Trưng

      9.6 tỷ 150 m2 64 triệu/m2
      Mô tả:Bán căn hộ duplex thông tầng ngoại giao Hinode City. (Duy nhất căn hộ duplex thông tầng bán tại khu vực Hai Bà Trưng).Tầng 25 - 26.DT:...
      Dự án Hinode City, Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn liền kề 75 m2, giá 7,3 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7.3 tỷ 75 m2 97,34 triệu/m2
      chào bán quỹ căn Rẻ - Đẹp nhất dự án - Quỹ hàng mới update tháng 5. Chỉ cần vốn tự có từ 1,9tỉ (tương ứng 30 phần trăm giá trị HĐ). NH hỗ trợ vay...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên
      M
      Bất động sản MDLand Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.