Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.765 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Udic Westlake, 4 phòng ngủ, 168 m2, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 168 m2 47 triệu/m2
      Bán căn hộ Udic Westlake, Tây Hồ đối diện Lotte Mall sẽ đi vào hoạt động 2023 đủ tiện ích, dự án có mật độ dân cư thấp, đảm bảo chỗ đỗ xe oto, đặc biệt...
      Dự án Udic Westlake, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị mới Văn Quán, 3 tầng, giá 8,89 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      8.89 tỷ 56 m2 158,72 triệu/m2
      + Bác sỹ Hà Viện quân y 103 bán nhà liên kế KĐT Văn Quán gần hồ Văn Quán, đường rộng, MT rộng.+ gọi ngay: 0989 626 ***em Hùng Văn Quán U40).+ Gần siêu thị...
      Dự án KĐT Văn Quán, Đường Nguyễn Khuyến, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn Khu căn hộ The Panorama, 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 9,1 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      9.1 tỷ 146 m2 62,33 triệu/m2
      bán nhanh The Panorama căn hộ chung cư Phú Mỹ Hưng Q. 7 view sông.- DT 146m. Thiết kế gồm 4 phòng ngủ - 2 toilet phù hợp cho gia đình 3 - 4...
      Dự án The Panorama, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 120 m2, giá 7,89 tỷ tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai

      7.89 tỷ 120 m2 65,75 triệu/m2
      Centria Island Cù Lao Tân Vạn.P. Tân Vạn, TP. Biên Hoà, Đồng Nai.phòng kinh doanh CDT: 0902 238 *** Ms Thúy.----------------------------một căn căn biệt...
      Dự án Centria Island, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu liền kề, biệt thự Lotus Residences - Nhà liền kề nghỉ dưỡng Vạn Liên, giá 9 tỷ

      9 tỷ 100 m2 90 triệu/m2
      Gia đình cần tiền bán cắt lỗ sâu liên kế Lotus Royak Residence Hạ Long.- nội thất đầy đủ,- Nhà nhìn ra hồ rộng.- Cách bãi tắm 100m.- DT 100m2 xây dựng 4...
      Dự án Lotus Residences - Liền kề Vạn Liên, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu liền kề, biệt thự 5 tầng, 84 m2, giá 8,45 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      8.45 tỷ 84 m2 100,6 triệu/m2
      Cần bán nhà phố thương mại khu Sao Biển, bìa đỏ vĩnh viễn. Căn xẻ khe với số lượng rất it trên 1 dãy. - Phân khu Sao Biển dự án Ocean Park 2 là phân khu...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh căn Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 3 phòng ngủ

      8.81 tỷ 108 m2 81,49 triệu/m2
      BÁN chung cư vin CENTRAL PARK PARK 7 | CHÍNH CHỦ block căn hộ: P7 Loại căn: 3 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh + 1 phòng thay đồ + 2 logiaDT:...
      Dự án Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự Nova World, 2 tầng, 200 m2, giá 7,4 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      7.4 tỷ 200 m2 37 triệu/m2
      sang nhượng căn biệt thự đơn lập Florida 1 Novaworld Phan Thiết.căn biệt thự đơn lập hướng biển mua từ 2019 bán giá sốc.Đất 200 mét vuông - nhà...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận
      T
      Tiến Novaworld Phan Thiết Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu đô thị mới Phú Lương, giá 8,9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      8.9 tỷ 62 m2 143,55 triệu/m2
      Bán liên kế mặt đường 40m KĐT Phú Lương - Hà Đông.DT 62,5 mét vuông.MT 5m.Xây dựng 4 tầng 1 tum.Tổng DT sàn sử dụng 280 mét vuông.Vị trí đắc...
      Dự án KĐT Phú Lương, Đường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự Khu đô thị Swan Bay, 160 m2, giá 7,8 tỷ tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai

      7.8 tỷ 160 m2 48,75 triệu/m2
      Giỏ hàng sang nhượng SwanBay giá cực kì tốt cho NĐT:- nhà mặt tiền 119m2: Từ 7 tỉ giảm còn 6,4 tỉ căn 2 MT.- Villa song lập Pháp 160m: Từ 11 tỉ nay cắt...
      Dự án Swan Bay, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Mỹ Gia, 3 tầng, giá 8,2 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      8.2 tỷ 200 m2 41 triệu/m2
      Em bán biệt thự đã có SHR thuộc KĐT Mỹ Gia, đối diện công viên không gian thoáng đãng, đường trước nhà rộng 16 mét, xung quanh nhiều căn biệt thự đẹp.-...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn chung cư Chung cư The Link Ciputra, 3 phòng ngủ, 153 m2, giá 7,6 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      7.6 tỷ 153 m2 49,68 triệu/m2
      Chính chủ chuyển đổi cần bán gấp chung cư ở The Link Ciputra, đã bìa đỏ sẵn sàng giao dịch, contact xem nhà: 0987 409 ***.Miêu tả chung cư 3 ngủ:- căn ...
      Dự án The Link 345-CT1, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề 5 tầng, 68 m2, giá 9,67 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      9.67 tỷ 68 m2 142,15 triệu/m2
      Căn nhà phố thương mại - TĐ11-23 - phân khu Thời Đại - The Crown - vin Ocean Park 3.- DT đất: 68 mét vuông (4x17m).- DTXD: 271 mét vuông.-...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh biệt thự 5 tầng, 60 m2, giá 7,13 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7.13 tỷ 60 m2 118,82 triệu/m2
      🍂 🍂 ĐỘ𝐂 𝐐𝐔𝐘Ề𝐍 𝐐𝐔Ỹ 𝐇À𝐍𝐆 𝐇𝐎𝐓_ 𝐎𝐂𝐏𝟑 ❣️👑 TĐ9-58 👑 DT đất: 60m2diện tích xây dựng: 235,10m2Hướng: hướng Đông Nam☘ ☘ đc KD, gần khu...
      The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh biệt thự 5 tầng, 68 m2, giá 7,6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7.6 tỷ 68 m2 111,77 triệu/m2
      **Phân khu Thời Đại - Nơi KD sầm uất giữa lòng đại đô thị biển vin Ocean Park 3 The Crown**Bạn muốn sở hữu một ngôi nhà phố đẹp, hiện đại và tiện nghi tại...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 60 m2, giá 7,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7.5 tỷ 60 m2 125 triệu/m2
      Quỹ căn giá mềm nhất phân khu Thời Đại, vin Ocean Park 3.----------------------------------Em chào quý Anh/ Chị.Đây là thời điểm vàng để mua căn nhà phố...

      Cần bán gấp căn liền kề Vinhomes Ocean Park , 5 tầng, 84 m2, giá 9 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      9 tỷ 84 m2 107,15 triệu/m2
      DT 84mNhà 5 tầngGiá mua 15 tỉ giờ bán hơn 9 tỉVị trí đẹp đường thông ra hồ hotline: 0984 094 *** xem nhà 24/24
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp căn Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 7,8 tỷ tại Thanh Xuân

      7.8 tỷ 131 m2 59,55 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư tại Royal City, 72A Nguyễn Trãi, HN.DT 131m2, căn hộ góc 2 mặt thoáng tòa R4.Thiết kế 3 phòng ngủ...
      Royal City, 72A, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá