Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.765 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán căn liền kề Khu nhà phố, biệt thự Melosa Garden, giá 7,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      7.5 tỷ 85 m2 88,24 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà liên kề Melosa Khang Điền:- DT: 5x17m /đất (nhà thô).- Nhà 1 trệt 2 lầu: 3 tầng.- DTSD: 190m2.- Đường nội bộ: 12m.- View thoáng mát.- giá:...
      Dự án Melosa Garden, Đường Vành Đai Trong, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh.
      Đ
      Phòng Kinh Doanh Cđt Khang Điền Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay liền kề 5 tầng, 50 m2, giá 7,6 tỷ tại Đường Quang Trung - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      7.6 tỷ 50 m2 152 triệu/m2
      bán nhanh nhà đẹp quang trung phân lô vỉa hè, KD 50m2, 5 tầng. Chỉ 7 tỉ 6.Nhà đẹp phân lô vỉa hè, oto tránh, KD Quang Trung cần bán nhanh DT 50m2, 5 tầng,...
      Đường Quang Trung, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn biệt thự Casamia Hội An, 3 tầng, 270 m2, giá 9,5 tỷ tại Hội An - Quảng Nam

      9.5 tỷ 270 m2 35,19 triệu/m2
      Cắt lỗ cực sâu căn BT Tại Casamia.Giá chưa từng có chỉ 9, x tỉ.Giá gốc 14, x tỉ.DT 270m2 (10*27m).Vị trí đẹp, view xịn xò nhìn ra sông thông thoáng.SHR có...
      Dự án Casamia Hội An, Xã Cẩm Thanh, Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu biệt thự Vinhomes Marina Cầu Rào 2 , 4 tầng, 75 m2, giá 9 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      9 tỷ 75 m2 120 triệu/m2
      sang nhượng biệt thự liên kế vin Marina vị trí đẹp đường thông hè thoáng view ngắm hoàng hôn cực đỉnh.DT: 75m2.Xây 4 tầng có hố chờ thang máy.Giá: 9...
      Dự án Vinhomes Marina Cầu Rào 2, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Chuyển nhượng căn biệt thự 7 tầng, 55 m2, giá 8,8 tỷ tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      8.81 tỷ 55 m2 160 triệu/m2
      7 TẦNG THANG MÁY DV MỖ LAO -- 2 MẶT PHÂN LÔ VỈA HÈ 3 oto TRÁNH -- DÂN XÂY CỰC ĐẸP -- ĐIỀU HOÀ ÂM TRẦN + Vị Trí : + Nhà thuộc khu đất dịch vụ Mỗ Lao phân...
      Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 50 m2, giá 7,6 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.6 tỷ 50 m2 152 triệu/m2
      Mặt phố phân lô oto tránh, Chiến Thắng, Hà Đông, 50m2, 5 tầng, MT4, giá 7.6 tỉVị trí đối diện trường học cấp 1 và cấp 2, gần chợ đầu mối Nông Sản và Hồ Văn...
      Đường Chiến Thắng, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 9 tỷ tại Quận 2

      9 tỷ 102 m2 88,24 triệu/m2
      Nói không với tin ảo - Đăng tin thực tế 100 phần trăm - Giá chính chủ.Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm - L/H 0901 022 ***Ms. Hoàng Oanh).Tư...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn liền kề Casamia Hội An, 2 tầng, giá 9,5 tỷ tại Thành phố Hội An - Quảng Nam

      9.5 tỷ 270 m2 35,19 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự mặt sông Casamia - biệt thự có sẵn bến du thuyền.căn biệt thự đã hoàn thiện mặt ngoài, bên trong bàn giao thô, có sẵn...
      Dự án Casamia Hội An, Hội An, Quảng Nam

      Bán gấp căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 130 m2, hướng Đông, giá 7,4 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      7.4 tỷ 130 m2 56,93 triệu/m2
      BĐS Q. 9 có tăng giá khi đường Vành Đai 3 khởi công (dự kiến tháng 6/2023)?-----Đón đầu cơ sở hạ tầng: 3 MT đường Vành Đai 3 + Lò Lu + Trường Lưu, P....
      Dự án Chung cư MT Eastmark City, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 25 tầng, 120 m2, giá 7,79 tỷ tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai

      7.79 tỷ 120 m2 64,92 triệu/m2
      -̀ ̂ ̣ căn nhà hoàn hảo dành cho gia đình Toạ lạc ở vị trí giao thoa giữa ba vùng kinh tế trọng điểm phía Nam gồm Thành phố Hồ Chí Minh, Đồng Nai và...
      Dự án Jamona Tân Vạn, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 142 m2, giá 7,6 tỷ tại Thủy Nguyên - Hải Phòng

      7.6 tỷ 142 m2 53,53 triệu/m2
      Bên em mới lên 1 duy nhất một căn LK góc 142m2 (6,5x22) vỉa hè 5m trục đường 21m trong khu đô thị Sapphire Gem Hải Phòng.Xây dựng 75m2, có cả sân trước...
      Dự án Sapphire Gem Hải Phòng, Xã Thủy Đường, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 9,6 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ - Hà Nội

      9.6 tỷ 94 m2 102,13 triệu/m2
      Chuyển lên căn 3 PN nên tôi cần bán ngay căn hộ chung cư tại dự án Heritage West Lake, thông số căn hộ chung cư như sau:- DT: 94  mét vuông...
      Dự án Heritage West Lake, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự Khu đô thị Waterpoint, 2 tầng, 225 m2, giá 9,79 tỷ tại Bến Lức - Long An

      9.79 tỷ 225 m2 43,52 triệu/m2
      KĐT Waterpoint - TP bên sông một sp của Tập đoàn Nam Long.---------------------------------------A. Các sp đầu tư tại dự án Waterpoint.- căn nhà phố vườn...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Sở hữu liền kề, biệt thự Khu nhà liền kề, biệt thự Mega Ruby, giá 7,5 tỷ tại Quận 9

      7.5 tỷ 75 m2 100 triệu/m2
      Cần bán nhà tại Mega Ruby - Khang Điền.căn nhà phố liên kế 75m2 giá từ 8,3 tỉ/căn.L/H Tấn Giàu: 0909 121 *** Xem nhà.Cụm khu dân cư Mega Ruby gồm 3...
      Dự án Mega Ruby, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự 4 tầng, 75 m2, giá 9,9 tỷ tại Đường Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      9.9 tỷ 75 m2 132 triệu/m2
      Mô tả:Nằm trong khu đô thị Vigracera Xuân Phương, Khu vực dân trí cao, 100m ra trường cấp 1 Xuân phương.Nhà mình bán gấp gần hồ, không gian đônga với ...
      Đường Xuân Phương, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 60 m2, giá 7,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7.5 tỷ 60 m2 125 triệu/m2
      Siêu khuyến mãi Tháng 5 cho KH mua nhà tại phân khu Thời Đại vin OCP3. CK 11 phần trăm. Hỗ trợ LS 24 tháng. 60  mét vuông, chỉ 7.5 tỉ.Chỉ cần bỏ...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Đường 5B, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay liền kề 4 tầng, 54 m2, giá 9,2 tỷ tại Đường Gia Quất - Long Biên - Hà Nội

      9.2 tỷ 54 m2 170,38 triệu/m2
      - Vị trí nhà rất đẹp, nằm trên trục chính nội khu phân lô BTLK Rice City Sông Hồng, đường trước nhà rất rộng thoáng, vỉa hè, oto tránh. Nhà gần trường mẫu ...
      Dự án Liền kề Rice City Sông Hồng, Phố Gia Quất, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị Khai Sơn City, 3 phòng ngủ, 167 m2, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 167 m2 47,31 triệu/m2
      Hàng "khủng" penthouse căn thông tầng 20 - 21 DT 167.34 mét vuông.Tựa như một ốc đảo trên không, Penthouse tại căn hộ Long Biên mang đến những nét...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.