Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.765 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán nhanh biệt thự 5 tầng, 60 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      Kính gửi: Quý KH.Em xin gửi quỹ hàng độc quyền bên em a/c tham khảo.Với nhiều chính sách ưu đái của CĐT vào thời điểm này dành cho dân cư.* Quỹ độc quyền...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 3 phòng ngủ

      9 tỷ 112 m2 80,36 triệu/m2
      vin Central Park, Bình Thạnh.DT: 112 mét vuông.Kết cấu: 3  phòng ngủ, 2 phòng tắm.Giá sốc: 9 tỉ bao hết cam đoan không có giá mềm hơn trên thị...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Times City Park Hill, 4 phòng ngủ, 145 m2, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 145 m2 63,45 triệu/m2
      Gia đình cần tài chính bán ngay trong tuần căn hộ góc 145 mét vuông 4 phòng ngủ tòa Vip Park 7 vin Times City - L/H: 0962 984 ***- Tổng DT...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 162 m2, giá 9 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      9 tỷ 162 m2 55,56 triệu/m2
      Căn góc, thiết kế tối ưu nhiều mặt thoáng, 03 logia view bể bơi và TP, cửa sổ kính tràn mang đến tối đa ánh sáng tự nhiên, đảm bảo không gian sống...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn 70 m2, giá 8,3 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      8.31 tỷ 70 m2 118,58 triệu/m2
      ĐỘC QUYỀN CĂN TD5 - 57.nhà phố thương mại shophouse căn thứ 3 đầu hồi ngay sát 10 toà căn hộ cao cấp.Vài bước chân đến công viên nội khu của Mastery.DT...

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 9 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      9 tỷ 75 m2 120 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán Shophoue đường 30m DT 75 mét vuông Xây 5 tầng Hướng ĐN Gần công viên và tiện ích Giá 9.x tỉ bao hết phí sang tên. Có ra lộc cho bác...
      Dự án Mega Complex - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng nhà lk Khu dân cư cao cấp Park Riverside, giá 8,4 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.4 tỷ 75 m2 112 triệu/m2
      Cần tiền nên bán ngay ngôi nhà đang ở, khu Park Riverside, đầy đủ tiện ích, đông dân cư về ở. Căn ở GĐ 2 của khu, UNICON xây dựng, mẫu nhà đẹp, gần cụm...
      Dự án Park Riverside Tân Cảng, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Sunshine City, 5 phòng ngủ, 195 m2, giá 9 tỷ

      9 tỷ 195 m2 46,16 triệu/m2
      Bán duplex Sunshine City - 2 tầng - 195 mét vuông (thông thủy).- 5 ngủ + 4 toilet + 2 ban công + 1 kho.- View sông Hồng + Cầu Thăng Long + Cầu...
      Dự án Sunshine City, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự Vinhomes Ocean Park , 5 tầng, giá 8,8 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      8.81 tỷ 87 m2 101,15 triệu/m2
      Em cần bán ngay shop thương mại dịch vụ Hải Âu, vin Ocean Park view trực diện công viên vườn Nhật, gần trường học và garage 5 tầng(Đã nhận bàn giao).-...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự 7 tầng, 52 m2, giá 10 tỷ tại Phố Vạn Phúc - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội

      10 tỷ 52 m2 192,31 triệu/m2
      CẦN BÁN NHÀ liên kế PHÂN LÔ - oto TRÁNH - VỈA HÈ ĐÁ BÓNG - KD - THANG MÁY+ Nhà phân lô khu Dịch vụ Vạn Phúc, nằm ngay cạnh trục đường đôi thông khu Him...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự 4 tầng, 105 m2, giá 8,3 tỷ tại Phường Bãi Cháy - Hạ Long - Quảng Ninh

      8.31 tỷ 105 m2 79,05 triệu/m2
      Cần tiền gấp bán cắt lỗ nhà mặt tiền Grand Bay Hạ Long cách bãi tắm 150m giá 8,3 tỉ/ căn 4 tầng, 325m.- Vị trí thuộc dự án Grand Bay Hạ long bán đảo 3 khu...
      Dự án Grand Bay Town House, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán biệt thự 7 tầng, 55 m2, giá 8,3 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      8.31 tỷ 55 m2 150,91 triệu/m2
      bán ngay nhà liên kế 7 tầng x 55M Thiết Kế thang máy vị trí đắc địa KD vô cùng tốt khu Đấu Giá Đa Sĩ- Kiến Hưng- Q.Hà Đông bìa đỏ vuông vức,pháp lý...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 4 phòng ngủ, 162 m2, giá 9 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      9 tỷ 162 m2 55,56 triệu/m2
      chung cư cao cấp, DTSD 162 mét vuông, thiết kế 02 mặt thoáng, 03 logia view trọn bể bơi và TP, kết hợp cửa sổ kính tràn mang đến tối đa ánh sáng tự...
      Dự án BRG Diamond Residence, 25 Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk 2 tầng, 240 m2, giá 8,6 tỷ tại Xã Cát Tiến - Phù Cát - Bình Định

      8.6 tỷ 240 m2 35,84 triệu/m2
      Cần sang nhượng căn biệt thự biển 3 phòng ngủ, Garden Pool Villas, sân vườn, bể bơi 27 mét vuông, The Ocean Villas Quy Nhơn (Fusion Maia Quy...
      Dự án The Ocean Villas Quy Nhơn, Đường Quốc Lộ 19B, Xã Cát Tiến, Phù Cát, Bình Định

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 3 tầng, 120 m2, giá 7,79 tỷ tại Phường Tân Vạn - Biên Hòa - Đồng Nai

      7.79 tỷ 120 m2 64,92 triệu/m2
      Centria Island Cù Lao Tân Vạn.- Quỹ đất độc tôn 4 mặt sông mang dòng chảy thịnh vượng.- Thế đất đẹp tọa lạc ngay giao điểm giữa: Sài Gòn - Đồng Nai - Bình...
      Dự án Centria Island, Phường Tân Vạn, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Mulberry Lane, 3 phòng ngủ, 173 m2, giá 7,1 tỷ tại Hà Đông

      7.1 tỷ 173 m2 41,05 triệu/m2
      DT 189 mét vuông tim tường, thông thuỷ 172,6 mét vuông thiết kế duplex cực đẹp!Hướng cửa chính: ĐN logia TB.TK: 1 phòng khách rộng, 1 phòng sinh...
      Dự án Mulberry Lane, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề Khu nhà liền kề, biệt thự Mega Ruby, giá 8,3 tỷ tại Quận 9

      8.31 tỷ 75 m2 110,67 triệu/m2
      Xin trân trọng giới thiệu đến quý KH khu dân cư ngôi nhà phố liên kế Mega Ruby - Khang Điền!Sàn môi giới BĐS An Khang Land vẫn luôn nhận đc sự tin...
      Dự án Mega Ruby, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu đô thị Khai Sơn City, 167 m2, giá 7,8 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      7.8 tỷ 167 m2 46,71 triệu/m2
      8 - 10 tỉ sở hữu căn skyvilla đẹp nhất thủ đô, hiếm có khó tìm - liên kế phố cổ - hàng nội đô giá vô cùng hợp lý.Cụ thể: 7.8 tỉ full thuế giá trị gia ...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.