Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.765 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Chuyển nhượng biệt thự 4 tầng, 70 m2, giá 10 tỷ tại Phường Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      10 tỷ 70 m2 142,86 triệu/m2
      Hiện tại tôi đang cần bán một số căn vị trí đẹp tại dự án Ao sào - Hoàng Mai. Khu dân trí cao, vỉa hè rộng, đường 17,5m - 8,5m oto dừng đỗ thoải mái cả...
      Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 4 phòng ngủ, 151 m2, giá 8,7 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      8.7 tỷ 151 m2 57,62 triệu/m2
      - căn hộ chung cư 4 phòng ngủ 3VS thiết kế hợp lý.- Giảm ngay 270 tr + CK 6 phần trăm khi TT sớm- Bàn giao không gian sáng tạo để gia chủ...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán biệt thự Khu dân cư EHome 4, 3 tầng, 150 m2, giá 8,5 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      8.5 tỷ 150 m2 56,67 triệu/m2
      Nhà căn hộ góc thoáng mát nằm trong KDC đông đúc đầy đủ tiện ích: coffee, hồ bơi, siêu thị Family Mart, Pharma City...
      Dự án EHome 4 - Bắc Sài Gòn, Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 50 m2, giá 7,1 tỷ tại Đường Đền Lừ - Hoàng Mai - Hà Nội

      7.1 tỷ 50 m2 142 triệu/m2
      Đền Lừ khu vực đáng sống thông các ngả Tam Trinh, đường 2,5 Tân Mai Kim Đồng công viên hồ Đền Lừ, chợ đầu mối khu vực KD tấp nập ngày đêm lại chỉ mất vài ph...
      Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự Novahill Mũi Né, 2 tầng, 250 m2, giá 7,2 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      7.2 tỷ 250 m2 28,8 triệu/m2
      Duy nhất căn villa 2 phòng ngủ giá gốc 9.5 tỉ, cần tiền bán lỗ còn 7,2 tỉliên lạc 0941 489 ***- Tiện ích khu resort NovaHills: Khu vực bãi biển riêng...
      Dự án Novahills Mũi Né, Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Hàm Tiến, Phan Thiết, Bình Thuận.

      Bán nhanh liền kề Nova World, 2 tầng, 200 m2, giá 7 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      7 tỷ 200 m2 35 triệu/m2
      - Chính chủ bán ngay căn biệt thự song lập khu 7, trực diện công viên, hồ bơi, hồ cá cảnh. View đẹp, vị trí lý tưởng để khai thác cho thuê.- DT: 10x20m...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán gấp nhà biệt thự 3 tầng, 120 m2, giá 7,8 tỷ tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai

      7.8 tỷ 120 m2 65 triệu/m2
      Centria Island Cù Lao Tân Vạn.P. Tân Vạn, TP. Biên Hoà, Đồng Nai.phòng kinh doanh CDT: 0902 238 *** Ms Thúy.----------------------------một căn căn biệt...
      Dự án Centria Island, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 2 phòng ngủ, 115 m2, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 115 m2 76,53 triệu/m2
      Lý do a/c nên tham khảo duplex thông tầng thông tầng 2 PN đẹp nhất tháp Berdaz này, số lượng có hạn - Tầng trung mã căn phong thủy- Tầm nhìn xa về Vista...
      Dự án Feliz En Vista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu liền kề 5 tầng, 84 m2, giá 8,3 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      8.31 tỷ 84 m2 98,81 triệu/m2
      - nhà phố thương mại liên kế xẻ khe nằm giữa 2 công viên - DT 84m đã xây 5 tầng.- đc KD tất cả các mặt hàng.- Giá gốc 9tỉ3, cắt lỗ 1tỉ bán 8tỉ3.- Xung...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 4 phòng ngủ, 169 m2, giá 7,95 tỷ

      7.95 tỷ 169 m2 47,05 triệu/m2
      Vị trí: 3102 tòa B, khu nhà ở cao cấp Thăng Long Number One.- DT 169 m2.- Thiết kế 4 phòng ngủ đón sáng tự nhiên.- Hướng logia đối diện Trung tâm hội...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự Nova World, 2 tầng, giá 9 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      9 tỷ 240 m2 37,5 triệu/m2
      sang nhượng căn biệt thự đơn lập Florida 1 Novaworld Phan Thiết.- căn biệt thự đơn lập View biển 100 phần trăm.- Nhà đã xong, đã nhận nhà, hoàn...
      T
      Tiến Novaworld Phan Thiết Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Căn hộ Sunwah Pearl, 2 phòng ngủ, 106 m2, giá 10 tỷ

      10 tỷ 106 m2 94,34 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu mới chủ đầu tư 2 - 3  phòng ngủ trực diện sông (87 - 131  mét vuông) giá chỉ từ 9,6 tỉ. liên hệ ngay 0938 022 ***.Dự án Sunwah...
      Dự án Sunwah Pearl, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự Tổng Cục 5 Tân Triều, 5 tầng, 73 m2, giá 9 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      9 tỷ 73 m2 123,29 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ liên kế KHU VIP TỔNG CỤC 5 BỘ CÔNG AN TÂN TRIỀU,DT73Mx 5T,9.3tỷ(TL)liên kế KHU VIP BỘ CÔNG AN TÂN TRIỀU,THANH TRÌ- PHÂN...
      Dự án Liền kề Tổng cục 5 Tân Triều, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán căn liền kề 5 tầng, 80 m2, giá 9 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      9 tỷ 80 m2 112,5 triệu/m2
      Khu A Geleximco trước khi thông đường.- Chỉ 9 tỉ có nhà 80 mét vuông ngang 5m.- Nhỉnh 10 tỉ có nhà 104 mét vuông ngang 5m.- Nhỉnh 11 tỉ có nhà...
      Dự án Khu A - Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề 5 tầng, 144 m2, giá 7,9 tỷ tại Thành phố Hạ Long - Quảng Ninh

      7.9 tỷ 144 m2 54,87 triệu/m2
      - GIA ĐÌNH DI CƯ SANG CANADA NÊN CÓ NHU CẦU chuyển nhượng LẠI 5 Ô ĐẤT liên kế MẶT BIỂN, MẶT ĐƯỜNG LỚN NGAY TRƯỚC MẶT LÀ ÂU TẦU 2, TUẦN CHÂU, HẠ LONG ,...
      Dự án Khu đô thị Cảng Ngọc Châu, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán ngay căn liền kề 4 tầng, 90 m2, giá 9,5 tỷ tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      9.5 tỷ 90 m2 105,56 triệu/m2
      liên kế Văn Khê, 90m2 5 tầng, vỉa hè KD bất chấp. Giá 9.5 tỉ.- Vị trí đắc địa, ngay chân căn hộ, KD bất chấp, phù hợp đa dạng ngành nghề.- Xung quanh là...
      Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp Vinhomes Star City, giá 10 tỷ tại Thanh Hóa - Thanh Hóa

      10 tỷ 200 m2 50 triệu/m2
      Cần tiền gia đình cần bán căn song lập Phong Lan 200 mét vuông view hồ đẹp thoáng.Ai thiện chí mua nhanh L/H 0974 748 ***
      Dự án Vinhomes Star City, Đường Lê Lợi, Phường Đông Hải, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp Liền kề Him Lam Vạn Phúc, 5 tầng, giá 8,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      8.5 tỷ 41 m2 207,32 triệu/m2
      Chủ nóng ruột báo giảm chào rồi anh/chị em ơi Chủ giàm chào 200 tr, giá chào mới là 8.5tỉ.oto đỗ cửa - nhà để xe - đường thông chạy vòng quanh - KD - văn...
      Dự án Him Lam Vạn Phúc, Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.