Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.765 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Sở hữu ngay nhà biệt thự Khu đô thị Geleximco, 4 tầng, 130 m2, giá 10 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      10 tỷ 130 m2 76,93 triệu/m2
      Chính chủ cần chuyển đổi KD, bán biệt thự nhà vườn Geleximco Lê Trọng Tấn, 130 mét vuông, 4 tầng. Trục đường chính 16m, vỉa hè KD, cạnh thiên đường...
      Dự án Khu đô thị Geleximco - Lê Trọng Tấn, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 7,83 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7.83 tỷ 75 m2 104,4 triệu/m2
      Chỉ với 104.5 tr / 1 mét vuông a/c sở hữu một căn 75 mét vuông nằm trên trục đường chính 20m lòng đường 10m, sau nhà mở cửa là cây xanh tiện...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề Khu đô thị mới Xa La, 4 tầng, giá 7,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.2 tỷ 50 m2 144 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay trong tháng chỉ với 7 tỉ. Có ngay nhà LK (50m2*4T, 4 phòng ngủ) phân lô đường trước nhà 12m, oto KD đỉnh - khu đô thị Xa La...
      Dự án KĐT Xa La, Đường Xa La, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự Casamia Hội An, 3 tầng, 270 m2, giá 9 tỷ tại Hội An - Quảng Nam

      9 tỷ 270 m2 33,34 triệu/m2
      DT 270 mét vuông.đc xây 3 tầng 1 tum.Gần ngay các villa đang hoạt động.Mặt đường rộng rãi phía trước 14m.Mặt sông phía sau nhà thoáng mát.Cơ hội sở...
      Dự án Casamia Hội An, Xã Cẩm Thanh, Hội An, Quảng Nam

      Chuyển nhượng nhà lk 3 tầng, 120 m2, giá 7 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 120 m2 58,34 triệu/m2
      Căn nhà phố thương mại 120m2 cực hiếm trong quần thể đô thị Centa Riverside- Vị trí nằm trong KĐT và dịch vụ Vsip Bắc Ninh - tâm điểm bất động sản...
      Dự án Centa Riverside, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 8,3 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      8.31 tỷ 75 m2 110,67 triệu/m2
      Suất ngoại giao giá cực hấp dẫn dành cho các NĐT. View vườn hoa cơ hội dành đến cho các quý KH Nhanh tay nhất. pháp lí đầy đủ rõ ràng an tâm mua bán.
      Dự án Highway 5 Residences Gia Lâm, Đường Nguyễn Mậu Tài, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự Khu đô thị Vân Canh, 110 m2, giá 9 tỷ tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội

      9 tỷ 110 m2 81,82 triệu/m2
      bán nhanh nhà liên kế KĐT mới Vân Canh 110m2, vỉa hè 2 bên, nhà để xe oto, 2 thoáng, KD giá 9 tỉ.Nhà xây khung cột chắc chắn, thiết kế phong cách hiện...
      Dự án Khu đô thị Vân Canh, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán liền kề Khu dân cư Đạt Gia Garden, 3 tầng, giá 9,5 tỷ tại Huyện Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 120 m2 79,17 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhàĐịa điểm: KDC Đạt Gia Garden Tân Xuân Hóc Môngiá 9,5 tỉ có thỏa thuậnĐT: 0945 700 *** chú DuyThông tin sơ bộ:DT 8 x 15Kết cấu: một...
      Dự án Đạt Gia Garden, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu đô thị Vinhomes Times City, 3 phòng ngủ, 160 m2, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 160 m2 60 triệu/m2
      chung cư đẹp giá mềm nhất Time City - Park.Chính chủ gửi bán căn 160m2.Thiết kế 3 phòng - ngủ 3 vệ sinh (có thể lên 4 ngủ theo mong muốn).Để lại nội thất...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Vinhomes West Point, 4 phòng ngủ, 132 m2, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 132 m2 71,97 triệu/m2
      chính chủ cần bán 4 phòng ngủ để sang nước ngoài định cư.Tòa W3.DT: 132m2 thông thủy.Tầng trung view thoáng nội thất cơ bản CĐT.Nhà mới chưa ở, bìa ...
      Dự án Vinhomes West Point, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp liền kề, biệt thự 5 tầng, 63 m2, giá 7,3 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7.3 tỷ 63 m2 115,88 triệu/m2
      * Vinhome Ocean Park 2 the empire_ biệt thự nhà phố thương mại shophouse phân khu Sao Biển: 63m_ Tây Nam_ MT 4.5x14* Mặt đường 13m_ Dự án VHOP2* Giá...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay căn liền kề 5 tầng, 80 m2, giá 8,4 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      8.4 tỷ 80 m2 105 triệu/m2
      Cần bán căn liên kế Cọ Xanh tại vin Ocean Park 2 với các thông số sau:- DT 80m.- Đông Nam.- DTXD 70m/sàn, tổng DTXD 319m.- Xây dựng 05 tầng, bàn giao thô...

      Bán liền kề, biệt thự Khu dân cư cao cấp Park Riverside, giá 7,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      7.5 tỷ 75 m2 100 triệu/m2
      Hàng không thể thơm hơn đâu ạ - giảm mạnh 1.5 tỉ so với thị trường.(Gấp). Bán nhà Park Riverside, Phú Hữu, Tp Thủ Đức.- DT 5x15m xây 1 trệt 2 lầu đã có sổ...
      Dự án Park Riverside Tân Cảng, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề 4 tầng, 119 m2, giá 9,7 tỷ tại Phường Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.7 tỷ 119 m2 81,52 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Invesco 1 trệt 3 lầu 1 tum, nhà siêu đẹp, có thể thiết kế đc 12 phòng studio, giá chỉ 9.7...
      Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Hùng Cát Lái Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn liền kề Khu đô thị vườn Midori Park, giá 9,2 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      9.2 tỷ 114 m2 80,71 triệu/m2
      Midori Park Haruka là dự án đc phát triển bởi chủ đầu tư Nhật Bản Becamex Tokyu bao gồm: căn biệt thự song lập; ngôi nhà phố liên kế và nhà phố ...
      Dự án Midori Park, Đường Lý Thái Tổ, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp nhà biệt thự 120 m2, giá 7,75 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.75 tỷ 120 m2 64,59 triệu/m2
      Thị trường hiện tại mà có dự án căn nhà phố compound:- 4 MT sông.- Gần trung tâm TP.- giá hợp lý. ( Với thị trường hiện tại )- pháp lí đầy đủ...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự liền lề 90 m2, giá 9,18 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      9.18 tỷ 90 m2 102 triệu/m2
      Bán căn nhà phố thương mại shophouse Thời Đại - vin Ocean Park 3 102 tr/ mét vuông - vin Ocean Park 3 - The Crown.DT 90 mét vuông, căn xẻ...

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Mỹ Đình Pearl, 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 7,9 tỷ tại Nam Từ Liêm

      7.9 tỷ 146 m2 54,11 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 146m2 Mỹ Đình Pearl vị trí ngã 4 giữa 2 trục đường lớn Châu Văn Liêm và Mễ Trì trung tâm của Mỹ Đình.* Thông tin căn hộ chung ...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.