Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.765 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Opal Tower, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 7,8 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      7.8 tỷ 95 m2 82,11 triệu/m2
      L/H phòng kinh doanh 0908 078 *** cung cấp giỏ hàng siêu mềm nhưng cực kỳ chất lượng với các chung cư cao cấp hàng đầu Sài Gòn.Khu phức hợp SaiGon Pearl...
      Dự án Opal SaiGon Pearl, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 94 m2, giá 9,9 tỷ tại Đường 38 - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      9.9 tỷ 94 m2 105,32 triệu/m2
      Bán căn biệt thự 94 mét vuông MT đường Số 38, P. Tân Quy, Q. 7.Mô tả;+ DT: 94 mét vuông ngang 7m, nội thất luxury, đường trước nhà 14m ô tô...
      Đường 38, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 2 tầng, 100 m2, giá 10 tỷ tại Đường Nguyễn Công Trứ - Đà Lạt - Lâm Đồng

      10 tỷ 100 m2 100 triệu/m2
      DT: 100 mét vuông (5,9m * 16,9m) Đất ở đô thị.DT sàn: 229,5m.Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 1 áp. Gồm: 1 phòng khách, 9 PN (3 phòng đôi, 6 phòng đơn), 1 bếp,...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay căn liền kề 5 tầng, 48 m2, giá 7,6 tỷ tại Phường Phúc Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      7.6 tỷ 48 m2 158,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà phân lô, trước nhà ô tô tải tránh nhau khu Kiều Mai.- DT: 48m x 5 tầng.- Tầng 1: Thông sàn KD + nvs.- Tầng lửng: Bếp + nvs + ăn.-...
      Phường Phúc Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn The Grand Manhattan, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 8,9 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      8.9 tỷ 76 m2 117,11 triệu/m2
      The Grand Manhattan - Q. 1: 2 MT Cô Bắc và Cô Giang Một đẳng cấp Manhattan - New York giữa Q. 1.- Nơi tinh hoa hội tụ.- Biểu tượng lớn mạnh của nước Mỹ.-...
      Dự án The Grand Manhattan, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu phức hợp Pearl Plaza, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      8.5 tỷ 123 m2 69,11 triệu/m2
      đc: 561A Điện Biên Phủ, P. 25, Q.Bình Thạnh, TP. Sài GònGiá: 8.5 tỉ , sổ hồng riêng vĩnh viễn DT: 123m2căn hộ góc, tầng cao, view sông TP.Sài Gòn và...
      Dự án Pearl Plaza, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà lk 3 tầng, 135 m2, giá 7,3 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.3 tỷ 135 m2 54,08 triệu/m2
      Em chào các anh các chị!Em hôm nay có ngôi nhà cần bán, căn có DT đất 135m2 xây mới 3 tầng. ở ngay trung tâm của trung tâm thành phố Từ Sơn, Bắc...
      Dự án VSIP Bắc Ninh, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán ngay nhà lk 4 tầng, 60 m2, giá 8,95 tỷ tại Đường Cầu Bươu - Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      8.95 tỷ 60 m2 149,17 triệu/m2
      -Khu liên kế Hải Âu nằm cạnh KĐT Cầu Bươu, giáp KĐT Eden Rose, cạnh công viên Chu Văn An, KĐT TheManor, thuộc Thanh Liệt, Thanh Trì, TP Hà Nội. Nhà nằm...
      Đường Cầu Bươu, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự Khu đô thị Waterfront City, 4 tầng, giá 7,8 tỷ tại Quận Lê Chân - Hải Phòng

      7.8 tỷ 96 m2 81,25 triệu/m2
      LIỀN KỂ WATERFRONT CITY KHU 2 Tây Bắc HÀNG siêu hiếm KHẲNG ĐỊNH KHÔNG CÓ CĂN THỨ 2.👉DT: 96 mét vuông MT 6m x 16m👉Thiết kế 4 tầng và 1 tum 👉Hướng:...
      Waterfront City, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu chung cư Chung cư Sky Park Residence, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 7,8 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      7.8 tỷ 133 m2 58,65 triệu/m2
      - DT 133m, 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, 2 logia thoáng mát- View công viên Cầu Giấy - Cửa chính hướng Nam, logia hướng Đông và hướng Bắc.- nội...
      Dự án Sky Park Residence, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Centa City, 3 tầng, giá 7,5 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.5 tỷ 135 m2 55,56 triệu/m2
      Ưu điểm:Căn Villa có DT 9 x 15m: 135m2, xây 3 tầng 206.5m2, đường trước nhà 12m.khu đô thị Centa Vsip với cơ sở giao thông tiện ích đồng bộ đạt chuẩn...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán căn hộ chung cư Căn hộ River Gate, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 7 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 110 m2 63,64 triệu/m2
      chung cư cao cấp Q. 4, nằm gần trung tâm TP view siêu đẹp, giá cực rẻ tòa.- DTSD: 110m.- Số  phòng ngủ, vệ sinh: 3 phòng ngủ 2 nhà vệ...
      Dự án River Gate, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Centa City, 3 tầng, giá 7,2 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.2 tỷ 135 m2 53,34 triệu/m2
      Chỉ với 53tr/ mét vuông bạn sẽ nhận đc: bất động sản vị trí đẹp tiềm năng.+ Ưu điểm:+ Căn Villa đẹp y trong ảnh.+ Một cộng đồng dân cư thành đạt...

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 180 m2, giá 10 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      10 tỷ 180 m2 55,56 triệu/m2
      căn biệt thự song lập 180 mét (9*20m) đẹp lung linh tại đô thị Centa Riverside Từ Sơn Bắc Ninh.- Căn áp góc siêu đẹp gần công viên trung tâm.- Thiết kế 3...
      Dự án Centa Riverside, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay căn liền kề Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 7,2 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.2 tỷ 135 m2 53,34 triệu/m2
      + Ưu điểm:+ Vị trí: Ven Vành Đai 3, vùng thủ đô, tiếp giáp Gia Lâm Ninh Hiệp.+ BĐS ven Thủ đô Hà Nội tiếp giáp vành đai 3, ngay cạnh Gia Lâm Ninh Hiệp,...

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 112 m2 84,83 triệu/m2
      LH phòng KD chủ đầu tư Phú Mỹ Hưng: 0933 458 ***- Kim Thành - The Peak-Midtown là hợp phần cuối cùng và cao cấp nhất của dự án Midtown dòng theo bờ sông...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 7,1 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.1 tỷ 135 m2 52,6 triệu/m2
      Với thiết kế tân cổ điển vừa sang trọng, đẳng cấp vừa tinh tế, hiện đại hòa mình trong không gian xanh của sân vườn cùng hệ thống công viên nội khu, hồ điều...
      Dự án Centa City, Thành phố Từ Sơn, Bắc Ninh
      N
      Công ty CP Việt Nhân Bắc Ninh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh liền kề 5 tầng, 80 m2, giá 8 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      8 tỷ 80 m2 100 triệu/m2
      Cần bán căn liên kế Cọ Xanh tại vin Ocean Park 2 với các thông số sau:- DT 80 mét vuông.- Đông Nam.- DTXD 70 mét vuông/sàn, tổng DTXD...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.